Main Menu

อุทัยธานี มี ทู สะ โตก มั้ย

เริ่มโดย GASTURBINE LM 6000, กุมภาพันธ์ 23, 2011, 07:44:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lloudo_naja

ลืมไป  มีรายงานว่ามีงานด่วน เข้าอาทิตย์นี้จะทำงัยน้อ  จัยอยากไปคลอง 5 แต่หน้าที่ไม่มีคนทำแทน
"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: f.silvia เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2011, 11:34:59 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: sodaban เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2011, 10:33:53 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: sayan_kaiped เมื่อ กุมภาพันธ์ 27, 2011, 05:20:46 หลังเที่ยง
นินจาคันนี้  อยู่ หม่องไหน กัปป๋ม ???
ผมอยู่ อุตรดิตถ์  กลุ่ม LNR (ภาคเหนือตอนล่าง)  ชื่อลุงต้อง(ท่านเล็ก กะ ตาจิ๋ว เขาเรียกผมอย่างนี้ เพราะ สว.)ครับ........

พี่ต้อง สว. ย่อมาจาก   สูงวัย  รึเปล่าคับพี่... >:( >:(

อ้างจาก: tom victor เมื่อ กุมภาพันธ์ 27, 2011, 08:49:26 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: f.silvia เมื่อ กุมภาพันธ์ 26, 2011, 10:26:57 หลังเที่ยง
อ้างจาก: sayan_kaiped เมื่อ กุมภาพันธ์ 26, 2011, 09:04:38 ก่อนเที่ยง
อ.หนองฉาง ลานมัน บ.ประดาหัก   ..........สายัญกับป๋ม

ก่อนกลับบ้านต้องผ่านบ้านพี่ก่อนนะจะบอกให้........อยู่ในเมืองครับก่อน toyo อน. ..... :(
อ้างจาก: sodaban เมื่อ กุมภาพันธ์ 26, 2011, 09:11:35 ก่อนเที่ยง
รวมตัวกัน อย่างเป็นทางการ ก็ดีนะครับ กระจ่ายกันอยู่ดูแล้วเหงา ท่านเอฟ เป็นหัวเรือใหญ่เลยครับ......

ยินดีไว้ล่วงหน้าเลยนะครับ สำหรับกลุ่ม "2T เมืองพระชนก".......

พี่ต้องสงสัยจะแย่.....มีแต่แว้นบอยเยอะเหลือเกิน......(แข่งรถกันจัง)   กระจายกันเยอะเลยในเมืองมีอยู่ 4-5 รายเอง.......
ไว้ไปรวม  นว.  ดีกว่ามั้ง........ :-*

อยู่ตรงไหนครับ  ใช่ร้านอุทัยยนต์หรือเปล่าครับ
กลับบ้านเที่ยวหน้าจะแวะเยี่ยมนะครับ

ใช่เลยครับท่าน tom ผ่านมาแวะทักทายยินดีต้อนรับ

รับทราบครับ  เดี๋ยวกลับบ้านคราวหน้าจะเข้าไปเยี่ยมครับ

คบคนพาล พาลพาไปหาผิด
ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

"หน้าตาไม่ดี ลีลาพริ้วไหว"

lloudo_naja

อ้างจาก: sodaban เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2011, 01:26:00 หลังเที่ยง
พี่ต้อง สว. ย่อมาจาก   สูงวัย  รึเปล่าคับพี่...

เราก็พยายามเลี่ยงสุดๆ แล้วนะเนี่ย  ยังไม่พ้น โดนแปลจนได้ .....
รถสวยน่าชิม เปง ญ จะขอจีบหน่อย :-[
"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

only_lek

อ้างจาก: lloudo_naja เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2011, 05:35:08 หลังเที่ยง
  ลืมไป  มีรายงานว่ามีงานด่วน เข้าอาทิตย์นี้จะทำงัยน้อ  จัยอยากไปคลอง 5 แต่หน้าที่ไม่มีคนทำแทน

