Main Menu

ดินแดง รัชดา ห้วยขวาง สุทธิสาร สะพานควาย พญาไท

เริ่มโดย polrapat, สิงหาคม 16, 2010, 11:28:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bas7026

โซนนี้ ใครรู้จัก ร้าน พี่ อ้วน ห้วยขวาง บาง ครับ อิอิ
084-102-6501.  บาสครับ

ลม

สวัสดีคับ ผมอยู่ ร1พัน1รอตรงข้ามจักรพงศ์ เป้ครับ

///รอนแรมเรื่อยไป///

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

สวัสดีปีใหม่ 2554 ครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆ คิดสิ่งใดๆขอใหสมปรารถนา ตลอดปีนี้ และตลอดไปครับ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

kikapu_2522

มาใหม่ครับ ชื่อ เอ็มครับ ลาดพร้าว 46  ยินดีฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ใช้ TZM นะครับ สีน้ำเงิน

izenhahn

ผมไอซ์ครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ ขับNsr proarm ตากลมครับ(ไฟโปรเจคเตอร์)
อยู่ซอยอุดมเกียรติ ถนนสุทธิสารครับผม แถวบ้านผมมีโกลเด้นเยียร์ครับ ^ ^ 555+

mundilove

nu.

:Dผมนุคับ อยู่ ซ.สุทธิพร1 (ประชาสงเคราัะห์ 2)ดินเเดง
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ  >:(
ถ้าเพื่อนๆ 2storkclub ทักก็ทักทายกันบ้างนะคับ :D

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

KenJi

dewey

สวัสดีคับผม น้องใหม่คับ ผมอยุ่สุทธิสาร อินทามระ ว่างๆขอไปแจมที่ปั๊มปตทด้วยคนคับ

อ้างจาก: dewey เมื่อ สิงหาคม 11, 2011, 09:06:21 หลังเที่ยง
สวัสดีคับผม น้องใหม่คับ ผมอยุ่สุทธิสาร อินทามระ ว่างๆขอไปแจมที่ปั๊มปตทด้วยคนคับ
อินทรามระซอยไหนครับ
ผมก็อินทรามระเหมือนกันจะได้ไปพร้อมๆกัน

santana

แถวๆที่เรายุ่กัน มีร้านซ่อมไหนแนะนำไหมครับ

maruko

ดีครับ อาร์ทครับ อยู่แฟลต ทบ. สามเสน ตรงข้าม รพ.วิชัียยุทธ ขี่ TZM ขาวล้วน ทะเบียน 69 เจอทักกันได้ อย่าจี้ตูดเป็นพอครับ 5555+

bunnyrace

ขายล้อ ซิ่ง และ ViP ครับ และ หมวกกันน๊อคแท้จาก JAPAN นะครับ

ล้อ http://rcw.ms/forums/showthread.php?p=8266895#post8266895

หมวก http://rcw.ms/forums/showthread.php?p=9684037#post9684037

และนี่ TZM FUCK - FACTORY

KenJi

ท่า่ทางจะรักสงบกันดีครับ แต่ว่าคึกคักหน่อยก็ดีนะครับ อิอิอิิ...........

KenJi

รถส่งซ่อมอยู่อ่าครับ หลังจา่กที่ไปบวกกับรถเก๋งมา อิิอิ.......

dewey

อ้างจาก: woratach เมื่อ สิงหาคม 12, 2011, 09:28:46 หลังเที่ยง
อ้างจาก: dewey เมื่อ สิงหาคม 11, 2011, 09:06:21 หลังเที่ยง
อินทรามระซอยไหนครับ
ผมก็อินทรามระเหมือนกันจะได้ไปพร้อมๆกัน
อินทามระ 23 คับ

ฆาตกรโรคจิต!@#$

KenJi