Main Menu

***ชมรมอนุรักษ์ 2 จังหวะ อุตรดิตถ์ (ททท.) ***

เริ่มโดย sodaban, กรกฎาคม 09, 2010, 01:23:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sodaban

แจ้งเส้นทางการเดินทาง ของสมาชิกอนุรักษ์ฯ สายอุตรดิตถ์ กับ สุโขทัย ที่จะไปร่วมงาน2t ลานนา ที่จ.เชียงใหม่ ...

ให้ไปพบกันที่สามแยกศรีสัชฯ เวลา 7.00 น. เพื่อเดินทางไปสมทบกับกลุ่มทางสายที่มาจากตาก(เขื่อน)

ที่ อ.ฮอด แล้วค่อยเดินทางต่อเพื่อไปสมทบกับ กลุ่มท่านวัจน์ ท่านเอก และ สมาชิกกลุ่มแคงอาร์เล ที่จ.ลำปาง

หากท่านใดที่ไม่สะดวก หรือ ติดขัดเรื่องใดเร่งด่วน ให้โทรแจ้งได้นะครับ ทั้งที่เบอร์ผม 085-736-25-07 ...

และเบอร์ท่านเสือ 091-294-44-17

ขอให้ทุกท่านตรวจเช็ครถ และ อุปกรณ์ที่จะนำไปด้วยให้เรียบร้อยนะครับ  แล้วเจอกันครับ....

อ้างจาก: super Tiger เมื่อ มีนาคม 08, 2013, 03:36:29 หลังเที่ยง
แจ้งข่าวสมาชิค ชมรม อนุรักษ์ 2 จังหวะ(อิสระ) ทราบ

1 เรื่อง สมาชิค ลาออก
ปีเตอร์ เซอร์ L1 ขอลาออกจากการเป็นสมาชิค ของชมรม อนุรักษ์ 2 จังหวะ(อิสระ) เนื่องจาก ปัญหาเวลาไม่อำนวยและเรื่องสุขภาพ
ทางชมรม จึงมีมติ ให้แบ่งงานกันดูแลดังนี้
โจ วังโป่ง        ดูแล สายวังโป่ง วังโป่ง 2t คลับ
ท่านยา/ท่านนก  ดูแล ประสานงานกับทุกชมรมและพิษณุโลก สายพิณุโลก
ท่านแบล๊ค/ท่านตวง ดูแล แม่สอด
ท่านต่าย ดูแลประสานงานทางพบพระ และทุกชมรม
ท่านบูม/น้องมัสทรี ดูแล สายเขื่อน
เสือ ดูแล สายสุโขทัยและประสานงานทุกชมรม(
ส่วนพี่ต้อง ประธานชมรม คอยกำกับดูแล ห้อง อนุรักษ์ 2 จังหวะ(ททท) และเป็นที่ปรึกษา ทุกๆห้อง
ให้สมาชิค คอยติดต่อประสานงานเรื่องเส้นทางและการออกทริป
กฏระเบียบยังคงเดิมไม่มีเปลี่ยนแปลง
คำว่า     ชมรม   ต้องมากกว่า 1 หรือ มากกว่า
คำว่า    อนุรักษ์ 2 จังหวะ  คือมีเก็บไว้ หรือมีขี่ หรือไม่มีขี่แต่ใจรัก
คำว่า   อิสระ    สบายๆสไตร์อิสระ พร้อมก้อไป ไม่พร้อมก้อไม่ไป และ ไม่มีอะไรผูกมัด
แต่บัดนี้ ด้วยการที่ สมาชิค ต่างอยู่ห่างกันคนละจังหวัด จึงไม่ค่อยจะได้พบกันนอกจากเวลาจะออกทริป จึงให้ทุกคนแยกห้องดูแล 2t  น้องใหม่ที่จะเข้ามา และคอยแนะนำวิธี การเตรียมตัวออกทริป แต่เราจะมีห้องใหญ่ ไว้ทักทายกัน คือห้อง ชมรม อนุรักษ์ 2 จังหวะ(ททท) ท่องเที่ยวทั่วไทย