หยุดสักวันบริษัทคงไม่เจ๊งหรอก  อิอิ

tavin_99

มารายงานตัวด้วยครับพี่ชาย เมืองพระชนกจักรี ** คนอุทัยใจคุณธรรม ** ไม่มีมาเฟียนักเกรงหรืออันธพาลเพราะคนอุทัยเป็นคนดี
อาจารย์พี่ๆและเพื่อนๆตั่งฉายาว่าแย้หรือเต็มๆว่า แย้-เจ็ด-ต่ะ-ย่อง
สาวๆเรียกกันว่า พี่แบ้วหรือบุญแบ้วหรือไอ่แย้-เจ็ด-ต่ะ-ย่อง(โดยเฉพาะสาวๆในตัวอุทัยรู้จักกันดี)
เอ้าๆ.ผมก็แพร่มยาวเข้าเรื่องกันเลย มาทำความรู้จักกันเลยดีกว่าครับพี่ชายเริ่มจากผมเลยผมก็คนอุทัยธานีเช่นกันจ้า เอาแบบประมาณผมเลยล่ะกันนะครับพี่ชาย
ผมชื่อ วิน
อายุ 28 ขวบ
พิกัดภูมิลำเนา อ.หนองฉางบ้านอีกหลังอยู่ อ.ห้วยคต
เบอร์โทร-หลังไมล์เลยครับ(เพื่อความเป็นส่วนตัว)เพื่อไว้จะได้โทรคุยกันว่ากับมาต่างจังหวัดกันรึป่าวพบประสังสรรค์
เรียนจบมาจาก-วิทยาลัยเทคนิคอุทัยธานี ปวช.ช่างยนต์(แต่หลักสูตรผม ปวช.5ปีอิอิ.) รุ่นและปีจำไม่ได้
ปัจจุบันมุดหัว-มากบดานอยู่ที่ กทม.

ขอเชิญชาวอุทัยธานีรายงานตัวได้เลยนะครับพี่ชายจะได้รู้จักกันไว้แล้วมาคุยกันอีกทีเรื่องจัดตั่งกลุ่มดีไหมครับพี่ชาย

อ้างจาก: tavin_99 เมื่อ มีนาคม 04, 2011, 12:04:29 ก่อนเที่ยง
มารายงานตัวด้วยครับพี่ชาย เมืองพระชนกจักรี ** คนอุทัยใจคุณธรรม ** ไม่มีมาเฟียนักเกรงหรืออันธพาลเพราะคนอุทัยเป็นคนดี
อาจารย์พี่ๆและเพื่อนๆตั่งฉายาว่าแย้หรือเต็มๆว่า แย้-เจ็ด-ต่ะ-ย่อง
สาวๆเรียกกันว่า พี่แบ้วหรือบุญแบ้วหรือไอ่แย้-เจ็ด-ต่ะ-ย่อง(โดยเฉพาะสาวๆในตัวอุทัยรู้จักกันดี)
เอ้าๆ.ผมก็แพร่มยาวเข้าเรื่องกันเลย มาทำความรู้จักกันเลยดีกว่าครับพี่ชายเริ่มจากผมเลยผมก็คนอุทัยธานีเช่นกันจ้า เอาแบบประมาณผมเลยล่ะกันนะครับพี่ชาย
ผมชื่อ วิน
อายุ 28 ขวบ
พิกัดภูมิลำเนา อ.หนองฉางบ้านอีกหลังอยู่ อ.ห้วยคต
เบอร์โทร-หลังไมล์เลยครับ(เพื่อความเป็นส่วนตัว)เพื่อไว้จะได้โทรคุยกันว่ากับมาต่างจังหวัดกันรึป่าวพบประสังสรรค์
เรียนจบมาจาก-วิทยาลัยเทคนิคอุทัยธานี ปวช.ช่างยนต์(แต่หลักสูตรผม ปวช.5ปีอิอิ.) รุ่นและปีจำไม่ได้
ปัจจุบันมุดหัว-มากบดานอยู่ที่ กทม.

