Main Menu

@ @ เอามายั่วคนแถวนี้ @ @

เริ่มโดย Bazooka, ธันวาคม 07, 2010, 04:53:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lichen

ช่วย     .....

ดัน ......

ว้ันละ  ที   ...

นะครับ ....

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

lichen

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

blue_jrs

อ้างจาก: auntonio_lpn เมื่อ มีนาคม 07, 2015, 08:45:09 หลังเที่ยง
รันอินได้ 150 โลละ
อึดอัดมาก วิ่งไม่เกิน 80-90 .....อยากแว๊ดดดดดดดดด.........
:o :o :o :o :o

ผมกะรันอินเหมือนกั๋นบะหมีเวลาเอาออกขี่เลย ซื้อมาใด้1อาทิตย์ละขี่วันเดียวอยู่เลย

รักสนุก ไม่มีพิษภัย รักทุกคน จริงใจ จริงจัง YAMAHA TEAM

blue_jrs

อ้างจาก: auntonio_lpn เมื่อ มีนาคม 08, 2015, 07:20:40 หลังเที่ยง
วันนี้ ....หายแซ๊ป โม๊ดดดด.....
ดักปิ๊ง..

รอทริปตามตรูด ดมควันเจ้ามอนสเตอร์   รอผมโตยเน้ออ้ายหนึ่ง

ผมกะว่านะ งานนี้สงใสเนิบๆเหมือนกั๋น รถยกเครื่องใหม่ ดมควันพี่เล็กตามเคยอีกละ

รักสนุก ไม่มีพิษภัย รักทุกคน จริงใจ จริงจัง YAMAHA TEAM

seacrab

คลิกดูแล้วคุณอาจเปลี่ยนใจจากเดิม  
รับสร้างชุดสี http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=27915.3900

blue_jrs

เช้าวันนี้ว่าจะออกไปแว๊นซักหน่อย สตาร๊ทไม่ติดอะ

Bazooka

..คันใหน สตาร์ทบะติดหนึ่ง..มันเป๋นหยัง..

Bazooka

..เงียบแท้หลาว..มะมาดันกันหน่อย..สงสัยทริปใหญ่ต้องหลัง สงกรานต์แน่ๆ..

auntonio_lpn

หลังสงกรานต์  ก่อปลายหนาว พอดีเลย อิอิ

คันนี้ ก่อเหมาะเนาะ 

Bazooka

..คันของอ้ายอั๋นเนี้ยเหมาะ..ฮอนด้า ยามาฮ่า เขายังบะทำแบบนี้มาผ่อง..
..รุ่นนี้มาแต้ๆเมื่อใด..ผมอาจจะเอามาขี่เล่นแห็มซักคัน..อิ อิ..

Bazooka

..กำแรกก่อนตั๊ดสินใจ๋เล่น R3 ลุงก่ปอจะเอาตั๋วนี่ละ..ติ๊ดตี่มันเป็นรถจากโซนนี้นั่นแหละ..กั๋วได้เอามาซ่อม..หุ หุ..

jordan23

รถ DUHANI ไปถึงไหนล่ะ ถ้าทำอีกคันจะเเกะสติ๊กเกอร์ว่า HUKIHANI ดีมะ ^^
รถก็เก่า.....คนก็แก่....แต่ยังมีไฟอยู่

krai_tap

ไก่ กุ๊กกุ็ก กลุ่ม เอามายั้วคลับ เชียงใหม่
08079231

blue_jrs

อ้างจาก: Bazooka เมื่อ มีนาคม 11, 2015, 06:04:00 ก่อนเที่ยง
..คันใหน สตาร์ทบะติดหนึ่ง..มันเป๋นหยัง..

ว่าจะขี่ไปจ่ายค่าไฟอิ สตาร์ทบะติดหวะ ละใว้เมื่อแลงมาสตาร์ทใหม่ติดละ แต่ยังบะหมีเวลาขี่เลยครับตั้งแต่เอามาใด้ขี่แลงเดียวครับ ตึงวันนี้เอาใว้นั่งผ่อครับ อิอิ หลับลุกเมื่อคืนกะมายื้อผ่อเหียกำ ความสุ๊ขครับ

auntonio_lpn

:-[ ผ่านมาเกือบอาทิตย์ ยังบ่าถึง 300 โลเตื้อ   :-[

คันนี้กะงาม

blue_jrs

ผมกะเหมือนกั๋นนะ บะใด้จิรถเลย อยู่บะใด้ละวันพุกต้องออกแว๊นละเฮา

lichen

krai_tap

ขับมา กิ๋น เบ็ยร์ บ้านผม กุ เเลง ก้า อ้ายหนึ่ง
:-[ :-[ :-[ :-[

ไก่ กุ๊กกุ็ก กลุ่ม เอามายั้วคลับ เชียงใหม่
08079231

blue_jrs

อ้างจาก: lichen เมื่อ มีนาคม 16, 2015, 11:06:23 ก่อนเที่ยง
ดัน   ....

เพื่อ 400  หน้า ครับ  ....

คนแก่อยากแว๊นแล้วแม่นก่อป๋าเล็ก :'( :'( :'(

blue_jrs

อ้างจาก: krai_tap เมื่อ มีนาคม 16, 2015, 07:32:26 หลังเที่ยง
ขับมา กิ๋น เบ็ยร์ บ้านผม กุ เเลง ก้า อ้ายหนึ่ง
:-[ :-[ :-[ :-[

นัดกับอ้ายโจ้ก่อนเน้อ กลัวกำปิ๊กจะแข่งกันน่าก้าไกร ;D