ส่วนเรื่องที่ 2
เรื่องการ เดินทางไปมิตติ้ง งาน 2 t ลานนา วันพรุ่งนี้
ย้ำมติ นะครับ คือใครพร้อมก้อไป ใครไม่สะดวกเรื่องค่าใช้จ่าย/เรื่องงาน/เรื่องครอบครัว ไว้ทริปหน้านะครับ เรายังมีภาระกิจกันอีกหลายทริป
วันที่ 30 มีนาคม ให้สมาชิค เข้าร่วมงาน kang-r-ray พิษณุโลก ครับ
แจ้งมาเพื่อทราบโดยทั่วกัน
เสือ zx

สมเหตุสมผลดี เห็นด้วยครับ...
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

peterr ser L1

;) ;)
เต้อ L1 หนึ่งเดียวในพิโลก

ใครอุดหนุนของๆผม ผมขอให้รวยๆ ... ใหญ่ๆ ขอให้มีรูแทง ขอให้มีแรงทิ่ม กันทุกๆคนนะคับ โอมเพี้ยง
บัญชี วาสนา เอี่ยมเจริญ ธ.กรุงไทย 767-0-0-950-7-5 [ของๆเราๆรับประกัน]

อ้างจาก: sodaban เมื่อ มีนาคม 08, 2013, 09:36:22 หลังเที่ยง
แจ้งเส้นทางการเดินทาง ของสมาชิกอนุรักษ์ฯ สายอุตรดิตถ์ กับ สุโขทัย ที่จะไปร่วมงาน2t ลานนา ที่จ.เชียงใหม่ ...

ให้ไปพบกันที่สามแยกศรีสัชฯ เวลา 7.00 น. เพื่อเดินทางไปสมทบกับกลุ่มทางสายที่มาจากตาก(เขื่อน)

ที่ อ.ฮอด แล้วค่อยเดินทางต่อเพื่อไปสมทบกับ กลุ่มท่านวัจน์ ท่านเอก และ สมาชิกกลุ่มแคงอาร์เล ที่จ.ลำปาง

หากท่านใดที่ไม่สะดวก หรือ ติดขัดเรื่องใดเร่งด่วน ให้โทรแจ้งได้นะครับ ทั้งที่เบอร์ผม 085-736-25-07 ...

และเบอร์ท่านเสือ 091-294-44-17

ขอให้ทุกท่านตรวจเช็ครถ และ อุปกรณ์ที่จะนำไปด้วยให้เรียบร้อยนะครับ  แล้วเจอกันครับ....

อ้างจาก: super Tiger เมื่อ มีนาคม 08, 2013, 03:36:29 หลังเที่ยง
แจ้งข่าวสมาชิค ชมรม อนุรักษ์ 2 จังหวะ(อิสระ) ทราบ

