Main Menu

@ @ เอามายั่วคนแถวนี้ @ @

เริ่มโดย Bazooka, ธันวาคม 07, 2010, 04:53:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

doldee

อ้างจาก: lichen เมื่อ มกราคม 14, 2013, 12:02:33 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Nainoy เมื่อ มกราคม 14, 2013, 09:16:34 ก่อนเที่ยง
;Dเราจะโตให้ทันพี่ๆๆเชียงใหม่ครับ(แต่ไม่ยอมแก่ตามกาลเวลา)เพราะเวลาขึ้นควบ2จังหวะที่ไรเหมือน14อีกครั้งเสมอครับคุคุคุ :-[ :o

นายน้อย  .....

เอาเปรียบ เปิ้น อะ ...

เอาตัวใหญ่ไป อะครับ ......  ิอิอิอิ . ..  ;) ;) ;)
รถนายน้อยเอาไว้เป็นรถเคลียร์เส้นทางและนำขบวนครับผมลุงเล็ก...
เดี๋ยวจะให้ติดไซเรนด้านหลังด้วย....555

krai2509

19 มกราคม นี้ใครจะไปกะผมมั่งครับงานช่วยเหลือสังคมครับ จัดที่ลำพูนครับ...

ขอบคุณมากเลยครับพี่เล็ก...ว่าแต่จะไปกะผมไหมครับ...
มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

Nainoy

8)งานอะไรครับพี่ไกร เชียงรานลำพูนกี่กิโลเมตรครับ

krai2509

เนื่องด้วย กลุ่ม Nrie Rider และ Road Tiger เป็นกลุ่มมอเตอร์ไซต์ ในจังหวัดลำพูน ที่ก่อตั้ง ขึ้นมาเพื่อช่วยเหลือสังคมหรือสนับสนุนหน่วยงานรัฐหรือเอกชน เช่น การหาเงินเพื่อช่วยเหลืองานการจราจร การช่วยเหลือค่าอาหารสถานเด็กกำพร้า การช่วยเหลือสำนักสงฆ์ และอื่นๆตามการพิจารณาของกลุ่มในแต่ละปี ซึ่งที่ผ่านมาทางกลุ่ม ได้ออกทริปไปสำรวจสถานที่และต่างจังหวัด ที่ผ่านมาทางกลุ่มฯ ได้มีการ ลงพื้นที่สำรวจโรงเรียนแม่กองวะ ต.แม่ลาน อ.ลี้ จังหวัดลำพูน ว่ายังขาด ห้องน้ำที่ถูกสุขลักษณะที่เหมาะสมกับการใช้งานของเด็กนักเรียน ทั้งสองกลุ่มจึงร่วมจัดกิจกรรม สังสรรค์เพื่อน พี่น้อง ชาวไบท์เกอร์ เพื่อหารายได้ สบทบทุนให้แก่โรงเรียน ทั้งสองกลุ่มจึงหารือกันเห็นว่าควรจัดงานหางบประมาณเพื่อสนับสนุน งานจราจรจังหวัดลำพูนกับโรงเรียนแม่กองวะ ต.แม่ลาน อ.ลี้ จังหวัดลำพูน

โดยงานครั้งนี้ทางกลุ่มฯ กำหนดการจัดงานในวันเสาว์ที่ 19 มกกราคม 2555 ณ.ศูนย์อาหาร ร้านสวนของเรา จังหวัดลำพูน เพื่อจะเป็นการส่งเสริมการท่องเที่ยวและเพิ่มรายได้ของจังหวัดลำพูนไปด้วย และจะมีพี่น้องกลุ่มมอเตอร์ไซต์หลากหลายจากต่างจังหวัดในภาคเหนือและบุคคลทั่วไป เข้ามาร่วมงานครั้งนี้และการจัดงานครั้งนี้ทางกลุ่มจึงใคร่ เรียนเชิญกลุ่มของท่านร่วมงานในครั้งนี้ที่ใช้ชื่องานว่า Nrie Rider & Road Tiger Bike Night Party ตอน โรงเรียนของหนู

จึงเรียนมาเพื่อโปรดพิจารณา และหวังเป็นอย่างยิ่งว่าจะได้รับความร่วมมือจากท่าน และขอขอบคุณล่วงหน้า มา ณ โอกาสนี้

ขอแสดงความนับถือ

(นายวีนัด ด้วงพรม)

ประธานจัดงาน Nrie Rider & Road Tiger Bike Night Party

ตามนี้ครับท่านน้อยสนใจตืดต่อผมนะครับ...ผมโทรคุยกะท่านประธานแล้วครับ...

