Main Menu

รับแลกเปลี่ยนอย่างเดียว..ไม่ต้องใช้เงินสด

เริ่มโดย Ran_Nadun, สิงหาคม 24, 2010, 11:04:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ran_Nadun

สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
             พี่โจ 0850305907
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

pound_thekop

ลำโพง 15 นิ้ว + ตู้ลำโพง (รถยนต์)  แลกได้ไหม เสี่ย
ขอบคุณทุกท่านที่สนใจ  เวป 2stroke  ที่ให้เรามาเจอกัน
089-670-9333 (DTAC)  ปอนด์  *อ่างทอง*
ธ.กรุงไทย   118-008-6066  นายสามารถ พึ่งทรัพย์

Ran_Nadun

ลำโพงคอมพ์เหมาะๆน่ะมีป่ะ...กะลังอยากใด้...ลูกๆชอบดูหนังการ์ตูนเพลง

มันร้องแข่งลำโพงเลย....555
สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

เด็กชาย_โหน่ง_

อย่าเรียกผมว่า"ช่าง"ผมไม่ใช่ "ช่าง"ผมไม่ชอบ
"จน" แล้วยังไม่"เจียม"เงินหน่ะมีน้อยใช้สอยให้คุ้มค่า ใช้ปัญญาให้เยอะ ๆ หวังว่าน่าจะได้"รถซิ่ง"ค่อนข้างดีซักคันเอาไว้คลุ้มคลั่ง บ้าพลังกับเขาบ้างก็พอ
"แรงตามเงิน"

มังกรหยก

yakuzaphuket

prasert

จักรยาน ล้อ12"
สิ่งที่ขาด 
1.สายเบรคหลัง หนึ่งเส้น
2.ล้อประคองสองข้าง

ถ้าต้องการจะจัดหามาเพิ่มให้นะครับ...

opp packing tape
ขนาด 48 m.m. x 45 YDS (2") จำนวน60ม้วน

บล็อคชุด 57 ชิ้น

ขนาด มี2ระบบ 1.ระบบมิลลิเมตร 2.ระบบนี้ว(หุน)

พร้อมชุดดอกไขควง

หม้อหุงข้าว TOSHIBA (มือ1)แบบว่าเก็บใว้นานไม่ได้ใช้  ขนาด 1.1 ลิตร

เครื่องเล่น VDO GAME FAMILY รุ่น FR202  พร้อมตลับเกมส์ และอุปกรณ์ครบ

กบเหลาดินสอ (สีแดง)
กระจกส่องหน้าพร้อมหวี (สีน้ำเงิน)
ชุดเย็บปัก (สีดำ)
ดินสอสี (สีเหลือง)

พัดลมดูดอากาศ HATARI

โคโลญจ์ 4711
โคโลญจ์ CHAPS

อันนี้แถม

prasert

อกต้องการสีนี้ รุ่นนี้เลยนะครับ
ถ้าไม่มีจริงๆ เอาแบบสีใกล้เคียงก็ได้นะครับ

ป.ล. ขอขอบคุณเจ้าของรูปด้วยนะครับ

Ran_Nadun

อ้างจาก: prasert เมื่อ สิงหาคม 27, 2010, 09:29:16 หลังเที่ยง

สิ่งที่ขาด 

ถ้าต้องการจะจัดหามาเพิ่มให้นะครับ...

ขนาด 48 m.m. x 45 YDS (2") จำนวน60ม้วน

ขนาด มี2ระบบ 1.ระบบมิลลิเมตร 2.ระบบนี้ว(หุน)

หม้อหุงข้าว TOSHIBA (มือ1)แบบว่าเก็บใว้นานไม่ได้ใช้  ขนาด 1.1 ลิตร

เครื่องเล่น VDO GAME FAMILY รุ่น FR202  พร้อมตลับเกมส์ และอุปกรณ์ครบ

กระจกส่องหน้าพร้อมหวี (สีน้ำเงิน)

อันนี้แถม

ผมรับหมดเลยครับคุณประเสริฐ...อยากได้อะไรแจ้งมาเลยครับ......

Ran_Nadun

อ้างจาก: prasert เมื่อ สิงหาคม 27, 2010, 10:41:01 หลังเที่ยง

อกต้องการสีนี้ รุ่นนี้เลยนะครับ
ถ้าไม่มีจริงๆ เอาแบบสีใกล้เคียงก็ได้นะครับ

ป.ล. ขอขอบคุณเจ้าของรูปด้วยนะครับ

โอ้โห...นายแบบในรูป..คนดังในเว็ปเลยครับ...555

ultra6969

อยากได้รถเก๋งเก่าๆเหรอ พี่โจ แล้วไม่บอก ไว้เจอรูปจะเอามาให้ชมนะครับ ปั้นต่อนิดหน่อย

npro3

อ้างจาก: Ran_Nadun เมื่อ สิงหาคม 24, 2010, 10:37:47 หลังเที่ยง
ยินดีให้แลกใด้หมดเลยครับ...ทุกๆท่านอยากแลกอะไหล่ตัวใหนท่านแจ้งมาเลยครับ

คือ..ท่านคงมีราคาประเมินในใจแล้ว...อยากใด้อะไหล่ที่ขาดหาหามาใช้งาน..

