Main Menu

อุทัยธานี มี ทู สะ โตก มั้ย

เริ่มโดย GASTURBINE LM 6000, กุมภาพันธ์ 23, 2011, 07:44:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GASTURBINE LM 6000

กลับบ้านบ่อยมั้ย
อ้างจาก: tavin_99 เมื่อ มีนาคม 12, 2011, 04:12:20 หลังเที่ยง
อ้างจาก: sayan_kaiped เมื่อ มีนาคม 12, 2011, 03:58:48 หลังเที่ยง
เรื่อง ขา พักไว้ก่อน
แล้วนายทำงานเกี่ยวกับอะไร อยู่ตรงไหนของไทยแลนด์เหลอ
อ้างจาก: tavin_99 เมื่อ มีนาคม 12, 2011, 01:57:35 หลังเที่ยง
อ้างจาก: sayan_kaiped เมื่อ มีนาคม 12, 2011, 10:58:22 ก่อนเที่ยง
นั่นไง! เจอ ขาเดียวกันเข้าเเล้ว
ไอ้ พล เพื่อนกันรุ่นเดียวกัน ไอ้พรน้องมัน
ตอนนี้ทำงานอยู่นวนคร
อ้างจาก: tavin_99 เมื่อ มีนาคม 11, 2011, 01:44:34 หลังเที่ยง
อ้างจาก: sayan_kaiped เมื่อ มีนาคม 11, 2011, 09:29:45 ก่อนเที่ยง
อีก 2 อาทิดผมจะกับไปทำงานที่ ตลาดประดาหักคับ
ส่วนเด็กแถวบ้านเรียนรุ่นเดียวกัน ก้ ไอ้เผย ชย.   น้องชาย ไอ้ยา ชช.
ยินดีต้อนรับทุกสถานการ
ยินดีต้อนรับทุกสถานการเลยใช่ไหมครับพี่ชายเดี๋ยวจะจัดหนักๆให้นะครับพี่ชาย
ถ้างั้นพี่ชายอาจจะเคยเห็นผมมั้งหรือรู้จักผมมั้งแหล่ะครับพี่ชาย
น้องชายพี่ชื่อยา ลองไปถามมันว่าไอ่คนที่ไปโววายและจะต่อยปลัดอำเภอหนองฉางที่อำเภอหนองฉางตอนที่เค้าเรียกไปที่อำเภอหนองฉางเรื่องยาเสพติดอ่ะครับพี่ชาย หรือไม่งั้นก็ไปถามไอ่พลพี่ไอ่พรอ่ะครับพี่ชาย
แล้วตอนนี้พี่ชายทำงานอยู่ที่ไหนหรอครับถึงจะย้ายไปอยู่ที่ประดาหักอ่ะครับพี่ชาย
เฮ้ย.พี่ชายไอ่คำว่า *นั้นไง! เจอ ขาเดียวกันเข้าแล้ว*นี้พี่ชายหมายความว่าอย่างไงหรือครับพี่ชาย
ผมไม่ได้เดินสายแบบพวกมันนะครับพี่ชายประเภทแบบว่าทงเดินมีให้เลือกไม่มากอยู่ข้างนอกมันสะบายเกินไปไม่ชอบ ชอบอยู่ข้างในอ่ะ (ผมไม่ชอบ)
ไปถามไปไอ่พลผมชอบด่ามันแบบเนี่ยตลอด *โลกภายนอกมันแคบเกินสำหรับพวกมันชอบไปอยู่โลกกว้างข้างใน* อ่ะอ่ะ.คำเนี่ยถ้าผมเจอหน้ามันผมจะด่ามันตลอด
มันอ่ะโตกว่าผมแต่ก็ยังไม่รู้จักคิดพี่ชายรุ่นเดี๋ยวกับไอ่พลพี่ชายก็ต้องเรียนช่างยนต์รุ่นพี่ผมอ่ะจิ่
ผมทำธุระกิจส่วนตัวอยู่ตัวอยู่ครับพี่ชาย
ตอนนี้มามุดหัวกลบดานอยู่ กทม.ครับพี่ชาย

