Main Menu

YAMAHA M1

เริ่มโดย new150, พฤศจิกายน 17, 2008, 10:13:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ไปรท์ ลูกบอส

Yamaha M1 อะเหรอ ผมก็มีครับ แต่ขี่ไม่ได้อะ มันเป็นรถ โมเดล 55+

ราคารถตัวแข่งจริงๆ เขาบอกประเมิณค่าไม่ได้ เคยถามตอนที่ไปเรียน yamaha อะอิอิ

dam745

ชอบมากครับสำหรับ วาเลนติโน่รอสซี่ หายเจ็บกลับมาแล้วครับ เข้าที่ 4 เกือบได้ที่3 ครับ

nick452

hs6seg

ตอนแรกไม่ปลื้มกับ YAMAHA เท่าไหร่ ทำรถกี่ตัวๆก็ 4เรียงๆ ตลอด
ทำไมไม่ทำ วี2 วี  3 วี 4 เหมือนๆชาวบ้านเค้าบ้าง แต่ YAMAHA
ก็ได้พิสูจน์แล้วว่า 4 เรียงก็มีดีไม่ได้ด้อยไปกว่าวีเลย ผมเคยได้ลองสัมผัส
อาร์1 ปี 2004 เป็นรถที่เบามาก ถ้าเทียบกับ SF  การควบคุมขณะเข้าโค้ง
เชื่องดีมาก ผมว่า ข้อดีของเอ็มวันน่าจะอยู่ที่ ควบคุมง่ายเนี่ยแหละ น่าจะเป็น
ผลมาจากที่รอสซี่กลับสวิงอาร์มจาก ดามบน มาดามล่างนั่นเอง

"มีความสุขที่ได้เที่ยวบน มอไซค์คู่ใจ ถึงไม่สวยเหมือนของใคร แต่พาไปถึงปลายทาง"

GOOD MOON COMPUTER AND COMMUNICATION
ซ่อม อัพเกรด วางระบบ คอมฯ กล้อง CCTV

Nopadoon

ปีหน้า พี่แก่ ก็จะไปขี่ ดูคาติ แล้วละคับ

masaru

ชอบมากเลยครับ(รถ)ตามนั้นครับ คิคิ

namamulet

แรงโหดโคตรชอบเลย

blackhopkin_155

โมเดล ก็สวยแล้ว ว่าแต่มันยาวแค่ 5.5 นิ้วเองหรอ
2T CBR

KenJi

YZR - M1 เป็นต้นแบบ YZF - R1 ครับ

YZR - M1 เป็นรถแข่ง Moto GP สุดดัง ส่วน YZF - R1 เป็นรถ BigBike บ้านๆ ขนาด R1 ความเร็วสูงสุดยัง 300 แล้ว M1 จะขนาดไหนเนี่ย

blue_jrs

อ้างจาก: KenJi เมื่อ มิถุนายน 13, 2012, 05:21:52 หลังเที่ยง
YZR - M1 เป็นต้นแบบ YZF - R1 ครับ

YZR - M1 เป็นรถแข่ง Moto GP สุดดัง ส่วน YZF - R1 เป็นรถ BigBike บ้านๆ ขนาด R1 ความเร็วสูงสุดยัง 300 แล้ว M1 จะขนาดไหนเนี่ย

เห็นด้วยคร๊าบ

รักสนุก ไม่มีพิษภัย รักทุกคน จริงใจ จริงจัง YAMAHA TEAM

rojbangpree

CBR150Za

ตัวแข่ง โอ้วอยากขี่มากมาย

freejame

นาย พงศธร ศรีหาผล
28 หมู่ 6 ถ.เอกชัย ซอย53 แขวงบางบอน เขตบางบอน กทม 10150
เลขที่บัญชี 403-200858-1 ไทยพาณิชย์
Phone.087-497-4349 เจมส์