Main Menu

@ @ เอามายั่วคนแถวนี้ @ @

เริ่มโดย Bazooka, ธันวาคม 07, 2010, 04:53:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

auntonio_lpn

อ้างจาก: seacrab เมื่อ มกราคม 11, 2013, 08:30:49 หลังเที่ยง
เอามายั่ว สาวกTZM ครับ

หน้ากาก TZM ปี 2013 ครับ

พี่ปูครับ หน้ากากตัวนี้เสร็จรึยังครับ อยากเห็นตอนเสร็จแล้วอะครับ แล้วค่าเสียหายเท่าไรครับ รวมไฟด้วย ใส่TZM

RED2NSR_ex

อ้างจาก: krai2509 เมื่อ มกราคม 31, 2013, 10:08:03 หลังเที่ยง
หนุ่มเหลือน้อยครับพี่เล็ก...อิอิอิ

โอ๊ว คุณลุงจัดยางมาใหม่แจ่มเลย TT900

ยังไงช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย ดูแลสุขภาพตัวเองกันด้วยนะครับ โดยเฉพาะการขับขี่ครับ ถนนลื่นมากเชียงราย

ทางเชียงรายโดนไป 2รายแล้วครับ

อ.ปูตูด KR ถ้าจะสร้างแบบนั้นจะสร้างจากท้ายแบน หรือ ตูดเป็ดหรือจะสร้างจากตูด ZX ครับผม

Bazooka

..ไอ้เจ้า TT900 นี่แหละที่ลุงจับใส่ ชายเล็ก ฝนตกวิ่งในโค้งเป็นร้อย..ไม่มีดิ้นไม่มีไหล..

seacrab

หน้ากากTZM โมลเสร็จแล้ว กำลังทำแบบเบ้าไฟหน้า ราคายังไม่ลงตัวครับ หน้ากากราวๆ 15XX ไฟหน้า 13XX ปลายๆ
ท้าย คาวา ที่ทำอยู่ เป็น ท้ายเป็ดครับ
ช่วงนี้ขอเครียร์งานเก่าก่อน หลังวันที่ 10 ค่อยว่ากัน
คลิกดูแล้วคุณอาจเปลี่ยนใจจากเดิม  
รับสร้างชุดสี http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=27915.3900

Bazooka

..แง แง..ชายกลางนอกใจผม..หนีไปอยู่กับคนอื่นละเด้อ..งานนี้..มะมี 2-stroke ซักคันละ...เอิ๊กกกก..

RED2NSR_ex

อ้างจาก: Bazooka เมื่อ กุมภาพันธ์ 01, 2013, 12:52:45 หลังเที่ยง
..แง แง..ชายกลางนอกใจผม..หนีไปอยู่กับคนอื่นละเด้อ..งานนี้..มะมี 2-stroke ซักคันละ...เอิ๊กกกก..

หั๊นแน่ไปอยู่กับใคร๋ตังไดครับ ลุง ( ในบอร์ดเชียงรายเห็นมีคนมาสอบถามเรื่องรถของลุงตวยครับผม ) :( :(

http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=130212.4100 นี้ครับผม

lichen

อ้างจาก: Bazooka เมื่อ กุมภาพันธ์ 01, 2013, 12:52:45 หลังเที่ยง

คนที่ ยืนคุยหน้าบ้าน เมื่อเช้า แม่น ก่อครับ ....  อิอิอิ

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

Bazooka

..น่าจะใช่นะเล็ก..ลูกค้ามาซื้อมะพร้าวทุกวัน..อยู่ก็มาบอกขอซื้อจะเอาไปให้น้อง..ผบ.บอกขายก็ขาย..เอิ๊กกกก..ควักตังค์จ่ายเลย..หุ หุ..

Bazooka

อ้างจาก: RED2NSR_ex เมื่อ กุมภาพันธ์ 01, 2013, 12:57:43 หลังเที่ยง

หั๊นแน่ไปอยู่กับใคร๋ตังไดครับ ลุง ( ในบอร์ดเชียงรายเห็นมีคนมาสอบถามเรื่องรถของลุงตวยครับผม ) :( :(

http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=130212.4100 นี้ครับผม
...จ๊ากกก..รถลุงไปอยู่ในนั้นสองคันเลย..เห็นเจ้า Lucky แล้วคิดถึงจัง.. :(  :(

blue_jrs

อ้างจาก: krai2509 เมื่อ มกราคม 31, 2013, 10:08:03 หลังเที่ยง
หนุ่มเหลือน้อยครับพี่เล็ก...อิอิอิ

