Main Menu

ใครอยู่พิษณุโลก รายงานตัวหน่อยครับ

เริ่มโดย hs6seg, พฤษภาคม 19, 2010, 10:28:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sirisak

สนใจจะมาเยื่อน นครสวรรค์ อีกหรือเปล่าครับ 

ขอเชิญนะครับ  วันที่  11  ก.ค.  นี้    :-[

จบข่าว

รายงานตัวด้วยครับ ผม เป้ ครับ  อำเภอเมือง ใกล้ๆโลตัสคับ

ปัจจุบัน ใช้ ตัวนี้อยู่

ขายไม่ออกเลยขี่เองซะ

ทำไปเรื่อยๆ ซ่อมไปเรื่อยๆ กระเป๋าแบนลงเรื่อยๆ ผบ.หน้าหงิกขึ้นเรื่อยๆ

วันอาทิตย์ผมอยู่ บ่อนไก่วัดโบสถ์ 555

makatho_2T_PL

ท่านเป้ ไม่เอาไว้ใช้เองหรอครับ
ผมก็อยากได้นะ แต่ยังขาย คอนคอร์ดไม่ได้เลย
อ้างจาก: sodaban เมื่อ มิถุนายน 30, 2010, 11:28:36 หลังเที่ยง
กะลังเก็บตัว(ตัง)......รอมิตติ้ง ปลายเดือน..อิอิอิอิ...... >:(.ท่านโต.อาการบาดเจ็บจากอุบัติเหุต หายดีแล้วหรอครับ  กะจะเอารถไรออกมิตติ้ง.ละครับ.........ต้อง :'( :o
ตอนนี้ก็ดีขึ้นแล้วครับคุณต้อง

hs6seg

ราคาขายคอร์ด 8000 อ่ะโต พี่ซื้อวิคเตอร์มาแค่ 4000 เอง  พร้อมใช้ เครื่องดี  ทะเบียนไม่ขาดอีกต่างหาก

"มีความสุขที่ได้เที่ยวบน มอไซค์คู่ใจ ถึงไม่สวยเหมือนของใคร แต่พาไปถึงปลายทาง"

GOOD MOON COMPUTER AND COMMUNICATION
ซ่อม อัพเกรด วางระบบ คอมฯ กล้อง CCTV

อ้างจาก: hs6seg เมื่อ กรกฎาคม 02, 2010, 10:58:07 ก่อนเที่ยง
ราคาขายคอร์ด 8000 อ่ะโต พี่ซื้อวิคเตอร์มาแค่ 4000 เอง  พร้อมใช้ เครื่องดี  ทะเบียนไม่ขาดอีกต่างหาก
ก็ถึงว่าเนี่ยพี่ แล้วจะมีใครสนใจป่าวเนี่ย สงสัยคงต้องเอาไว้แต่งคลาสสิคแนวรถทหารสมัยสงครามโลกแล้วล่ะมั้ง

hs6seg

ถ้าเป็นไปได้อ่ะน๊ะ โต โตต้องทำเดิมๆอ่ะ พี่ว่า 8000 น่าจะมีคนซื้อน๊ะ เพราะเดิมๆมันก็คลาสสิคดี

"มีความสุขที่ได้เที่ยวบน มอไซค์คู่ใจ ถึงไม่สวยเหมือนของใคร แต่พาไปถึงปลายทาง"

GOOD MOON COMPUTER AND COMMUNICATION
ซ่อม อัพเกรด วางระบบ คอมฯ กล้อง CCTV

kongNsr150rr

อืม... ผม  ก้อง อุตรดิตถ์   ว่างๆ กะอยาก ไปแจม ได้ ไหมครับ ใกล้ๆ   อิอิ  2 คนกะเพื่อน ยังไม่มีกลุ่ม รุย ครับ   

อ้างจาก: kongNsr150rr เมื่อ กรกฎาคม 03, 2010, 09:38:01 ก่อนเที่ยง
อืม... ผม  ก้อง อุตรดิตถ์   ว่างๆ กะอยาก ไปแจม ได้ ไหมครับ ใกล้ๆ   อิอิ  2 คนกะเพื่อน ยังไม่มีกลุ่ม รุย ครับ   

เชิญมาร่วมกลุ่มพิษณุโลกได้เลยครับ เรายินดีต้อนรับ
ว่าแต่ที่จริงผมก็อุตดิตถ์นะเนี่ย อ.พิชัยน่ะ แต่มาเรียนอยู่พิดโลกครับ ทุกวันนี้ก็เลยเป็นเด็กพิดโลกไปแล้ว เหอะๆๆ

sodaban

คนพิดโลกมาอยู่อุตรดิตถ์   คนอุตรดิคถ์มาอยู่พิดโลก >:(  เหมือนโครงการแลกเปลี่ยนนักศึกศึกษาเลยเนอะ?  ผมก็อยู่อุตรดิตถ์ครับ ยินดีต้อนรับครับคุณ ก้อง  คุณ โต ทางบ้าน(นาอินนายาง) ให้อภัยหมดแล้ว กลับมาบ้านได้แล้วครับ?
ล้อเล่นนะครับ
................ต้อง :(  ปล. คุณ ก้อง ปลายเดือน กค.เชิญออกทริป มิตติ้ง ที่พิดโลกด้วยกันนะครับ ว่างหรือเปส่าไม่รู้ ???
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

