Main Menu

ปากช่อง มาแล้วครับ

เริ่มโดย klar, มีนาคม 10, 2011, 08:21:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สองzx korat

ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

tex 80 up

หวัดดีคับพี่น้อง มีข่าวการแข่งขันมาแจ้งคับ

ในวันเสาร์ที่ 29 ก.ย. 2555 นี้ระเบิดความมันของชาว SUPER BIKE ในชื่อรายการ HR racing PIRELLI  SUPER BIKE

ณ สนาม โบนันซ่าสปีดเวย์อินเตอร์เนชั่นแนล เขาใหญ่ แม่งานการจัดงานโดยคุณ เฮนรี่ HR racing และคุณโก้โชวพาว

ควบคุมการแข่งขันโดย ทีมงาน KORAT 80 UP

ในสนามนี้เรามี ทรานสปอนเดอร์ จับเวลาให้กับนักแข่งทุกท่าน เพื่อเที่ยงตรงและแม่นยำในการจัดอันดับ

และท่านยังสามารถรู้เวลาเบสแลปของท่านในสนาม โบนันซ่า ซึ่งหลายๆท่านอาจจะยังไม่เคยได้ลองทดสอบขีดความสามารถของท่าน

และหลังจบการแข่งขันมีอาฟเตอร์ปาร์ตี้ โคโยตี้เพื่อเราชาว SUPER BIKE ได้สังสรรค์แลกเปลี่ยนความคิดเห็นและร่วมสนุกด้วยกัน

รุ่นจัดการแข่งขันมีดังต่อไปนี้

SUPER BIKE 1000 C.C. เกรด A
SUPER BIKE 1000 C.C. เกรด B
SUPER BIKE 1000 C.C. เกรด C
SUPER BIKE 1000 C.C. มือใหม่
SUPER BIKE  35 ปี UP ใช้รถตั้งแต่ 250 C.C. ขึ้นไปลงทำการแข่งขันได้
SUPER BIKE  650  C.C. + 400 C.C.
SUPER BIKE 250 C.C. PRO + 250 C.C. มือใหม่

(ในงานเรามีทีมงานเปลี่ยนยางและมียางราคาพิเศษเพื่อให้ทุกท่านซื้อเพื่อลงทำการแข่งขัน ในราคาพิเศษจิงๆทุกรุ่นโดยเฉพาะรุ่น 250 c.c.)

พี่น้องท่านใดมีข้อเสนอแนะ แจ้งมาได้นะคับทางทีมงานยินดีรับฟังและจัดตามที่พี่น้องพอใจ เพื่อความมันที่จะเกิดในรายการ

พี่น้อง 150 สนใจร่วมลงทำการแข่งขันกันมั๊ยคับ ทางทีมงานจะจัดรุ่นให้ อาจจะแข่งรวมกัน 250 แต่แยกถ้วยรางวัลให้คับ

ถ้าสนใจยังไงรบกวนคอมเม้นมาเยอะๆนะคับ มามันกันคับ

ราคายาง PIRELLI สำหรับท่านที่จะซื้อลงทำการแข่งขันมาแล้วคับ งานนี้คุณ โก้โชวพาว เฉือนเนื้อให้พี่น้องได้มียางดีๆได้ใช้กันคับ

ยาง PIRELLI ROSSO 2 สำหรับรุ่น 250c.c.

110/70-17 + 140/70 -17 จากปกติ 8,500 บาท ลดราคาเหลือเพียง 5,000 บาทเท่านั้น

สำหรับในรุ่น SUPER BIKE อื่นๆ ส่งอีเมล์มาที่ [email protected] ทางPIRELLIมีโปรแกรมสนับสนุนนักแข่งทุกท่านคับ
เด๋วผมจะส่งโปรแกรมสนับสนุนไปให้ท่านในอีเมล์คับ

สน โคราช

อ้างจาก: mootum เมื่อ สิงหาคม 30, 2012, 12:56:09 หลังเที่ยง
อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ สิงหาคม 30, 2012, 12:17:37 หลังเที่ยง
สวัสดีครับพี่ตั้ม ไปทำอะไรอยู่ครับไม่ค่อยเข้ามาเลย..ตรอกมะยมกะช่อฟ้า ยังอยู่ป่าวครับ อิอิ คิดถึงครับ
ช่อฟ้าเลิกกิจการไปหลายปีแล้วครับ น่าจะ7-8ปีแล้วคับ อ้อเป็นคนด่านขุนทดหร่อคับอยู่บ้านอะไร ผมเคยไปเรียนอยู่ 5 ปี :D
เป็นคน บ้านกระชาวนะพี่อยู่หลังหนองบัวตะเกียด ห่างวัด หลวงพ่อคูณ3โลครับ