1 เรื่อง สมาชิค ลาออก
ปีเตอร์ เซอร์ L1 ขอลาออกจากการเป็นสมาชิค ของชมรม อนุรักษ์ 2 จังหวะ(อิสระ) เนื่องจาก ปัญหาเวลาไม่อำนวยและเรื่องสุขภาพ
ทางชมรม จึงมีมติ ให้แบ่งงานกันดูแลดังนี้
โจ วังโป่ง        ดูแล สายวังโป่ง วังโป่ง 2t คลับ
ท่านยา/ท่านนก  ดูแล ประสานงานกับทุกชมรมและพิษณุโลก สายพิณุโลก
ท่านแบล๊ค/ท่านตวง ดูแล แม่สอด
ท่านต่าย ดูแลประสานงานทางพบพระ และทุกชมรม
ท่านบูม/น้องมัสทรี ดูแล สายเขื่อน
เสือ ดูแล สายสุโขทัยและประสานงานทุกชมรม(
ส่วนพี่ต้อง ประธานชมรม คอยกำกับดูแล ห้อง อนุรักษ์ 2 จังหวะ(ททท) และเป็นที่ปรึกษา ทุกๆห้อง
ให้สมาชิค คอยติดต่อประสานงานเรื่องเส้นทางและการออกทริป
กฏระเบียบยังคงเดิมไม่มีเปลี่ยนแปลง
คำว่า     ชมรม   ต้องมากกว่า 1 หรือ มากกว่า
คำว่า    อนุรักษ์ 2 จังหวะ  คือมีเก็บไว้ หรือมีขี่ หรือไม่มีขี่แต่ใจรัก
คำว่า   อิสระ    สบายๆสไตร์อิสระ พร้อมก้อไป ไม่พร้อมก้อไม่ไป และ ไม่มีอะไรผูกมัด
แต่บัดนี้ ด้วยการที่ สมาชิค ต่างอยู่ห่างกันคนละจังหวัด จึงไม่ค่อยจะได้พบกันนอกจากเวลาจะออกทริป จึงให้ทุกคนแยกห้องดูแล 2t  น้องใหม่ที่จะเข้ามา และคอยแนะนำวิธี การเตรียมตัวออกทริป แต่เราจะมีห้องใหญ่ ไว้ทักทายกัน คือห้อง ชมรม อนุรักษ์ 2 จังหวะ(ททท) ท่องเที่ยวทั่วไทย

ส่วนเรื่องที่ 2
เรื่องการ เดินทางไปมิตติ้ง งาน 2 t ลานนา วันพรุ่งนี้
ย้ำมติ นะครับ คือใครพร้อมก้อไป ใครไม่สะดวกเรื่องค่าใช้จ่าย/เรื่องงาน/เรื่องครอบครัว ไว้ทริปหน้านะครับ เรายังมีภาระกิจกันอีกหลายทริป
วันที่ 30 มีนาคม ให้สมาชิค เข้าร่วมงาน kang-r-ray พิษณุโลก ครับ
แจ้งมาเพื่อทราบโดยทั่วกัน
เสือ zx

สมเหตุสมผลดี เห็นด้วยครับ...
ดี สมเหตุสมผล ให้มันจบไป

ใครอุดหนุนของๆผม ผมขอให้รวยๆ ... ใหญ่ๆ ขอให้มีรูแทง ขอให้มีแรงทิ่ม กันทุกๆคนนะคับ โอมเพี้ยง
บัญชี วาสนา เอี่ยมเจริญ ธ.กรุงไทย 767-0-0-950-7-5 [ของๆเราๆรับประกัน]

Ant Zaa

หมายเลขบัญชี ธนาคาร กสิกรไทย สาขาคลองขลุง
443-2-15234-6
น.ส.กัลยาณี  ดิบแดง
088-1728244 , 082-4000610

FON-KANG-R-RAY-

/ฝน พิษณุโลก

kagwangpong

อ้างจาก: FON-KANG-R-RAY- เมื่อ มีนาคม 09, 2013, 09:51:24 หลังเที่ยง
ชักจะราม
ในชมรมใครเรียนรามหรือคับท่านฝน  ???

JO WANGPONG

sodaban

อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ มีนาคม 10, 2013, 08:15:12 หลังเที่ยง
ถึงบ้านแล้วครับรายงานตัวครับ

ถึงบ้านก่อนท่านโจ ครับ  ไปเที่ยวนี้ทั้งน๊อต ทั้งอะไหล่ หลุดกระจายขนาดขี่ประคองๆให้จบงาน ....

ท่านเสือ ถึงบ้านหรือยังไม่รู้? หรือจะเลยไปนวดนํ้ามันคลายเส้นต่อ?....
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

max!

