Main Menu

สมาชิกท่านได้ อยู่เขตนิคม 304 ปราจีนบุรี บ้างครับ..

เริ่มโดย greendevil, มีนาคม 21, 2011, 12:24:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

greendevil

อ้างจาก: jackie080 เมื่อ มีนาคม 23, 2011, 06:50:45 หลังเที่ยง
ใกล้ ๆ กันแหละ ครับ บ้านผมเข้าตรงซอย บุยายใบแหละ แต่ยังไม่ถึง
อ๋อครับ พอดีมีที่ทำงานด้วยกันเปิดร้านเหล้าอยู่ทางเข้าซอยอ่ะครับ (ร้าน ที่เดิม) เลยรู้จักบุยายใบ

jackie080

อ้างจาก: greendevil เมื่อ มีนาคม 23, 2011, 06:57:03 หลังเที่ยง
อ้างจาก: jackie080 เมื่อ มีนาคม 23, 2011, 06:50:45 หลังเที่ยง
ใกล้ ๆ กันแหละ ครับ บ้านผมเข้าตรงซอย บุยายใบแหละ แต่ยังไม่ถึง
อ๋อครับ พอดีมีที่ทำงานด้วยกันเปิดร้านเหล้าอยู่ทางเข้าซอยอ่ะครับ (ร้าน ที่เดิม) เลยรู้จักบุยายใบ

แต่ตอนนี้ผมอยู่อยุธยา อ่าคับ

มาเรียนที่นี่ นาน ๆ กลับบ้านที

วิทย์_2T

ผมอยู่กบินทร์บุรี อยู่ข้างๆสี่แยกสามทหารทำงานอยู่ที่ สหการช่าง แวะเจอคันนี้ก้อทักทายเอานะคับ ผมพูดไม่ค่อยเก่งคับ ถามนู่นตอบนั่น ประมาณนั้น แต่ตอนนี้ทำสีอยู่คับเส็ดแล้วจะลงรูปใหม่

greendevil

อ้างจาก: wit21583 เมื่อ เมษายน 01, 2011, 07:24:05 หลังเที่ยง
ผมอยู่กบินทร์บุรี อยู่ข้างๆสี่แยกสามทหารทำงานอยู่ที่ สหการช่าง แวะเจอคันนี้ก้อทักทายเอานะคับ ผมพูดไม่ค่อยเก่งคับ ถามนู่นตอบนั่น ประมาณนั้น แต่ตอนนี้ทำสีอยู่คับเส็ดแล้วจะลงรูปใหม่

สหการช่าง คุ้นๆอยู่ครับ แต่ผมไม่รู้จักจริงๆ อยู่ที่ไหน ส่วนไหนครับ

วิทย์_2T

อยู่ตรงสี่แยกไฟแดงกบินทร์ ข้างๆศูนย์โปรตรอน ตรงข้ามกับทิ๊พท๊อพเยื้องกับเซเว่นคับ ชื่อร้านสหการช่างกบินทร์บุรี คับ

jackie080

ตอนนี้  อยู่ปราจีน แร้วครับ เจอกันก้อทักได้ครับ

greendevil

อ้างจาก: jackie080 เมื่อ เมษายน 04, 2011, 12:16:52 หลังเที่ยง
ตอนนี้  อยู่ปราจีน แร้วครับ เจอกันก้อทักได้ครับ
โอเคครับ ทักกันได้น่ะครับถ้าเจอ ทักเลย

วิทย์_2T

โอ เค คับผม เจอกันที่ไหนทักทายกันได้เลยคับ
อ้างจาก: greendevil เมื่อ เมษายน 04, 2011, 09:35:44 หลังเที่ยง
อ้างจาก: jackie080 เมื่อ เมษายน 04, 2011, 12:16:52 หลังเที่ยง
โอเคครับ ทักกันได้น่ะครับถ้าเจอ ทักเลย

jackie080

วิทย์_2T

jackie080

วิทย์_2T

สงกรานต์ผมคงกลับบ้านไปทำบุญ หาจับแก้มสาวๆโคราชคับ
                                ลืมบอกไปคับบ้านผมอยู่โคราช

jackie080

SATHIT

สวัสดีครับ ผมสาธิตครับ อยู่แปลงยาว ฉะเชิงเทรา
อนาคต จะไปอยู่เขาหินซ้อนไกล้304ครับ(ตอนนี้กำลังปลูกบ้านอยู่ครับ)

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ปล  สาวๆ 304 ขาวมากครับ ขาวมากๆๆๆๆๆ อิอิ 

Ti

ผ่านบ่อยครับ  ศรีราชา - กบินทร์บุรี ไปดูงานแถวๆเครือกบินทร์บ่อยๆ
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=71614.0

ไม่อยากเป็นคนฉลาดในหมู่คนโง่ แต่จะขอเป็นคนโง่ในหมู่คนฉลาด เพื่อที่จะพัฒนาความรู้ของตนให้เพิ่มมากขึ้น

chaiyabutr

ดีใจจังครับมีเพื่อนแล้วผมอยู๋ 304 ครับ รายงานตัว

SATHIT

" ดีใจจังครับมีเพื่อนแล้วผมอยู๋ 304 ครับ รายงานตัว"

อีกสักพัก คงได้เจอกันครับ อิอิ 

ตอนนี้กำลังหางานแถว 304 ด้วยครับ จะได้ไกล้บ้านที่กำลังสร้างใหม่

chaiyabutr

Ti

อ้างจาก: greendevil เมื่อ มีนาคม 23, 2011, 09:15:36 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Ti เมื่อ มีนาคม 23, 2011, 08:37:32 ก่อนเที่ยง
ผ่านบ่อยครับ ไปดูงานที่ กบินทร์บ่อยๆ

เมื่อคืนก็เพิ่งวิ่งผ่าน 304 กลับ ศรีราชา ครับ

วันพรุ่งนี้ก็น่าจะต้องเดินทางไปกบินทร์อีกแล้ว
ทำงานอะไรหรอครับ

ทำเกิบครับ โรงผลิตอยู่ กบินทร์บุรี แถวเครือสหพัฒน์ กบินทร์บุรี

ส่วนตัวผมทำงานประจำที่ศรีราชา เป็นงาน Develop เกิบครับ
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=71614.0

ไม่อยากเป็นคนฉลาดในหมู่คนโง่ แต่จะขอเป็นคนโง่ในหมู่คนฉลาด เพื่อที่จะพัฒนาความรู้ของตนให้เพิ่มมากขึ้น

SATHIT

เมื่อวันจันทร์ ไปสัมภาษณ์งานที่นิคม304มาครับ อิอิ รอแจ้งผลอีกครั้ง
ถ้าได้นะ สบายเลย อยู่ไกล้บ้าน อิอิ