Main Menu

YAMAHA-RXK คอนคอร์ด รุ่นแรก เบาะกระดาน by/ตาชู/

เริ่มโดย tachoo, พฤศจิกายน 29, 2010, 05:26:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tachoo

เดี๋ยวจะหาว่า คอนคอรด์ ไม่มีแนวนี้ (ขออณุยาติเจ้าของภาพนะครับเห็นแนวดี)

tangmo

การเล่นเครื่องบินบังคับที่ไม่ควรเอาเยี่ยงอย่าง....

tangmo

ตาชูหายไปไหนอ่ะไมาเห็นมาอัปกระทู้เลยง่ะ......

tachoo

พยายาม หารถรุ่นที่เคยขี่ในอดีดมาโซว์  

อู๋ ลำพูน

คาวาคันสีแดงส้ม รุ่นนี้ ยังสดสวยน่าใช้มาก เมื่อก่อนนี้เห็นใช้ใน ประปาภูมิภาคแถวๆบ้านอยู่เลย ไม่แน่ใจตอนนี้คงจอดเน่ารึว่าโดนประมูลไปแล้ว

boon bangbon

tangmo

โอ้โหวิ่งน้ำบานเลย...555+++...ท่าทางจะแรงนะพี่...

tachoo

ตอนนี้ต้องเก็บ RX-K ก่อนแล้วเอา MTX มาไว้เตรียมลุยน้ำท่วมครับ  

ทำใจไม่ได้น้าชู 70/90     

เดิม 29 ปัจจูบันเหลือ 2   8 ฟัน น้าชู

tachoo

yamahaman

เปนงัยครับน้าชูน้ำท่วมหรือยัง มาอยู่นครนายกได้นะครับ ???
คลาสสิค Rx-k จงเจริญ...

sri_banyen

" ไม่ใช่ช่าง แต่อยากทำ+เจ๊งช่างมัน+รื้อตะพึด+ใจมันรัก....." 

กลุ่มคาวาเมืองนนท์ ยินดีต้อนรับทุกท่าน...http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=38464.500#quickreply

tachoo

อ้างจาก: yamahaman เมื่อ ตุลาคม 27, 2011, 08:42:05 หลังเที่ยง
เปนงัยครับน้าชูน้ำท่วมหรือยัง มาอยู่นครนายกได้นะครับ ???
ยังไม่ท่วมครับบ้านผมสูงครับเดี๋ยวต้องเตรียมแขวนคอนคอร์ดก่อน