ขอเชิญชาวอุทัยธานีรายงานตัวได้เลยนะครับพี่ชายจะได้รู้จักกันไว้แล้วมาคุยกันอีกทีเรื่องจัดตั่งกลุ่มดีไหมครับพี่ชาย

ตามนั้นครับ ว่าแต่ว่ามาอยู่ตรงไหนของ ก.ท.ม ครับ ผมอยู่อุดมสุขครับ ชื่อผม"ต้อม"ครับ
ปล.ขอเบอร์หลังไมค์ให้ผมด้วยครับ

ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

seilencer_TZR

มาทักทายโซนอุทัยครับ

คิดถึงสาวอุทัยที่เรียนมหาลัยด้วยกันจิงๆเลย มีใครอยู่ใกล้ รร. หนองฉาง บ้างครับ

อ้างจาก: seilencer_VR150 เมื่อ มีนาคม 04, 2011, 11:41:44 ก่อนเที่ยง

คิดถึงสาวอุทัยที่เรียนมหาลัยด้วยกันจิงๆเลย มีใครอยู่ใกล้ รร. หนองฉาง บ้างครับ

สาวอุทัยฯที่ว่าเนี่ย  เพื่อนสนิทอ่ะเปล่าตูน  แล้วไอ้ รร.หนองฉางเนี่ย มันย่อมาจากโรงแรมใช่มั้ยเธอว์
ถ้าเป็นโรงเรียนน่ะ เขาใช้แบบนี้จร้า ร.ร.

tavin_99

อ้างจาก: tom victor เมื่อ มีนาคม 04, 2011, 11:28:44 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: tavin_99 เมื่อ มีนาคม 04, 2011, 12:04:29 ก่อนเที่ยง
ผมชื่อ วิน
อายุ 28 ขวบ

ตามนั้นครับ ว่าแต่ว่ามาอยู่ตรงไหนของ ก.ท.ม ครับ ผมอยู่อุดมสุขครับ ชื่อผม"ต้อม"ครับ
ปล.ขอเบอร์หลังไมค์ให้ผมด้วยครับ
กระผมอยู่ดินแดง/ห้วยขวางครับพี่ชาย หรือซอย.หลังม.หอการค้าไทยเลยครับพี่ชาย
แล้วพี่ชายอยู่จ.อุทัยธานี อยู่ส่วนไหนของจังหวัดอ่ะครับพี่ชาย

tavin_99

อ้างจาก: seilencer_VR150 เมื่อ มีนาคม 04, 2011, 11:41:44 ก่อนเที่ยง

สาว ร.ร.หนองฉางนี้อยู่มอไหนหรอครับพี่ชายหรือว่าจบไปนานแล้วอ่ะครับพี่ชาย

อ้างจาก: tavin_99 เมื่อ มีนาคม 04, 2011, 02:27:03 หลังเที่ยง
อ้างจาก: tom victor เมื่อ มีนาคม 04, 2011, 11:28:44 ก่อนเที่ยง
ผมชื่อ วิน
อายุ 28 ขวบ

กระผมอยู่ดินแดง/ห้วยขวางครับพี่ชาย หรือซอย.หลังม.หอการค้าไทยเลยครับพี่ชาย
แล้วพี่ชายอยู่จ.อุทัยธานี อยู่ส่วนไหนของจังหวัดอ่ะครับพี่ชาย

บ้านพ่อผมอยู่แถวๆร้าน"ครัวทิดเทือง"
บ้านแม่อยู่อ.บ้านไร่
บ้านเมียอยู่อ.ห้วยคต
เวลากลับบ้านทีนึงเหนื่อยมาก
วิ่งรอก3บ้านเลย

อ้างจาก: tavin_99 เมื่อ มีนาคม 04, 2011, 02:28:08 หลังเที่ยง

สาว ร.ร.หนองฉางนี้อยู่มอไหนหรอครับพี่ชายหรือว่าจบไปนานแล้วอ่ะครับพี่ชาย

จบไปนานแล้วครับ เค้ารู้จักกับผมตอนเรียนมหาลัยเนี่ยแหละครับ(เชียงราย) ผมสืบข้อมูลมา เค้าอยู่ จ.อุทัย จบจากโรงเรียนหนองฉาง

หลังจากนั้นก้อไมไ่ด้ติดต่อกันอีกเลย ตอนนี้ผมอายุ 24 แล้วอะ อยากเจอเค้าเหมือนกันนะ ไมได่้ติดต่อกันมา 4 ปีแล้วละ

tavin_99

อ้างจาก: seilencer_VR150 เมื่อ มีนาคม 04, 2011, 05:22:56 หลังเที่ยง
อ้างจาก: tavin_99 เมื่อ มีนาคม 04, 2011, 02:28:08 หลังเที่ยง