อ้างจาก: sodaban เมื่อ มีนาคม 10, 2013, 08:20:44 หลังเที่ยง
อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ มีนาคม 10, 2013, 08:15:12 หลังเที่ยง

ถึงบ้านก่อนท่านโจ ครับ  ไปเที่ยวนี้ทั้งน๊อต ทั้งอะไหล่ หลุดกระจายขนาดขี่ประคองๆให้จบงาน ....

ท่านเสือ ถึงบ้านหรือยังไม่รู้? หรือจะเลยไปนวดนํ้ามันคลายเส้นต่อ?....

ขอบคุณพี่ต้อง และพี่เสือ พี่โจ มัสซี พี่ b2oml ขอบคุณมากจริงๆครับ ขาดใครไปบ้างอีกเนาะครับ เสียดายมีเวลาคุยกันน้อยไปนิด ไว้เจอกันใหม่ครับ
089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

sodaban

อ้างจาก: max! เมื่อ มีนาคม 10, 2013, 08:35:32 หลังเที่ยง

ขอบคุณพี่ต้อง และพี่เสือ พี่โจ มัสซี พี่ b2oml ขอบคุณมากจริงๆครับ ขาดใครไปบ้างอีกเนาะครับ เสียดายมีเวลาคุยกันน้อยไปนิด ไว้เจอกันใหม่ครับ

ขอบคณุ ท่านแม๊ค เช่นเดียวกันครับ ทั้งเรื่องแก็ไขรถ ทั้งเรื่องที่พัก อื่นๆอีกมากมาย บรรยายไม่หมด

พองานจบที่นี้ก็หายเหนื่อยแล้วครับ ภูมิใจกับงานที่สำเร็จไปได้ด้วยดี เป็นกำลังใจทีมจัดงานทุกท่านให้นะครับ ....

wat Victor

พรุ่งนี้ลงรูปสายดำให้ชมนะพี่ต้อง

ศิริวัจน์  กุลณามาก
โทร 0808106674

JO WANGPONG

อ้างจาก: max! เมื่อ มีนาคม 10, 2013, 08:35:32 หลังเที่ยง
อ้างจาก: sodaban เมื่อ มีนาคม 10, 2013, 08:20:44 หลังเที่ยง

เปนงานที่อบอุ่นมากครับท่านแม็กเจ้าภาพดูแลได้อย่างยอดเยี่ยมมากครับ

max!

อ้างจาก: sodaban เมื่อ มีนาคม 10, 2013, 08:52:03 หลังเที่ยง

ขอบคณุ ท่านแม๊ค เช่นเดียวกันครับ ทั้งเรื่องแก็ไขรถ ทั้งเรื่องที่พัก อื่นๆอีกมากมาย บรรยายไม่หมด

พองานจบที่นี้ก็หายเหนื่อยแล้วครับ ภูมิใจกับงานที่สำเร็จไปได้ด้วยดี เป็นกำลังใจทีมจัดงานทุกท่านให้นะครับ ....

อ้างจาก: wat Victor เมื่อ มีนาคม 10, 2013, 09:00:32 หลังเที่ยง
พรุ่งนี้ลงรูปสายดำให้ชมนะพี่ต้อง
อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ มีนาคม 10, 2013, 09:00:36 หลังเที่ยง

เปนงานที่อบอุ่นมากครับท่านแม็กเจ้าภาพดูแลได้อย่างยอดเยี่ยมมากครับ

ซึ้งใจ จริงๆ น้ำตาจะไหลครับ กระซิกๆ คิคิ
089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

kagwangpong

JO WANGPONG

blue_jrs

สวัสดีครับทุกท่านผู้มาเยือน รถสวยทุกคันเลย เล่นโค้งกับพี่เสือ พอหอมปากหอมคอครับ อิอิ ขาลงมีตื่นเต้นนิดหน่อย ร้อยเวรวิ่งกะผมทุกเย็น555เกือบใด้นอนเชียงใหม่อีกคืน คงคิดว่าเราเป็นพม่า555

รักสนุก ไม่มีพิษภัย รักทุกคน จริงใจ จริงจัง YAMAHA TEAM