แบบว่าท่านเองทราบราคาของที่มีอยู่..สมมุติว่าน้องไปรท์มีหินเจียร์มุลค่า 2500

อยากแลกเครื่องเครื่อเอน-โปรงี้..ย่อมใด้แน่นอนครับ...ถ้ามูลค่าใกล้เคียงกัน...เป็นต้น

ครับ..พี่โจเป็นฝ่ายตั้งรับครับขอเป็นฝ่ายที่ให้พวกเพื่อนๆสมประโยชน์และพี่โจไม่ขาดทุน

ก็ยินดีมากแล้ว...พี่โจเองก็ยังไม่ได้ชีวิตที่สมบูรณ์พูนสุขเลยครับยังต้องหาเช้ากินค่ำคือ

เก่า.. 5คนใน..ครอบครัวไปไหนต่อไหนก็ยังเป็นสามล้อพ่วงเหมือนเดิม.. 5555

ไม่ได้มีรถเก๋งหรูๆนะครับขอบอก...55
5555...หนับหนุนๆ คนไทยไปมวยโลก ใจสู้ดีคับไม่ต้องอยากมีมารดอกคับรถหรูๆมีแต่ค่าใช้จ่ายบาน แต่ถ้าสนใจจิงๆนี่เลยรถเอนกประสงค์หรูสุดกู่"ทรานอัลไซเมอร์" มาแลกกันม๊ะ???...พอดีชอบรถพี่ง่ะ
"ธรรมชาติของสุนัขมันชอบเห่าและหอน"

Mtz

อ้างจาก: Ran_Nadun เมื่อ สิงหาคม 27, 2010, 10:46:04 หลังเที่ยง
อ้างจาก: prasert เมื่อ สิงหาคม 27, 2010, 09:29:16 หลังเที่ยง

สิ่งที่ขาด 

อันนี้แถม

ผมรับหมดเลยครับคุณประเสริฐ...อยากได้อะไรแจ้งมาเลยครับ......
มาแนวเปิดท้ายขายของ มีครบ

Ran_Nadun

ไอ้ตัวเล็ก..ชอบมากๆๆ ครับโดยเฉพาะจักรยาน..กะเกมส์...บอกว่่ามีปึนด้วย...5555 ;D >:( :-[

prasert

อ้างจาก: Ran_Nadun เมื่อ สิงหาคม 28, 2010, 06:58:25 หลังเที่ยง
ไอ้ตัวเล็ก..ชอบมากๆๆ ครับโดยเฉพาะจักรยาน..กะเกมส์...บอกว่่ามีปึนด้วย...5555 ;D >:( :-[
วันนี้ต้อง ขอโทษ จริงๆ แพ็ค ของเรียบร้อย

แต่ส่ง ของ ไม่ทัน ไปรษณี ทำครึ่ง วัน

วันจันทร์ รับรอง ออกสตาร์ทแต่เช้า

ของที่ต้องการ PM ไปแล้วครับ ...

sidtosid

พี่ผมมีลำโพงคอม ชุดนึง พอจาเเลก เกียร์ LS ได้ไหม  ^ ^
ชื่อผมน่ะคับ  ธนพล  สังข์สุข  082-5009817
เลขบัญชีที่จะโอนตัง 161-2-43539-8 ธ.กสิกรไทย
ชื่อบัญชี จิตราพร เจียมประกอบ
https://www.facebook.com/pages/%E0%B8%A5%E0%B9%89%E0%B8%B2%E0%B8%99%E0%B8%AD%E0%B8%B0%E0%B9%84%E0%B8%AB%E0%B8%A5%E0%B9%88/385047131597307

มีเเถบทุกอย่างคับจัดหาไห้ตามงบคับบ

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: Mtzm เมื่อ สิงหาคม 28, 2010, 12:55:18 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Ran_Nadun เมื่อ สิงหาคม 27, 2010, 10:46:04 หลังเที่ยง

สิ่งที่ขาด 

อันนี้แถม

มาแนวเปิดท้ายขายของ มีครบ

มีของเก็บไว้เยอะมากๆ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

prasert

หุ่นยนต์ GUNDAM + หุ่น LEGO ทั้งคู่เป็นตัวเอก ของรุ่น 
ขอแลก คาร์บู N-PRO 1 ลูก เหมาะสมหรือไม่ ช่วยพิจารณาด้วยครับ

ป.ล.เช็ค PM ด้วยครับลุงโจ...

<< ZenSoNic >>

เด่วไปพาหุ่นยนต์บอมบอร์แมนมาแลก  เอิ้กๆ

akapol

ผมมีอยู่ 3 อย่างพอจะแลกท่อเดิม kr 1 ใบ กับขายึดปั้มเบรคหน้าใส่จาน 4 รู 1 อัน ได้ใหมครับ

ซีดีติดรถยนต์ alpine รุ่น cda-7847j เครื่องญี่ปุ่นรับวิทยุไทยไม่ได้ต้องเอาไปจูนคลื่นใหม่ ใช้งานได้ดีครับ

กระเป๋านักเรียนหนัง jacob สภาพดีครับ

ซีดีพกพา avanti+หม้อแปลง ใช้งานได้ดีครับ
รบกวนพี่โจพิจารณาด้วยครับ พอดีท่อผมมันผุหมดแล้ว(ถ้าได้รุ่นปลาย2ชั้นก็แจ๋วเลยอยากได้)ส่วนขาเบรคซื้อจาน+ล้อมาขาเดิมดันใส่ไม่ได้(ของเดิม5รู)