จบไปนานแล้วครับ เค้ารู้จักกับผมตอนเรียนมหาลัยเนี่ยแหละครับ(เชียงราย) ผมสืบข้อมูลมา เค้าอยู่ จ.อุทัย จบจากโรงเรียนหนองฉาง

หลังจากนั้นก้อไมไ่ด้ติดต่อกันอีกเลย ตอนนี้ผมอายุ 24 แล้วอะ อยากเจอเค้าเหมือนกันนะ ไมได่้ติดต่อกันมา 4 ปีแล้วละ
ถ้าจบมาประมาน4ปีแล้วผมพอจะตามให้ได้นะครับพี่ชาย(เอ.คงไม่ใช่แฟนเก่าเรามั่ง อิอิ.)
สาวสวยท่านนั้นชื่ออาไรหรอครับพี่ชายและขอข้อมูลที่เกี่ยวกัยตัวเค้าให่มากที่สุด
เช่นชื่อจริงนามสกุลจริงตอนเรียนอยู่หนองฉางอยู่ห้องอะไรรู้จักชื่อเพื่อนๆเค้าในกลุ่มตอนเรียนที่หนองฉางไหม
เดี๋ยวๆตกลงกันก่อนครับพี่ชายถ้าสมมุติว่าผมตามให้เจอมีค่าเหนื่อยให้ป่าวครับพี่ชาย อิอิ.อย่างน้อยก็ติดต่อเพื่อนเค้าให้สักคนนึ้ง คริคริ.แต่เค้าคงไม่เอาผมหรอกถ้าเค้ารู้จักผมเค้าคงรู้ว่าสันดานผมเป้นอย่างไงนะครับพี่ชาย

sirisak

มีวันหยุดว่างๆ  ไปเที่ยว อุทัย  บ้างดี กว่า      :-[       

tavin_99

อ้างจาก: sirisak เมื่อ มีนาคม 04, 2011, 09:34:53 หลังเที่ยง
มีวันหยุดว่างๆ  ไปเที่ยว อุทัย  บ้างดี กว่า      :-[      
อุทัยไม่มีอะไรจะให้ไปเที่ยวอ่ะจิ่ครับพี่ชายหรือว่าพี่ชายอยากจะปเที่ยวตรงไหนเป็นพิเศษรึป่าวครับพี่ชาย
ถ้าปเที่ยวอุทัยนะและถ้ามีวันหยุดด้วยนะผมว่าไปนอนแพที่กาญดีกว่าหรือไปนอนเล่นที่อัมพวาดีกว่าครับพี่ชาย

อ้างจาก: tavin_99 เมื่อ มีนาคม 04, 2011, 06:00:04 หลังเที่ยง
อ้างจาก: seilencer_VR150 เมื่อ มีนาคม 04, 2011, 05:22:56 หลังเที่ยง

ถ้าจบมาประมาน4ปีแล้วผมพอจะตามให้ได้นะครับพี่ชาย(เอ.คงไม่ใช่แฟนเก่าเรามั่ง อิอิ.)
สาวสวยท่านนั้นชื่ออาไรหรอครับพี่ชายและขอข้อมูลที่เกี่ยวกัยตัวเค้าให่มากที่สุด
เช่นชื่อจริงนามสกุลจริงตอนเรียนอยู่หนองฉางอยู่ห้องอะไรรู้จักชื่อเพื่อนๆเค้าในกลุ่มตอนเรียนที่หนองฉางไหม
เดี๋ยวๆตกลงกันก่อนครับพี่ชายถ้าสมมุติว่าผมตามให้เจอมีค่าเหนื่อยให้ป่าวครับพี่ชาย อิอิ.อย่างน้อยก็ติดต่อเพื่อนเค้าให้สักคนนึ้ง คริคริ.แต่เค้าคงไม่เอาผมหรอกถ้าเค้ารู้จักผมเค้าคงรู้ว่าสันดานผมเป้นอย่างไงนะครับพี่ชาย

ผมแค่อยากจะเจอเค้าอีกรอบเท่้านั้นเองแหละครับ

เคยดูหนังเรื่องเพื่อนสนิทมั้ยครับ นั่นแหละครับ เค้ากะผมคล้ายๆแบบนั้น แต่ตอนจบของเรื่องมันไม่เหมือนในชีวิตของผมก้อเท่านั้นเอง

