Main Menu

ไครบ้างที่เป็น 2tร้อยเอ็ด

เริ่มโดย มังกรหยก, ตุลาคม 26, 2010, 07:34:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

m_mitsulancer

อ้างจาก: Phoenix เมื่อ พฤษภาคม 01, 2012, 09:47:52 หลังเที่ยง
มีเรื่องอยากรบกวนพี่น้อง สองล้อชาวร้อยเอ็ดครับ
ผมซื้อ ZX ทะเบียนร้อยเอ็ดมาคันหนึ่ง
อยากจะโอนเป็นชื่อของผมครับ
แต่ไม่อยากเปลี่ยนป้ายทะเบียนครับ
ใครพอจะเป็นธุระในการโอนให้ผมได้บ้างครับ (PM มาหรือหน้ากระทู้ก็ได้ครับ)
ผมมีค่าดำเนินการให้ครับ
รถเอกสารครบ ทะเบียนเต็ม ดำเนินการเรื่องโอนอย่างเดียวเลยครับ

รบกวนด้วยนะครับ

???

ท่านมาที่ ขนส่งรอ้ยเอ็ดเลยครับ ผมมีเพือนที่นั่นเค้าให้คำแนะนำดีครับ ไม่ยากอย่างที่คิดครับ

pomchelsea

nuttakit

ser ตัวเเรก กะ ตัวสุดท้าย

THIRASAK

คนร้อยเอ็ดรายงานตัวครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนครับผม

goy_2daxh

คนร้อยเอ็ดคือกันครับ ประทุมรัตต์เด้ออ้าย
คน ไทบ้าน

ch-lit

รายงานตัวคับบบบบบ.....ปทุมรัตต์คับ :'(

mate-vrr

2t ร้อยเอ็ดอยากเห็นรวมตัวกันจังเลยถ้าท่านใดจะเป็นหัวเรือใหญ่ติดต่อกันเลยครับนัดหน่อยอยากเห็นว่าชาว 2t ร้อยเอ็ดเยอะไหม

visitsak