tavin_99

อ้างจาก: sayan_kaiped เมื่อ มีนาคม 12, 2011, 04:15:03 หลังเที่ยง
อ้างจาก: tavin_99 เมื่อ มีนาคม 12, 2011, 04:12:20 หลังเที่ยง
อ้างจาก: sayan_kaiped เมื่อ มีนาคม 12, 2011, 03:58:48 หลังเที่ยง
แล้วนายทำงานเกี่ยวกับอะไร อยู่ตรงไหนของไทยแลนด์เหลอ
อ้างจาก: tavin_99 เมื่อ มีนาคม 12, 2011, 01:57:35 หลังเที่ยง
อ้างจาก: sayan_kaiped เมื่อ มีนาคม 12, 2011, 10:58:22 ก่อนเที่ยง
นั่นไง! เจอ ขาเดียวกันเข้าเเล้ว
ไอ้ พล เพื่อนกันรุ่นเดียวกัน ไอ้พรน้องมัน
อ้างจาก: tavin_99 เมื่อ มีนาคม 11, 2011, 01:44:34 หลังเที่ยง
อ้างจาก: sayan_kaiped เมื่อ มีนาคม 11, 2011, 09:29:45 ก่อนเที่ยง
อีก 2 อาทิดผมจะกับไปทำงานที่ ตลาดประดาหักคับ
ส่วนเด็กแถวบ้านเรียนรุ่นเดียวกัน ก้ ไอ้เผย ชย.   น้องชาย ไอ้ยา ชช.
ยินดีต้อนรับทุกสถานการเลยใช่ไหมครับพี่ชายเดี๋ยวจะจัดหนักๆให้นะครับพี่ชาย
ถ้างั้นพี่ชายอาจจะเคยเห็นผมมั้งหรือรู้จักผมมั้งแหล่ะครับพี่ชาย
น้องชายพี่ชื่อยา ลองไปถามมันว่าไอ่คนที่ไปโววายและจะต่อยปลัดอำเภอหนองฉางที่อำเภอหนองฉางตอนที่เค้าเรียกไปที่อำเภอหนองฉางเรื่องยาเสพติดอ่ะครับพี่ชาย หรือไม่งั้นก็ไปถามไอ่พลพี่ไอ่พรอ่ะครับพี่ชาย
แล้วตอนนี้พี่ชายทำงานอยู่ที่ไหนหรอครับถึงจะย้ายไปอยู่ที่ประดาหักอ่ะครับพี่ชาย
เฮ้ย.พี่ชายไอ่คำว่า *นั้นไง! เจอ ขาเดียวกันเข้าแล้ว*นี้พี่ชายหมายความว่าอย่างไงหรือครับพี่ชาย
ผมไม่ได้เดินสายแบบพวกมันนะครับพี่ชายประเภทแบบว่าทงเดินมีให้เลือกไม่มากอยู่ข้างนอกมันสะบายเกินไปไม่ชอบ ชอบอยู่ข้างในอ่ะ (ผมไม่ชอบ)
ไปถามไปไอ่พลผมชอบด่ามันแบบเนี่ยตลอด *โลกภายนอกมันแคบเกินสำหรับพวกมันชอบไปอยู่โลกกว้างข้างใน* อ่ะอ่ะ.คำเนี่ยถ้าผมเจอหน้ามันผมจะด่ามันตลอด
มันอ่ะโตกว่าผมแต่ก็ยังไม่รู้จักคิดพี่ชายรุ่นเดี๋ยวกับไอ่พลพี่ชายก็ต้องเรียนช่างยนต์รุ่นพี่ผมอ่ะจิ่
ผมทำธุระกิจส่วนตัวอยู่ตัวอยู่ครับพี่ชาย
ตอนนี้มามุดหัวกลบดานอยู่ กทม.ครับพี่ชาย
ไม่อ่ะครับพี่ชายนานๆกลับที มีอะไรให้รับใช้รึป่าวครับพ่ชาย
แล้วพี่ชายทำงานอะไรอยู่แถวไหนหอครับพี่ชาย

