Main Menu

อุทัยธานี มี ทู สะ โตก มั้ย

เริ่มโดย GASTURBINE LM 6000, กุมภาพันธ์ 23, 2011, 07:44:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GASTURBINE LM 6000

อ้างจาก: minisport เมื่อ ธันวาคม 20, 2012, 01:23:12 หลังเที่ยง
แวะมากวาดบ้านให้
อย่าบอกนะว่าเสร็จแล้ว เอาน้ำมันราดน๊ะ...............

PRATEEP

อ้างจาก: GASTURBINE LM 6000 เมื่อ ธันวาคม 19, 2012, 12:35:00 หลังเที่ยง
อ้างจาก: PRATEEP เมื่อ ธันวาคม 18, 2012, 12:34:35 หลังเที่ยง
เข้ามาสวัสดีครับพี่ๆชาวอุทัยธานีทุกท่าน วันที่ 1 กลับไปเที่ยวบ้านแน่นอนครับ :'(
เอา 2t กลับป่าว
ส่วนผม อยุธยา-อุทัย ขี่2t กลับเปนว่าเล่นเล 190 โล g95 1000฿2tไม่คิด.....หุหุ(แดก โคตร)
คงไม่ได้เอามอไซค์กลับครับผมอยู่ระยอง 450 km.ถึงอุทัยธานีครับเอารถยนต์กลับครับ

lloudo_naja

ตายัญ อยู่ใหน ไม่คิดถึงเพื่อนเลย หรือไง ว่ะ ต้องให้ทวง แค่คิดถึง 555 :-[                                                                                                                                             
"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

อ้างจาก: lloudo_naja เมื่อ ธันวาคม 22, 2012, 05:42:14 หลังเที่ยง
  ตายัญ อยู่ใหน ไม่คิดถึงเพื่อนเลย หรือไง ว่ะ ต้องให้ทวง แค่คิดถึง 555 :-[                                                                                                                                             

ไปเอา n pro มาจากไหนอีกนิ

minisport

ชื่อ Sasiprapa Sumransookเลขบัญชี 981-0-30994-5 ธนาคาร กรุงไทย ออมทรัพย์ สาขาโรบินสันสุพรรณบุรี

lloudo_naja

ครับ ผม ท่าน รอง คันนี้งบไม่ถึง ครับ คงขับไปแบบนี้ ก่อน กำลังกล่อมแซดเอ้ก เก็บเงินปั้น เซอต่อ สบายดีทุกท่าน ครับ ???
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

lloudo_naja

ต่อ เจ้าบ้าน หายบ่อยๆ ไม่แน่ อาจจะยึดทั้งบ้าน ทั้งน้อง ภรรเมีย เลย น่ะ 555 อย่าบอกน่ะ ว่าเป็นผู้ชาย ถ้างั้นได้เผาแน่ๆ :D

minisport

ชื่อ Sasiprapa Sumransookเลขบัญชี 981-0-30994-5 ธนาคาร กรุงไทย ออมทรัพย์ สาขาโรบินสันสุพรรณบุรี

lloudo_naja

แหล่ะ บ้าน นี้  อ้าวช่วยดู อีกบ้าน น่ะ ครับ ท่าน รอง 555

lloudo_naja

ไปใหนกัน เนี็ยะ เจ้าของบ้าน 555 :P :P :P :) :) :) :-* :-* :-* :-X

minisport

lloudo_naja

งานเย่อะ (หรือเด้กเย่อะ 555)  จะดูแลให้ อิอิ ตอนนี้ อยู่วังม่วง หระรี แล้ว น่ะเพื่อน

อ้างจาก: lloudo_naja เมื่อ มกราคม 03, 2013, 06:23:46 หลังเที่ยง
  งานเย่อะ (หรือเด้กเย่อะ 555)  จะดูแลให้ อิอิ ตอนนี้ อยู่วังม่วง หระรี แล้ว น่ะเพื่อน
ทำไรอะ  ปั้นรถไง

saard

อ.หนองฉาง แถวๆวัดเทพนิมิตรครับ เสียดายไม่ได้มี2Tกะเค้า
รามอินทรา กม.8 ซ.คู้บอน  บ้านเกิด อุทัยธานีครับ
tel 089749980  ดูรูปเก่าๆ http://artp.multiply.com/phot     http://www.facebook.com/saard.supassoon

lloudo_naja

ทำงานงาน ว่ะ เพื่อน พอดีโออิชิ มาเปิด สาขา ที่วังม่วง หระรี สาวตรึม 

อ้างจาก: saard เมื่อ มกราคม 04, 2013, 12:52:18 หลังเที่ยง
อ.หนองฉาง แถวๆวัดเทพนิมิตรครับ เสียดายไม่ได้มี2Tกะเค้า
ตงไหนน้อ...ยังนึกไม่ออกเล
จากบ้านมาหลายปี

อ้างจาก: lloudo_naja เมื่อ มกราคม 04, 2013, 08:07:39 หลังเที่ยง
  ทำงานงาน ว่ะ เพื่อน พอดีโออิชิ มาเปิด สาขา ที่วังม่วง หระรี สาวตรึม 
เผื่อด้วยๆ

minisport

อ้างจาก: lloudo_naja เมื่อ มกราคม 04, 2013, 08:07:39 หลังเที่ยง
อยากกินโออิชิปิ๊

jjjjjjj7303

ในอุทัย ใครมี tzm มั่งครับ อยากได้ๆ
หรือฝากหาให้หน่อยครับ
งบ 4500 - ไม่เกินหมื่น ครับ
โทร 0910181638 ขวัญชัย