seacrab

ตั้งกระทู้ ใหม่เลยครับ จะได้รู้ว่าใครจะไปบ้าง หมายกำหนดงาน ค่าเข้าร่วมงานมีอะไรบ้าง แจ้งลงให้รับทราบกันไปเลยครับ เผื่อจังหวัดอื่นจะได้รู้ครับ
คลิกดูแล้วคุณอาจเปลี่ยนใจจากเดิม  
รับสร้างชุดสี http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=27915.3900

lichen

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

Pllacarf

seacrab

อิอิ ที่เห็นเนี่ย รถน้องเอ็มนะจ๊ะ
คลิกดูแล้วคุณอาจเปลี่ยนใจจากเดิม  
รับสร้างชุดสี http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=27915.3900

Ten125

อ้างจาก: seacrab เมื่อ มกราคม 15, 2013, 09:26:02 ก่อนเที่ยง
อิอิ ที่เห็นเนี่ย รถน้องเอ็มนะจ๊ะ
พี่ปูคับ อยากได้ท้ายตูดมด tzm อะคับ pm มาหน่อยนะคับ

krai2509

มิกล้าครับพี่ปูเพราะผมไม่ค่อยมีเวลาผมว่าจะไปแจมกะทีมของพี่ๆเค้าน่ะครับ...

peterr ser L1

เต้อ L1 หนึ่งเดียวในพิโลก

ใครอุดหนุนของๆผม ผมขอให้รวยๆ ... ใหญ่ๆ ขอให้มีรูแทง ขอให้มีแรงทิ่ม กันทุกๆคนนะคับ โอมเพี้ยง
บัญชี วาสนา เอี่ยมเจริญ ธ.กรุงไทย 767-0-0-950-7-5 [ของๆเราๆรับประกัน]

lichen

อ้างจาก: peterr ser L1 เมื่อ มกราคม 15, 2013, 10:00:32 หลังเที่ยง
พี่ปูสนใจชุดนี้ใหมคับผม  ???

สนครับ  ....  สนครับ ....

แต่ไม่มีรถใส่ อะครับ คุณปีเตอร์ ........   อิอิิอิ

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

topnoy24

-ขับรถเร็วก้อด่าแม่ ขับรถแช่ก้อด่าพ่อ- ## 2 STROKE LANNA CHIANG MAI ##
Tell xx4-1808487

Nainoy

;Dใส้Nrrได้มั้ยครับพี่ ราคาครับ  :(

RED2NSR_ex

อ้างจาก: lichen เมื่อ มกราคม 14, 2013, 10:39:06 หลังเที่ยง
UP  หน่อย ครับ .....

??? ??? ??? ???

หั้นแน่ !!! นั้นอะไร นั้นอะไร นั้นอะไร ของใครกันนะ ( เดะนี้มี ซุ่มเงียบเยอะจังนะครับ อ.ปู อิอิ )

เห๊อะ มะไหร่จะได้รถใหม่สักทีน๊า

seacrab

สนครับ แต่ยังไม่มีใครอยากใส่ ใครสนใจ สั่ง พี่เต้อ ได้เลยครับ แปลงใส่เอ็นฯไม่น่าจะยากครับ

auntonio_lpn

อ้างจาก: seacrab เมื่อ มกราคม 16, 2013, 09:10:57 ก่อนเที่ยง
สนครับ แต่ยังไม่มีใครอยากใส่ ใครสนใจ สั่ง พี่เต้อ ได้เลยครับ แปลงใส่เอ็นฯไม่น่าจะยากครับ

อยากได้ แต่ตอนนี้ยังไม่มีตังอ่ะ

blue_jrs

รักสนุก ไม่มีพิษภัย รักทุกคน จริงใจ จริงจัง YAMAHA TEAM

Bazooka

..ว่าจะไม่ ว่าจะไม่..รถใหม่เรายังไม่เว้น..คันนี้ว่าจะไม่แต่อะไร..แต่มันกินไม่ได้นอนไม่หลับ ขอเอาซักหน่อยเด้อ..อิ อิ..

blue_jrs

อ้างจาก: Bazooka เมื่อ มกราคม 16, 2013, 01:11:06 หลังเที่ยง
..ว่าจะไม่ ว่าจะไม่..รถใหม่เรายังไม่เว้น..คันนี้ว่าจะไม่แต่อะไร..แต่มันกินไม่ได้นอนไม่หลับ ขอเอาซักหน่อยเด้อ..อิ อิ..

+ แฮงม้ารถใหม่ลุงอ๊อดๆ หน้ายืมไปป้นร้านทอง อิอิ

รักสนุก ไม่มีพิษภัย รักทุกคน จริงใจ จริงจัง YAMAHA TEAM