tavin_99

อ้างจาก: sayan_kaiped เมื่อ มีนาคม 12, 2011, 04:21:29 หลังเที่ยง
แจกเบอร์มั่งได้รู้จักกันมากขึ้น
0852404687 ยัญ 1-2-cal
อ้างจาก: tavin_99 เมื่อ มีนาคม 12, 2011, 04:16:15 หลังเที่ยง
อ้างจาก: sayan_kaiped เมื่อ มีนาคม 12, 2011, 04:15:03 หลังเที่ยง
ไม่อ่ะครับพี่ชายนานๆกลับที มีอะไรให้รับใช้รึป่าวครับพ่ชาย
แล้วพี่ชายทำงานอะไรอยู่แถวไหนหอครับพี่ชาย
แหม.รีบแจกเบอรืจังเลยนะครับพี่ชายผมไมใช่สาวๆนะครับพี่ชาย
แล้วลองไปถามพวกน้องชายพี่และไอ่พลยังว่ามันรู้จักผมกันรึป่าวเพื่อพี่ชายจะคุ้นหน้าหรือรู้จักผมมมั่งอ่ะครับพี่ชาย

ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว

สิ้นเดือนนี้จะกลับบ้าน 1-2 พ.ค. นี้ครับ จะได้พบเจอคนคอเดียวกันมั่งมั้ยเนี่ย ใครว่างๆสงเสียงด้วยนะครับ

คบคนพาล พาลพาไปหาผิด
ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

"หน้าตาไม่ดี ลีลาพริ้วไหว"

sodaban

"อุทัย เมืองคนดี มีนํ้าใจ" ครับ 

มีเวลาว่าง อยากไปเที่ยวหาท่านเอฟ (ไปปล้นอะไหล่ ZX อิ อิ ) คิดถึงนะครับ.....
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

ต้นเดือนหน้าผมจะกลับบ้าน มีใครอยู่บ้านกันมั่งเอ่ย

ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

zxpro

หวัดดีครับลุงต้อมไม่ได้เจอกันนาน+1ครับ
อ้างจาก: tom victor เมื่อ มิถุนายน 21, 2011, 05:35:22 หลังเที่ยง
ต้นเดือนหน้าผมจะกลับบ้าน มีใครอยู่บ้านกันมั่งเอ่ย
ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

อ้างจาก: zxpro เมื่อ มิถุนายน 21, 2011, 05:43:48 หลังเที่ยง
หวัดดีครับลุงต้อมไม่ได้เจอกันนาน+1ครับ
อ้างจาก: tom victor เมื่อ มิถุนายน 21, 2011, 05:35:22 หลังเที่ยง

สวัสดีครับพี่เทพ ช่วงนี้งานผมค่อยข้างยุ่งครับพี่ เลยไม่ค่อยได้นั่งเล่นเน็ตครับ +1คืนครับพี่

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

ผมอยู่ครับลุงต้อม.............อยู่บ้านที่ยุธยา  ;) ว่างๆมาเที่ยวได้ อิอิ

อ้างจาก: klampha เมื่อ มิถุนายน 21, 2011, 06:16:18 หลังเที่ยง

ผมอยู่ครับลุงต้อม.............อยู่บ้านที่ยุธยา  ;) ว่างๆมาเที่ยวได้ อิอิ

เดี๋ยวว่างๆจะแวะไปกินโรตีสายไหมนะเธอ+1ไป

อ้างจาก: tom victor เมื่อ มิถุนายน 21, 2011, 06:19:00 หลังเที่ยง
อ้างจาก: klampha เมื่อ มิถุนายน 21, 2011, 06:16:18 หลังเที่ยง

เดี๋ยวว่างๆจะแวะไปกินโรตีสายไหมนะเธอ+1ไป

ไม่มีครับลุงต้อม  มีแต่ นก หนู งูเห่า ครับตามนั้น  :-[

อ้างจาก: klampha เมื่อ มิถุนายน 21, 2011, 06:20:56 หลังเที่ยง
อ้างจาก: tom victor เมื่อ มิถุนายน 21, 2011, 06:19:00 หลังเที่ยง

ไม่มีครับลุงต้อม  มีแต่ นก หนู งูเห่า ครับตามนั้น  :-[

งั้นเอาหนูนามาผัดเผ็ดแกล้มยาดองก็ด้ายยยย :D

^
^
^
^
พูดแล้ว น้ำลายไหลครับลุง ซีดดดดดดด

annop

อ้างจาก: annop เมื่อ สิงหาคม 16, 2011, 11:21:42 หลังเที่ยง
อยู่อุทัยธานี ขี่ rxz ครับ