อยู่เรียนห้องไหนผมไม่ทราบเหมือนกันครับ แต่ผมหาเลขประจำตัวเค้าได้จาก กูเกิ้ล รหัสนักเรียน "12135 นางสาวชรินทิพย์   พันธ์นุ่ม"

ชื่อเล่น อ้อม นะครับ ถ้าตามไม่ได้ก้อไม่เป็นไรครับ  ถ้าเจอเค้าแล้วฝากบอกเค้าด้วยนะครับ ว่าผมคิดถึงมาก  ส่วนเรื่องเพื่อนเค้าก้อจัดการเอาเองเลยครับ

ผมรู็้จักแค่ตัวเค้าคนเดียวเองแหละ ผมแค่อยากเจอเค้าอีกรอบก้อเท่านั้นเอง ไม่รู้ตอนนี้เป็นไงบ้าง

GASTURBINE LM 6000

หวัดดีเพื่อนๆพี่ๆทุกคน กะผมก้ ศิดเก่าเทคนิคอุทัยเหมียนกัน
ปี2546 อ่ะ :'((เด็กท่าข้าม)

GASTURBINE LM 6000

เทอเหมือนโจ๊กไผ่เขียวเลอ่ะ
อ้างจาก: tavin_99 เมื่อ มีนาคม 05, 2011, 01:00:09 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: sirisak เมื่อ มีนาคม 04, 2011, 09:34:53 หลังเที่ยง
อุทัยไม่มีอะไรจะให้ไปเที่ยวอ่ะจิ่ครับพี่ชายหรือว่าพี่ชายอยากจะปเที่ยวตรงไหนเป็นพิเศษรึป่าวครับพี่ชาย
ถ้าปเที่ยวอุทัยนะและถ้ามีวันหยุดด้วยนะผมว่าไปนอนแพที่กาญดีกว่าหรือไปนอนเล่นที่อัมพวาดีกว่าครับพี่ชาย

tavin_99

อ้างจาก: sayan_kaiped เมื่อ มีนาคม 05, 2011, 03:15:23 หลังเที่ยง
หวัดดีเพื่อนๆพี่ๆทุกคน กะผมก้ ศิดเก่าเทคนิคอุทัยเหมียนกัน
ปี2546 อ่ะ :'((เด็กท่าข้าม)
เรียนช่างอะไรหรอครับพี่ชาย

tavin_99

อ้างจาก: seilencer_VR150 เมื่อ มีนาคม 05, 2011, 02:11:07 หลังเที่ยง
อ้างจาก: tavin_99 เมื่อ มีนาคม 04, 2011, 06:00:04 หลังเที่ยง

ผมแค่อยากจะเจอเค้าอีกรอบเท่้านั้นเองแหละครับ

เคยดูหนังเรื่องเพื่อนสนิทมั้ยครับ นั่นแหละครับ เค้ากะผมคล้ายๆแบบนั้น แต่ตอนจบของเรื่องมันไม่เหมือนในชีวิตของผมก้อเท่านั้นเอง

อยู่เรียนห้องไหนผมไม่ทราบเหมือนกันครับ แต่ผมหาเลขประจำตัวเค้าได้จาก กูเกิ้ล รหัสนักเรียน "12135 นางสาวชรินทิพย์   พันธ์นุ่ม"

ชื่อเล่น อ้อม นะครับ ถ้าตามไม่ได้ก้อไม่เป็นไรครับ  ถ้าเจอเค้าแล้วฝากบอกเค้าด้วยนะครับ ว่าผมคิดถึงมาก  ส่วนเรื่องเพื่อนเค้าก้อจัดการเอาเองเลยครับ

ผมรู็้จักแค่ตัวเค้าคนเดียวเองแหละ ผมแค่อยากเจอเค้าอีกรอบก้อเท่านั้นเอง ไม่รู้ตอนนี้เป็นไงบ้าง
โฮ.ชื่ออ้อมผมรู้จักเยอะด้วยอ่ะจิ่ครับพี่ชาย
ถ้ากระผมเข้าไปหาในกูเกิ้ลแล้วจะมีรูปขึ้นให้ดูไหมครับพี่ชาย แล้วต้องพิมย์เข้าไปว่าอะไรหรอครับพี่ชาย