Main Menu

สำรวจประชากร NSR-150 ทุกรุ่นครับ

เริ่มโดย skullkill, พฤศจิกายน 15, 2010, 08:26:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

y2k

Valen

ไปไหนก็ไป ถ้ามี 2 ล้อคู่ใจไปด้วย

spy_leo_1

โก้ โคราชครับ

มีตากลมสองคัน กลายเป็นอะไหล่ขายแล้วหนึ่งคัน 55
โก้ โคราชครับ โทร.088-5693954
เฟซบุ้ค: ผู้ยิ่งใหญ่ แห่งความจน /ไลน์ ไอดี: koh450
ธนาคารกรุงไทย บัญชีเลขที่ 323-015-219-0 นาย วราดล พรหมเทพ
(ขออนุญาตปิดเครื่อง 12.00-17.00 นะครับ นอนครับ โทรไม่ติด ฝากข้อความทาง Facebook หรือ Line ไว้ก็ได้นะครับ)

The Mach Team

มีสองคันครับ เขียว กับ ดำ ตามลายเซ็น 2 คัน ซ้ายมือสุด และมีสีแดงของเพื่อนอีก 1 คัน เขาเอามาฝากไว้ แต่ยังไม่ได้ถ่ายรูป
นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

Tong_2T_150

NSRคันนี้ยึดตามชาติกำเนิดก็เป็นRRW
ตอนนี้จับแต่งตัว-แต่งหน้า-ทาปากให้ใหม่ เป็นN-PRO เป็นNSRครึ่งควบลูก

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

DEDOR

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ กรกฎาคม 27, 2011, 12:32:12 หลังเที่ยง
NSRคันนี้ยึดตามชาติกำเนิดก็เป็นRRW
ตอนนี้จับแต่งตัว-แต่งหน้า-ทาปากให้ใหม่ เป็นN-PRO เป็นNSRครึ่งควบลูก

เรียก NSR ประเภทสองก็ได้ ชิมิๆ

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

bangpoo 88

อ้างจาก: DEDOR เมื่อ กรกฎาคม 27, 2011, 12:39:09 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ กรกฎาคม 27, 2011, 12:32:12 หลังเที่ยง

เรียก NSR ประเภทสองก็ได้ ชิมิๆ
อิอิ..ชอบๆ..กด like ตรงใหนหว่า...

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

เรามันเสื้อตึก

เมื่อก่อนขี่SER แต่เดี่ยวนี้ขี่ NSR-RR แล้วคับ ใส่ตาเหยี่วชะด้วยอิอิ
นาย สุนทร จรลี  27 หมู่11 ต.ป่างิ้ว อ.ศรีสัชนาลัย จ.สุโขทัย 64130 T.0807882656

micronz

ผมชื่อว่า รหัส NSR ต่อไปจะมีราคามากยิ่งขึ้น ครับไม่ว่าตากลม หรือ เอ้นโปร RRW
ด้วยตำนาน ของรหัสรุ่นนี้ เพราะฉะนั้นไม่จำเป้นอย่าระเบิดรถรุ่นนี้ครับผมชื่อว่าอีก 10
ถ้าอะไหล่เทียมมาซัพพอร์ตแก้ปัญหาอะไหล่แท้ ที่เริ่มหายไปได้รุ่นนี้ต้องมีราคาสูงแน่ๆๆครับ

DEDOR

อ้างจาก: micronz เมื่อ กรกฎาคม 27, 2011, 01:50:09 หลังเที่ยง
ผมชื่อว่า รหัส NSR ต่อไปจะมีราคามากยิ่งขึ้น ครับไม่ว่าตากลม หรือ เอ้นโปร RRW
ด้วยตำนาน ของรหัสรุ่นนี้ เพราะฉะนั้นไม่จำเป้นอย่าระเบิดรถรุ่นนี้ครับผมชื่อว่าอีก 10
ถ้าอะไหล่เทียมมาซัพพอร์ตแก้ปัญหาอะไหล่แท้ ที่เริ่มหายไปได้รุ่นนี้ต้องมีราคาสูงแน่ๆๆครับ

ลุงก็ซื้อตุนไว้ทำอะหลั่ยหลายๆคันสิครับ  จะได้หายห่วง  กว๊านซื้อมาให้หมด  เพราะกลัวคนอื่นซื้อตัดหน้าเอาไประเบิด ฮาๆ

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

chmphon

KenJi

เรามันเสื้อตึก

อ้างจาก: DEDOR เมื่อ กรกฎาคม 27, 2011, 07:18:09 หลังเที่ยง
อ้างจาก: micronz เมื่อ กรกฎาคม 27, 2011, 01:50:09 หลังเที่ยง

ลุงก็ซื้อตุนไว้ทำอะหลั่ยหลายๆคันสิครับ  จะได้หายห่วง  กว๊านซื้อมาให้หมด  เพราะกลัวคนอื่นซื้อตัดหน้าเอาไประเบิด ฮาๆ

555  ตามนั้นเลย  แต่ว่าพี่ micronz  ยังสบายดีอยู่นะครับ ไม่ได้PM ไปหาชะนานเลย อิอิ
นาย สุนทร จรลี  27 หมู่11 ต.ป่างิ้ว อ.ศรีสัชนาลัย จ.สุโขทัย 64130 T.0807882656

nuttomrong

maxdrs

วันวาน........ยังสัมผัสได้อยู่....

[/url] 
[url=http://image.ohozaa.co

KenJi

NSR ก็มีเยอะไม่แพ้ KR กับ TZM เลยครับ ผมขับ FSX ซะงั้น อิอิ
>:( >:(

micronz

อ้างจาก: เรามันเสื้อตึก เมื่อ กรกฎาคม 28, 2011, 08:07:04 หลังเที่ยง
อ้างจาก: DEDOR เมื่อ กรกฎาคม 27, 2011, 07:18:09 หลังเที่ยง

555  ตามนั้นเลย  แต่ว่าพี่ micronz  ยังสบายดีอยู่นะครับ ไม่ได้PM ไปหาชะนานเลย อิอิ
สบายดีครับเอ้า นอกจากเซอปิโก้ไปคว้าเอ้นเอส อาร์มาได้แระรึครับ

SIT_KRR-SSR

แอบเข้ามาชมสมาชิกสาวก เอ็น.. ครับผม
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

tnk.nsr