มาอีกหนึ่ง ยินดีต้อนรับครับผม
"ฅนอุทัยฯ ใจคุณธรรม" อยู่แล้วครับ
ว่าแต่ว่าอยู่แถวไหนอ่ะครับ

wutthichai

ใกล้กันใด้มั้ยครับ พยุหะคีรี ต้อม KR 088-8171438

อ้างจาก: wutthichai เมื่อ พฤศจิกายน 13, 2011, 02:26:56 ก่อนเที่ยง
ใกล้กันใด้มั้ยครับ พยุหะคีรี ต้อม KR 088-8171438

เอาไว้ผมกลับบ้านจะแวะไปเยี่ยมชมนะครับ
บ้านพ่อผมอยู่ท่าน้ำอ้อยครับ

jjjjjjj7303

อ้างจาก: tom victor เมื่อ มีนาคม 04, 2011, 11:28:44 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: tavin_99 เมื่อ มีนาคม 04, 2011, 12:04:29 ก่อนเที่ยง
มารายงานตัวด้วยครับพี่ชาย เมืองพระชนกจักรี ** คนอุทัยใจคุณธรรม ** ไม่มีมาเฟียนักเกรงหรืออันธพาลเพราะคนอุทัยเป็นคนดี
อาจารย์พี่ๆและเพื่อนๆตั่งฉายาว่าแย้หรือเต็มๆว่า แย้-เจ็ด-ต่ะ-ย่อง
สาวๆเรียกกันว่า พี่แบ้วหรือบุญแบ้วหรือไอ่แย้-เจ็ด-ต่ะ-ย่อง(โดยเฉพาะสาวๆในตัวอุทัยรู้จักกันดี)
เอ้าๆ.ผมก็แพร่มยาวเข้าเรื่องกันเลย มาทำความรู้จักกันเลยดีกว่าครับพี่ชายเริ่มจากผมเลยผมก็คนอุทัยธานีเช่นกันจ้า เอาแบบประมาณผมเลยล่ะกันนะครับพี่ชาย
ผมชื่อ วิน
อายุ 28 ขวบ
พิกัดภูมิลำเนา อ.หนองฉางบ้านอีกหลังอยู่ อ.ห้วยคต
เบอร์โทร-หลังไมล์เลยครับ(เพื่อความเป็นส่วนตัว)เพื่อไว้จะได้โทรคุยกันว่ากับมาต่างจังหวัดกันรึป่าวพบประสังสรรค์
เรียนจบมาจาก-วิทยาลัยเทคนิคอุทัยธานี ปวช.ช่างยนต์(แต่หลักสูตรผม ปวช.5ปีอิอิ.) รุ่นและปีจำไม่ได้
ปัจจุบันมุดหัว-มากบดานอยู่ที่ กทม.

ขอเชิญชาวอุทัยธานีรายงานตัวได้เลยนะครับพี่ชายจะได้รู้จักกันไว้แล้วมาคุยกันอีกทีเรื่องจัดตั่งกลุ่มดีไหมครับพี่ชาย

ตามนั้นครับ ว่าแต่ว่ามาอยู่ตรงไหนของ ก.ท.ม ครับ ผมอยู่อุดมสุขครับ ชื่อผม"ต้อม"ครับ
ปล.ขอเบอร์หลังไมค์ให้ผมด้วยครับ

ศิษย์เก่าสถาบันเดียวกันครับผมจบอิเล็กฯ อาศัยอยู่หลังวัดสังกัสครับ ทักทายได้ครับ [email protected]
โทร 0910181638 ขวัญชัย

jjjjjjj7303

อุทัยธานีรายงานตัวเพิ่มอีกคนครับ อยู่อ.เมืองครับแถบหลังวัดสังกัสฯ(บ้านวังยางครับ)ศิษย์เก่าเทคนิคอุทัยครับปัจจุบันทำงานที่โรงพยาบาลอุทัยธานีครับ
แวะทักทายแลกเปลี่ยนกันได้นะครับ
โทร 0910181638 ขวัญชัย