Main Menu

@ @ เอามายั่วคนแถวนี้ @ @

เริ่มโดย Bazooka, ธันวาคม 07, 2010, 04:53:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

krai_tap

ไก่ กุ๊กกุ็ก กลุ่ม เอามายั้วคลับ เชียงใหม่
08079231

Bazooka

..ต๋อนนี้ยังกำหนดไม่ได้หลอกอ้ายอั๋น..รอหื้อมันครบ 400 หน้าก่อน..ทางที่ขี่รถม่วนสุดก่ พะเยาหละครับ..แถมจุดหมายตี่จะไปก็มีไรให้ดูให้กินเยอะแยะ..ที่แน่ๆด่านก่บะหมี...ฉลุยสบาย..

lichen

ถึงวันนั้น ...

ใครหยุด วันไหน ก็ แจ้งไว้ในนี้ เลย อะครับ ...

จะได้มาหา วันเวลา กันครับ .... ....

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

annyaddy

เดือนธันวาว่างก่อนวันที่ 14 ครับหลังจากนั้นติดงานยาว   ตอนนี้รถไปแต่งหล่อละครับ  รอออกทริปกับมนุษย์กลายพันธุ์ :o

seacrab

คลิกดูแล้วคุณอาจเปลี่ยนใจจากเดิม  
รับสร้างชุดสี http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=27915.3900

Bazooka

..ทริป 400 หน้า คงไม่เกินตุลาฯนี้แน่นอนละครับ..เดี๋ยวช่วยกันปั้มๆกระทู้เผลอๆอาทิตย์เดียวก็ถึง..
..แต่หนาวนี้มะต้องกลัว มีทริปทุกๆอาทิตย์แน่ๆ..ครับ..

annyaddy

:) :) :)

ถ้าจบในตุลาข้าน้อยท่าจะบ่ทันแน่นอนเพราะว่ากว่าจะได้เข้าผญาวันน่าจะราววันที่ 20 ปุ้นนะ

seacrab

คลิกดูแล้วคุณอาจเปลี่ยนใจจากเดิม  
รับสร้างชุดสี http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=27915.3900

auntonio_lpn

Bazooka

Bazooka

..ช่วงนี้ คนเฒ่าบุ่นโขว่บุ่นดอยอย่างเดียว..

Bazooka

..เดียววันนี้บ่ายๆก่ว่าจะไปแห็มเมาะ..อิ อิ.. ???  ???

krai_tap

มี ก้า คน สุ้มทำ รถทั้งนานนน

แล้วอ้วนดำ อย่างผม  เมา ตามตูด อย่าง เดิมเอิ๊กๆๆ

ไก่ กุ๊กกุ็ก กลุ่ม เอามายั้วคลับ เชียงใหม่
08079231

annyaddy

รถผมมันก็รอแต่ถังนั่นแหละครับที่เหลือไม่มีอะไรมากมายเพราะว่า Naked เสื้อผ้าน้อยชิ้น  ก่อนจบต้องไปสำนัก Viper ติดอกไก่สักชิ้น   :( :(

รถพี่อั๋นงามมากกกกกก

lichen

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

krai2509

มาช่วยดัน
อ้างจาก: Bazooka เมื่อ ตุลาคม 03, 2014, 04:42:39 ก่อนเที่ยง
..ทริป 400 หน้า คงไม่เกินตุลาฯนี้แน่นอนละครับ..เดี๋ยวช่วยกันปั้มๆกระทู้เผลอๆอาทิตย์เดียวก็ถึง..
..แต่หนาวนี้มะต้องกลัว มีทริปทุกๆอาทิตย์แน่ๆ..ครับ..

มาช่วยดันอีกแรงคร้าบ อึ๊บๆๆๆๆๆๆ

มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

krai_tap

มั้ยมีไรมาก แค่ มา บอก ว่า รัก เมียมาก อิอิ ( เด่ว มัน มั้ยให้ไป นะครับ)

08079231

Bazooka

..น้องฝน..ยังมาอยู่แฮะ..ดีตี่ตะวาบะขึ้นป๋ายดอยเหียก่อน..บะอั้นท่าจะได้ติ๊ดฝน ขายแหวนขายสร้อยอยู่บนดอยปุย ปุ้นนะ..

annyaddy

auntonio_lpn