Main Menu

***ชมรมอนุรักษ์ 2 จังหวะ อุตรดิตถ์ (ททท.) ***

เริ่มโดย sodaban, กรกฎาคม 09, 2010, 01:23:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kagwangpong

chang-ab

อ้างจาก: sodaban เมื่อ ธันวาคม 04, 2013, 05:49:50 หลังเที่ยง
อ้างจาก: super Tiger เมื่อ ธันวาคม 03, 2013, 09:26:42 หลังเที่ยง
อนุรักษ์ 2 จังหวะ(อิสระ)   ผ่านมากินน้ำเย็น มาเพราะคิดถึง สหายทุกคน ฝากทางนี้ด้วยนะ พี่ต้อง/โจ/ต่าย/ออย/บูม/มัสทรี
เสือขอลงจากเขาเหลียงซาน เพื่อท่องยุทธจักร ตามลำพังสักพัก หากสำเร็จยุทธ จอมโจรไร้เงา เมื่อไหร่จะกลับมายัง สำนัก อนุรักษ์ 2 จังหวะ(อิสระ) อีกครั้ง
คิดถึงสหายทุกคน

ตามนั้นครับ ดูแลตัวเองด้วยครับ...

อ้างจาก: chang-ab เมื่อ ธันวาคม 04, 2013, 06:39:18 ก่อนเที่ยง
ตื่นมาเช้านี้อากาศเย็น  เลยเป็นห่วงคนทางนี้  กลัวว่าตาหำจะหดน่ะ)

ยังจะมีให้หดอีก หรอเนี่ย ฮ่า ๆ  นึกว่าจะห่วงคน เสียอีกนิ ...

ช่วงนี้ ไม่อยู่นะครับ สมาชิกท่านใดว่างๆ ก็เข้ามาดูแลห้อง ให้ด้วยนะครับ  ขอบคณุล่วงหน้าครับทุกๆท่าน....
หนีไปเที่ยวไหนหน๋ออออออ
ทีมงาน"ช่างแอบ" วิ่งทุกครั้งพังทุกเกียร์

somrat

somrat

somrat

ผลการจับสลากรอบแบ่งสายศึกฟุตบอลโลก 2014 ที่ประเทศบราซิล

กลุ่ม A : บราซิล, โครเอเชีย, เม็กซิโก, แคเมอรูน
กลุ่ม B : สเปน, ฮอลแลนด์, ชิลี, ออสเตรเลีย
กลุ่ม C : โคลัมเบีย, กรีซ, ไอวอรี่โคสต์, ญี่ปุ่น
กลุ่ม D : อุรุกวัย, คอสตาริกา, อังกฤษ, อิตาลี
กลุ่ม E : สวิตเซอร์แลนด์, เอกวาดอร์, ฝรั่งเศส, ฮอนดูรัส
กลุ่ม F : อาร์เจนติน่า, บอสเนียฯ, อิหร่าน, ไนจีเรีย
กลุ่ม G : เยอรมัน, โปรตุเกส, กาน่า, สหรัฐอเมริกา
กลุ่ม H : เบลเยี่ยม, อัลจีเรีย, รัสเซีย, เกาหลีใต้

topnoy24

แวะมาทักทาย ทุกท่านครับ สบายกันดีนะครับ
-ขับรถเร็วก้อด่าแม่ ขับรถแช่ก้อด่าพ่อ- ## 2 STROKE LANNA CHIANG MAI ##
Tell xx4-1808487

chang-ab

ทีมงาน"ช่างแอบ" วิ่งทุกครั้งพังทุกเกียร์

JO WANGPONG

somrat

somrat

pob wangpong

ห้องนี้ปลอดภัยครับ ๆๆๆไม่หาย เฝ้าห้องแทนแล้ว จะออกเวรละ คนต่อไป คือ คูณ สมรัตน์

somrat

มาแล้วเด้อ พี่ น้อง อะไรเหรอ พบ ปลาลลงรู้ 5555

JO WANGPONG

somrat

somrat