Main Menu

รูปรถ 2T ของท่านในมุมที่ชอบมากที่สุด

เริ่มโดย SER_NEVERDIE, พฤศจิกายน 18, 2008, 04:45:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

!!!...Proto saber...!!!

แอบลงอะพี่ เผื่อไครไม่เหน ก๊าก

อุตส่าอุบ

รูป สมัย วัย ละอ่อน ครับ อิอิ
............................................ >o<"
4 ห้องหัวใจ...ยังว่าง แต่ปอด 2 ข้าง...มะเร็งจอง

jeab krr150

I Love 2 จังหวะ ...
อดีตเคยแรง ตอนนี้เดิมๆ ดีกว่า
15 แรงไก่ ( รถครอบครัว )
Bang Yai Zone
2t นนทบุรี / ท่าน้ำนนท์

FON_FSX

คันนี้เลยครับ ทำสีมาใหม่ครับ หายากครับว่าจะได้
[/img]

jedids

chao_kr150sp

อ้างจาก: jedids เมื่อ สิงหาคม 16, 2009, 01:25:30 หลังเที่ยง
พึ่งได้มาครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

แผงคอที่ใส่ใช่ของ zx หรือปล่าวครับ

jedids

ใช่แล้วครับ KRR คันนี้เจ้าของเดิมแต่งไว้ในช่วงที่ฮิตโช๊คเล็กอะครับ โช๊ค LS แต่แผงคอเป็น ZX กลึงบูชรองครับ

ผมอยู่แถวรังสิต(คลอง 10 ธัญบุรี)ครับ รถคันนี้อะไหล่เดิมมีมาเกือบครบครับ ผมกะว่าจะเปลี่ยนล้อหลังให้เป็นดิสเหมือนเดิม พี่ว่าไงครับ ดีมั้ย แต่ใจผมชอบแนว แม็ก ยางโตๆครับ

ขออนุญาติฝากข่าวด้วยนะครับ เพื่อนๆท่านใด สนใจล้อแนวนี้ หาล้อโตมาเปลี่ยนได้นะครับ แม็กก็ได้ซี่ลวดก็ได้ครับ ขอให้โตๆหน่อยครับ

โห อกิร่า หายากแฮะ สภาพอย่างแหล่มอ่ะ สวยครับ

AKIRA M120

AKIRA ตัวจริงสีเริ่มเละแล้วครับ ทำสีเองก็ไม่เป็น
นี่ได้แสงช่วยตอนถ่าย เลยพอดูได้หน่อย

Rathathammanoon

หล่อแบบเรียบๆ

AKIRA M120

SPOON SPORT

ของผมพึ่งได้รถมาเองครับ KRR  SSR ครับ ตอนนี้ถ่ายไว้รูปเดียวครับ ยังไงช่วยกันวิจารณ์ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ ( เพิ่งเปลี่ยนหน้ากากครับ)
;29' ;29' ;29'

bangpoo 88

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

123456

เอามุมนี้

ball hy.

ของผมเป็น KRR 150 แดงขาว ครับเพิ่งได้รถมา 1เดือนผ่านไป ก็ทำเสร็จเรียบร้อยเร็วทันใจดีไหมครับ
ขนาดรื้อน็อตทุกตัว รื้อชิ้นส่วนทุกชิ้นจนเหลือแต่ซากเลย แล้วก็ทำสีใหม่หมดทุกชิ้นส่วน
ทั้งแฟริ่ง ที่รื้อออกมาซ่อมแล้วทำสีสติ๊กเกอร์ใหม่หมด โครง เครื่อง สวิงอาร์ม โช๊คYSS
ท่อPDK น็ตทุกตัวทำสีใหม่หมด
แก้ปัญหาทุกอย่างที่เจอ พูดง่ายๆก็คือ สร้างรถคันใหม่ขึ้นมาเลยครับ
เป็นไงครับช่วยติชมด้วยครับ!

ที่ตั้ง ทีมงาน " เฒ่าแว๊น " อ.เมือง จ.สุราษฎร์ธาณี

;26'