Main Menu

ชาว เพชรบุรี,ชะอำ,หัวหิน,ประจวบ

เริ่มโดย soratorn, เมษายน 22, 2011, 01:47:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nai95

มีโอกาสเมื่อไรจะไปทักทายครับ ??? วางแผนไปเที่ยวเหนือ กลางปีนี้ครับ

soratorn

อ้างจาก: soratorn เมื่อ ธันวาคม 11, 2011, 05:23:22 หลังเที่ยง
อ้างจาก: chaych เมื่อ ตุลาคม 31, 2011, 09:13:20 หลังเที่ยง
หวัดดีครับชาวประจวบไว้ว่างๆจะขับเที่ยวนะครับ

โอเคครับ ไว้มาขี่เที่ยวกัน ผมอยุ่หัวหินครับ  ใครอยุ่หัวหินกับปรารยกมือขึ้น

vอยู่ๆ

soratorn

ผม สรธร สุขประเสริฐ  อยู่หัวหินคร้าบ0807879748 ขับ NSR 150
ตอนนี้อยากเปลี่ยนปลายท่อกับเค้ามั้ง 55

บูรพาพยัคฆ์

ผมแต่ก่อนก็อยู่ที่ค่ายธนะรัชต์ตั้งสองปีแนะ   ย้ายทะเบียนบ้านไปอยู่ด้วย 

ภาพความหลัง

soratorn

Pโอ๋

บูรพาพยัคฆ์

ปล.พึ่งได้มา    ยังไม่ได้ไช้เลยครับ   เดีียวถ้าหมุนเงินไม่ทันอาจปล่อย   แต่ตอนนี้ยังหมุนทันอยู่ครับ

ภาพความหลัง

บูรพาพยัคฆ์

สงสัยครับ  ประจวบนี่กลางตอนล่างไม่ไช่หรือครับ   แต่ประตูสู่แดนใต้คือ จ.ชุุมพร       

ภาพความหลัง

บูรพาพยัคฆ์

ภาพความหลัง

soratorn

จริงๆ แล้ว ชุมพร คือประตูแดนใต้ครับ ประจวบนี้ภาคตะวันตกนะ กึ่งกลางตอนใต้ซะด้วย ไปทางบางสะพานก็ใต้ล่ะครับ 55

anusron

สวัสดีครับ ชาว เพชรบุรี,ชะอํา,หัวหิน,ประจวบ  ขอณุญาติเข้ามาทักทาย  ในนามชมรม KAWASAKI นครปฐม สระกะเทียม  เนื่องด้วยวันที่ 24-25 มีนาคม เรามีการออกทริปกันที่ ปากนําปราณ  ถ้าว่างแวะเวียนมาทักทายกัน  แล้วเจอกันครับ...
ชมรม KAWASAKI 2T นครปฐมสระกะเทียม

sweetchilly

อ้างจาก: anusron เมื่อ กุมภาพันธ์ 22, 2012, 07:19:21 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ ชาว เพชรบุรี,ชะอํา,หัวหิน,ประจวบ  ขอณุญาติเข้ามาทักทาย  ในนามชมรม KAWASAKI นครปฐม สระกะเทียม  เนื่องด้วยวันที่ 24-25 มีนาคม เรามีการออกทริปกันที่ ปากนําปราณ  ถ้าว่างแวะเวียนมาทักทายกัน  แล้วเจอกันครับ...

สวัสดีครับ ก่อนอื่น ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ เรื่องไปปราณผมจะลองปรึกษากับพี่ๆ ในกลุ่มดูว่าว่างกันไหม(ไม่กล้าไปคนเดียว อาย)

anusron

ยินดีเช่นกันครับ ไม่ต้องอายเราคอเดียวกัน... ถึงไหนถึงกันบนความสุขที่เร้าใจ...
ชมรม KAWASAKI 2T นครปฐมสระกะเทียม

sweetchilly

อ้างจาก: anusron เมื่อ กุมภาพันธ์ 23, 2012, 11:07:49 ก่อนเที่ยง
ยินดีเช่นกันครับ ไม่ต้องอายเราคอเดียวกัน... ถึงไหนถึงกันบนความสุขที่เร้าใจ...

กด like ตรงไหนเนี่ย โดนใจออะ

sweetchilly

sweetchilly

กล้อง ipad ครับ ภาพไม่ค่อยชัด เดียวลงรูปบนคอมแล้วจะมาอัพ ภาพ ชัดๆสวยๆ ใหม่เน้อ

sweetchilly

milk1234

อ้างจาก: anusron เมื่อ กุมภาพันธ์ 22, 2012, 07:19:21 หลังเที่ยง
วัดดีครับผมชื่อมิ้วอยู่กลุ่มสระกะเทียมนะครับขอแจ่งเปลี่ยนวันเป็นวันที่ 10-11 มี.ค. ถ้าว่างเชิญนะครับแต่ถ้าไม่ว่างก็คงต้องว่างนะครับคอเดียวกันใจเดียวกับคุยกันสนุก..ความสุขที่เร้าใจ..
ชมรม kawasaki นครปฐม สระกะเทียม 2011
         -  ขับเล่น ๆ เย็น ๆ ไข่  -

anusron

milk1234

อ้างจาก: anusron เมื่อ กุมภาพันธ์ 27, 2012, 01:22:43 หลังเที่ยง
ขอบคุณน้องมิ้ว ที่ช่วยแจ้งข่าว
ยินดีครับท่านรอง
ไปครั้งนี้อยากให้เพื่อนๆไปสนุกด้วยกัน
ชมรม kawasaki นครปฐม สระกะเทียม 2011
         -  ขับเล่น ๆ เย็น ๆ ไข่  -