พี่ไกรดูวิงไว้ทำไมกลายเป็นTT900ไป เท่าไหร่ครับ

อ้างจาก: RED2NSR_ex เมื่อ กุมภาพันธ์ 01, 2013, 12:57:43 หลังเที่ยง

ปั้นRXK อีกซักคันครับลูงอ๊อดๆ

รักสนุก ไม่มีพิษภัย รักทุกคน จริงใจ จริงจัง YAMAHA TEAM

JoJo Halha

อ้างจาก: Bazooka เมื่อ กุมภาพันธ์ 01, 2013, 04:57:13 ก่อนเที่ยง
..ไอ้เจ้า TT900 นี่แหละที่ลุงจับใส่ ชายเล็ก ฝนตกวิ่งในโค้งเป็นร้อย..ไม่มีดิ้นไม่มีไหล..

เห็นมากับตาเลยครับท่าน ขนาดฝนตกน้ำไหลบนถนน ลุงอ๊อดยังเข้าโค้งโชว์เลยสุดยอดเลยครับพี่น้อง กับเจ้าtt900
โจ้ห้าหลา เซอร์แดงแนวแว๊น! 088-1345200 อู่เศรษฐศักดิ์เชียงใหม่ กลุ่มเอามายั่ว คลับ

krai2509

หวัดดีทุกคนครับผมสบายดีครับแต่ช่วงนี้งานเยอะมากทั้งงานหลวงงานราช เฮ้อ !!!

ตอนแรกดูวิงใว้แต่พอได้เห็น TT900 อดใจไม่ไหวเลยจัดมาเลย รวมเบ็ดเสร็จ สองนิดๆครับ

เอาใว้ต้อนรับทริปใหญ่ที่จะมาถึงครับ นายน้อยและกลุ่มเชียงรายสบายกันดีทุกคนนะครับ

สโลแกนแก่แต่กายหัวใจเกินร้อยครับ...อิอิอิ
มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

RED2NSR_ex

โอ๊ว !! จารย์ หน้าโฉมแบบนี้โดนใจจริงๆ ครับ

ทางเชียงรายสบายดีครับผม มีมิสติ้ง กันทู๊กวัน ( แต่ลุงนายนี้สิ เห็นบ่น ปวดหลัง = ไปนวดบ่อย ) แหะๆ

blue_jrs

อ้างจาก: RED2NSR_ex เมื่อ กุมภาพันธ์ 02, 2013, 02:04:06 ก่อนเที่ยง
โอ๊ว !! จารย์ หน้าโฉมแบบนี้โดนใจจริงๆ ครับ

ทางเชียงรายสบายดีครับผม มีมิสติ้ง กันทู๊กวัน ( แต่ลุงนายนี้สิ เห็นบ่น ปวดหลัง = ไปนวดบ่อย ) แหะๆ

เชียงใหม่เป็นเจ้าภาพเชียงรายมากันนักกันหลายก่อหา 30คันใด้ก่อ อิอิ :'( :'( :'(

รักสนุก ไม่มีพิษภัย รักทุกคน จริงใจ จริงจัง YAMAHA TEAM

Nainoy

>:(ปวดหลังอย่างน้องกุลว่าครับ  แต่ใจมาเกินร้อยกับการเดินทางบนสองล้อ2Tครับ  เชียงไปได้ไม่เยอะครับคือคนขับน้อยกว่ารถที่มีครับพี่อิอิอิ(ล้อเล่นอ่ะ) :( :o

krai2509

ปวดหลังเหรอท่านน้อยมาเชียงใหม่ดิจะพาไปนวดรับรองหายปวดแน่ๆครับ...

krai2509

Nainoy

;Dจริงเปล่าพี่ไปจริงจัดให้จริงก็ครับ คุคุคุคุ :-[ :'(

max!

อ้างจาก: Nainoy เมื่อ กุมภาพันธ์ 02, 2013, 03:42:05 หลังเที่ยง
>:(ปวดหลังอย่างน้องกุลว่าครับ  แต่ใจมาเกินร้อยกับการเดินทางบนสองล้อ2Tครับ  เชียงไปได้ไม่เยอะครับคือคนขับน้อยกว่ารถที่มีครับพี่อิอิอิ(ล้อเล่นอ่ะ) :( :o

อะ ปวดหลังไปกันหน่อยครับ อิอิ
089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***