Main Menu

ชาวสุรินทร์ยกมือหน่อย

เริ่มโดย tawat, ธันวาคม 22, 2010, 03:34:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zxpro

+1ให้ครับ
อ้างจาก: zxpro เมื่อ พฤษภาคม 14, 2011, 09:14:46 ก่อนเที่ยง
เอาใจช่วยพี่น้องชาวอ.ปราสาทครับ
อ้างจาก: mike ling เมื่อ พฤษภาคม 13, 2011, 10:44:28 หลังเที่ยง
โอ้ย....กว่าจะออกมาจากหลุมหลบภัยได้  55555   เหตุการณ์สงบ  งี้ต้องรวมตัวกันซะแล้ว  คริคริ 
ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

zxpro

หวัดดีตอนเช้าครับมาเปิดห้องวันอาทิตย์ไม่มีใครอยู่เหรออิอิอิ
ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

tawat

tawat

ponlawat

mike ling

อ้างจาก: tawat เมื่อ พฤษภาคม 17, 2011, 03:03:35 หลังเที่ยง
ได้แค่นี้ก็พอแล้ว

ไม่อยากมีภาระ  เอามาให้ผมก็ได้ เหอะ ๆ คริคริ 
ปล.ไปหาแถวไหนนิ  บอกกันบ้างเด้อ

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

JANKSURIN

ธนาคาร กรุงเทพ ออมทรัพย์  หมายเลข ุ644-001-456-8
           นาย ธีรศักดิ์ สมจิต

zxpro

ople

ไม่โหดแต่กรูร์....เอาจริง

น้อย คลองประปา

zxpro

JANKSURIN

สวัสดี ยามเช้า ครับทุกๆๆท่าน สุขกายสบายดีกันทุกคนไหม หล่อรวย เงินเยอะๆๆ กันนะครับ

ธนาคาร กรุงเทพ ออมทรัพย์  หมายเลข ุ644-001-456-8
           นาย ธีรศักดิ์ สมจิต

zxpro

เช่นกันครับผม
อ้างจาก: JANKSURIN เมื่อ มิถุนายน 02, 2011, 06:31:51 ก่อนเที่ยง
สวัสดี ยามเช้า ครับทุกๆๆท่าน สุขกายสบายดีกันทุกคนไหม หล่อรวย เงินเยอะๆๆ กันนะครับ

zxpro

doohan

พี่น้องชาวสุรินทร์ครับ   พอเห็นมีซ้อม ๆ แบบกระทู้นี้ใหม  http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=39687.0 

เพราะผมก็เตรียมไปแข่ง ที่สุรินทร์  วันที่ 26 นี้เหมือนกัน  อยากสอดแนมซักหน่อยว่า ทีมสุรินทร์ เก่งมากใหม  หากเก่งมาก

จะได้ไม่ต้องไปขายหน้าเขา ฮา ๆๆๆ       ขอบคุณครับบบบ

zxpro

โอ๊ะไปทำนากันหมดแล้วมั้ง    พี่น้องเรา   :( :( :(