Main Menu

อุทัยธานี มี ทู สะ โตก มั้ย

เริ่มโดย GASTURBINE LM 6000, กุมภาพันธ์ 23, 2011, 07:44:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lloudo_naja

ฉันมาเป็น เพื่อนแล้วแง่ะ ไม่เหงา เหราะ   :(
"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

lloudo_naja

ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

lloudo_naja

thidasatan

อุทัยก็เข้าไปหาพี่ เอฟ ได้นิครับ เวลาผมกลับ บ้านผมก็แวะไปหาถ้ามีโอการ  R1  เยอะดี และ ขออนุญาติพี่เอฟ
อ่านหลังสือเก่าด้วย พี่เค้ามีทุกเล่ม ตังแต่โบราณ (เค้าสะสมไว้)

jjjjjjj7303

อยู่ส่วนไหนของอุทัยครับ แจ้งพิกัดหน่อยครับ ผมอยู่แถววัดสังกัส ถามคนแถวนั้น ว่าหมอ จิ๊ รู้จักหมด ไปมาหาสู่ได้ครับ
โทร 0910181638 ขวัญชัย

GASTURBINE LM 6000

เซอร์ตึกคันนี้คุ้นๆเหมือนเห็นในร้านแม็ค
อ้างจาก: thidasatan เมื่อ มิถุนายน 16, 2012, 07:01:01 หลังเที่ยง
อุทัยก็เข้าไปหาพี่ เอฟ ได้นิครับ เวลาผมกลับ บ้านผมก็แวะไปหาถ้ามีโอการ  R1  เยอะดี และ ขออนุญาติพี่เอฟ
อ่านหลังสือเก่าด้วย พี่เค้ามีทุกเล่ม ตังแต่โบราณ (เค้าสะสมไว้)

ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว

คบคนพาล พาลพาไปหาผิด
ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

"หน้าตาไม่ดี ลีลาพริ้วไหว"

thidasatan

อ้างจาก: jjjjjjj7303 เมื่อ มิถุนายน 18, 2012, 06:46:22 ก่อนเที่ยง
อยู่ส่วนไหนของอุทัยครับ แจ้งพิกัดหน่อยครับ ผมอยู่แถววัดสังกัส ถามคนแถวนั้น ว่าหมอ จิ๊ รู้จักหมด ไปมาหาสู่ได้ครับ

พี่เอฟ อยู่ตรงข้าม โตโยต้า อุทัยนะครับ เยื้องๆ จะเห็น R1 จอดอยู่หน้าร้านสัก 5 คัน นะ หึหึ

PRATEEP

สวัสดีครับพี่ๆชาวอุทัย บ้านผมอยู่ท่าโพธิ์ครับ แต่มาทำงานอยู่ระยองครับ :( :'( :'( :'( :'( :'( :'(

อ้างจาก: PRATEEP เมื่อ กรกฎาคม 02, 2012, 11:38:19 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับพี่ๆชาวอุทัย บ้านผมอยู่ท่าโพธิ์ครับ แต่มาทำงานอยู่ระยองครับ :( :'( :'( :'( :'( :'( :'(
ทำงานยุดยาคับ
สวัสดี อุทัยธานีทุกๆคนคับ

jjjjjjj7303

อ้างจาก: jjjjjjj7303 เมื่อ กรกฎาคม 10, 2012, 06:46:11 ก่อนเที่ยง
นัดเจอกันหน่อยสิครับ ชาวอุทัย
เมื่อไรจะได้กลับบ้านหนองานเยอะ

ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว

*** แจ้งข่าวถึงพี่น้องชาวอุทัยฯทุกท่าน ***
เนื่องด้วยกระผม นาย ต้อม (Tom Victor) มีความตั้งใจจริงที่จะบวชหนึ่งพรรษา
ณ.วัดทุ่งนาใหม่ ต.ทุ่งนา อ.หนองฉาง จ.อุทัยธานี
ในวันอาทิตย์ที่ 22 ก.ค. 2555 นี้ เวลา 8.00 น. โดยประมาณ
จึงแจ้งข่าวมายังพี่น้องทุกท่านทราบโดยทั่วกัน
พี่น้องท่านใดที่อยู่ใกล้เคียง ขอเชิญไปร่วมบุญกันนะครับ

*** กรรมใดๆก็ดีที่กระผมเคยทำ ด้วย กาย วาจา ใจ
อันเป็นเหตุให้ทุกท่าน ขุ่นข้องหมองใจ
ทั้งต่อหน้าและลับหลัง ทั้งโดยเจตนาหรือมิได้เจตนา
กระผมขออโหสิกรรมทุกๆท่านไว้ณ.ที่นี้ด้วยครับ ***

คบคนพาล พาลพาไปหาผิด
ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

"หน้าตาไม่ดี ลีลาพริ้วไหว"

อ้างจาก: ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว เมื่อ กรกฎาคม 11, 2012, 12:24:36 หลังเที่ยง
*** แจ้งข่าวถึงพี่น้องชาวอุทัยฯทุกท่าน ***
เนื่องด้วยกระผม นาย ต้อม (Tom Victor) มีความตั้งใจจริงที่จะบวชหนึ่งพรรษา
ณ.วัดทุ่งนาใหม่ ต.ทุ่งนา อ.หนองฉาง จ.อุทัยธานี
ในวันอาทิตย์ที่ 22 ก.ค. 2555 นี้ เวลา 8.00 น. โดยประมาณ
จึงแจ้งข่าวมายังพี่น้องทุกท่านทราบโดยทั่วกัน
พี่น้องท่านใดที่อยู่ใกล้เคียง ขอเชิญไปร่วมบุญกันนะครับ

*** กรรมใดๆก็ดีที่กระผมเคยทำ ด้วย กาย วาจา ใจ
อันเป็นเหตุให้ทุกท่าน ขุ่นข้องหมองใจ
ทั้งต่อหน้าและลับหลัง ทั้งโดยเจตนาหรือมิได้เจตนา
กระผมขออโหสิกรรมทุกๆท่านไว้ณ.ที่นี้ด้วยครับ ***

อนุโมทนา นะ ลุง
ถ้าว่างจะไปเยี่ยม

jjjjjjj7303

ĒҗŽā

PRATEEP

อนุโมทนาบุญด้วยคนครับ :( :'( :'( :'( :'( :'( :'(