mootum

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ กันยายน 06, 2012, 08:22:19 หลังเที่ยง
อ้างจาก: mootum เมื่อ สิงหาคม 30, 2012, 12:56:09 หลังเที่ยง
อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ สิงหาคม 30, 2012, 12:17:37 หลังเที่ยง
สวัสดีครับพี่ตั้ม ไปทำอะไรอยู่ครับไม่ค่อยเข้ามาเลย..ตรอกมะยมกะช่อฟ้า ยังอยู่ป่าวครับ อิอิ คิดถึงครับ
ช่อฟ้าเลิกกิจการไปหลายปีแล้วครับ น่าจะ7-8ปีแล้วคับ อ้อเป็นคนด่านขุนทดหร่อคับอยู่บ้านอะไร ผมเคยไปเรียนอยู่ 5 ปี :D
เป็นคน บ้านกระชาวนะพี่อยู่หลังหนองบัวตะเกียด ห่างวัด หลวงพ่อคูณ3โลครับ
อยู่ใกล้ๆบ้านเพื่อนผม อ้อคุณสนอายุเท่าไหรครับ ผมว่าคงเป็นพี่ผมแน้ๆ เพราะว่าผมไปถามเพื่อนรุ่นพี่เรื่องตรอกมะยมพวกแกก็40อัพ ผมเกิดม้ายทัน :(

สน โคราช

เท่ากับเพื่อนคุณตั้มนั้นละครับอิอิ  แล้วเพื่อนคุณตั้มอยู่บ้านอะไรละครับ

สน โคราช

mai pakchong

ผม ใหม่ ปากช่อง รายงานตัวครับ ทำงานอยู่ร้าน สหชัยมอเตอร์ไซค์ ตรงข้ามปั้มเชลล์ ชัยสวัสดิ์ ยินดีรับใช้ครับ ว่างๆแวะมาทักทายได้นะครับ
ใหม่ ปากช่อง 080-3782884
จิรานุวัฒน์ แก้วเพชร
บ.สหชัยมอเตอร์ไซค์ จก. ถ.มิตรภาพ อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา 30130

สน โคราช

EOT.

....เข้ามาเยือนครับ ไม่ได้อยู่ปากช่อง แต่มีเพื่อนอยู่ปากช่องครับ
  :(

......คนบนทาง

สน โคราช

อ้างจาก: EOT. เมื่อ ตุลาคม 05, 2012, 08:03:36 หลังเที่ยง

....เข้ามาเยือนครับ ไม่ได้อยู่ปากช่อง แต่มีเพื่อนอยู่ปากช่องครับ
  :(

เพื่อนอยู่แถวไหนครับพี่

mootum

อ้างจาก: mai pakchong เมื่อ ตุลาคม 05, 2012, 04:20:40 หลังเที่ยง
ผม ใหม่ ปากช่อง รายงานตัวครับ ทำงานอยู่ร้าน สหชัยมอเตอร์ไซค์ ตรงข้ามปั้มเชลล์ ชัยสวัสดิ์ ยินดีรับใช้ครับ ว่างๆแวะมาทักทายได้นะครับ
พี่ใหม่มารายงานตัวละเอียดเลยอ่า :D :D :D :(

เช้าวันนี้อากาศดีมาก ใครที่เดินทางมา โบนันซ่า เขาใหญ่ ขอให้เดินทางปลอดภัยนะครับ แล้วเจอกันครับ
บ.สหชัยมอเตอร์ไซค์ จก. ถ.มิตรภาพ อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา 30130

สองzx korat

อ้างจาก: mai pakchong เมื่อ ตุลาคม 06, 2012, 07:53:51 ก่อนเที่ยง
เช้าวันนี้อากาศดีมาก ใครที่เดินทางมา โบนันซ่า เขาใหญ่ ขอให้เดินทางปลอดภัยนะครับ แล้วเจอกันครับ
ครับผม เจอกันครับ อิอิอิ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

mootum

สน โคราช

อ้างจาก: mootum เมื่อ ตุลาคม 06, 2012, 11:30:36 หลังเที่ยง
ไปด้วยยยยยยยย :( :o
หายไปอยู่ไหนมาละท่าน   ผมไปแล้วก่กลับมาแล้วครับ เจอพี่ใหม่ด้วยแหละอิอิ

kodomo.pc

คิดถึง   ปากช่องอีกแว้ว...........     :o

จง..รักษา ..มิตรภาพดีๆไว้ อย่าให้อะไรก็แล้วแต่ มาลบล้างมันไปได้ 
ท่องจำให้ขึ้นใจ.. " มิตรภาพ "

mootum

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ ตุลาคม 08, 2012, 08:23:34 หลังเที่ยง
อ้างจาก: mootum เมื่อ ตุลาคม 06, 2012, 11:30:36 หลังเที่ยง
ไปด้วยยยยยยยย :( :o
หายไปอยู่ไหนมาละท่าน   ผมไปแล้วก่กลับมาแล้วครับ เจอพี่ใหม่ด้วยแหละอิอิ
วันอาทิตย์ผมไม่ว่าง ผมต้องเข้า กทม.แต่เช้า ขับสวนกันตั้งหลายคันส่วนมากมีแต่เขียวๆเห็นแล้วอยากจะยูเทรินกลับมาจริงๆๆ :o :o :o

สน โคราช

สวัสดครับ ปากช่อง วันนี้อากาศดีสุดๆ เหมาะแก่การนำรถออกไปแว๊น 555

KORAT

เสียดายที่ผมไม่ได้หยุดงานด้วยวันนี้
ฮิ ฮิ