•E•a•k_s•k•a•l•a•55•

รถผมเสร็จแล้วนะครับ   ไอ้รูปลายเซ็นผมนั่นเลย  เดี๋ยวเอามาลงให้ชม   ???

ความดีก็เหมือนกางเกงใน ต้องมีติดตัวไว้แต่ไม่ต้องเอามาโชว์

ภาคเหนือตอนล่าง 
ภาคกลางตอนบน
พิษณุโลกคร้าบ.....

อ้างจาก: okovski เมื่อ มิถุนายน 06, 2010, 12:40:48 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: makatho เมื่อ มิถุนายน 05, 2010, 11:35:34 หลังเที่ยง
อิจฉาคนมีรถขี่จัง

ลุยเลยครับคุณโต  อย่าให้อะไรมาหยุดยั้งเราได้
(แล้วตัวผมเองจะเอาตัวเองรอดรึเปล่าละเนี่ย)
ก็อยากเต็มที่กับมันแหละพี่โอ แต่โปรเจคจบนี่ดิ สำคัญกว่า อิอิ
ปีสี่แล้วอ่ะ ไม่อยากต่อปีห้า อายรุ่นน้อง

hs6seg

ใครเคยล้างคาร์บูเคมั่ง มาสอนมั่งซิ อยู่วัดโบสถ์เนี่ย เวนกรรม จอดรถตากฝน น้ำเข้าไปในถังน้ำมัน
งานเข้าเลย ถึงว่า สตาร์ทไม่ติด ยังงัยๆก็ไม่ติด เซงเป็ด น้ำอยู่ในถังน้ำมัน บานเลย กำลังจะรื้อคาร์บู
มาโซโล่เอง แต่ไม่เคยทำของเคซักที เคยแต่รุ่นอื่นๆ

knightNSR

ไม่มีไรทำมันเซ็ง.........
ถ้ามีเงินนะ................เติมน้ำมัน
จะเที่ยวให้........สะใจ

nok99

ด  บ้านใหม่เเหล่มครับ  บ้านตรงไหนครับ พอถามไครได้ครับ   เผื่อสาวๆๆบ้านใหม่สวยๆๆทั้งนั้น    นศ   ตอนเช้ารอขึ้นรถเพียบเลยอ่ะ  ว่างๆๆจะเเว้นไปหานะครับ  ทางตรงดี ลากมันเเน่ๆๆเหอๆๆๆ     :D        :D       :(       :(

sodaban

อ้างจาก: makatho เมื่อ กรกฎาคม 04, 2010, 03:00:48 หลังเที่ยง
แล้วพี่ต้องอยู่บ้านไหนครับ
แปป
ผมอยู่ หน้าศูนย์ขนส่ง ใกล้ๆกับศูนย์พระเครื่องบรมอาสน์(วันอาทิตย์) วันไหนกลับมาบ้านเลยมาหาผมในเมือง ได้นะครับ เออ...แล้วเรื่องคู่กรณี ไปถึงไหนแล้ว? วันนี้ ผมไปดู Flash มาแล้วสภาพตามรูปครับ ราคา 3500 บ. ยังไม่ได้ต่อรองนะครับ 3ถ้วนๆน่าจะได้ครับ............ต้อง

"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

okovski

แฟลชนั่นเปิดแค่สามพันห้าเองเหรอครับ ถูกจัง  ถ้าไม่ติดว่าหาอะไหล่ยากจะเป็นตัวที่น่าเล่นมากเลย
ผมว่างามไม่แพ้วิคเตอร์เลยนะเครับเนี่ย

OKOBCKИ โอครับ

...So I have to do...

•E•a•k_s•k•a•l•a•55•

รถผมเรียบร้อยโรงเรียน kr แล้วครับ ตามรูปลายเซ็นเลย

ไปดูเพิ่มได้ที่ห้องโชว์สองล้อคู่ใจคร้าบบบ   :( ???

ความดีก็เหมือนกางเกงใน ต้องมีติดตัวไว้แต่ไม่ต้องเอามาโชว์

ภาคเหนือตอนล่าง 
ภาคกลางตอนบน
พิษณุโลกคร้าบ.....

อ้างจาก: skala55 เมื่อ กรกฎาคม 04, 2010, 10:03:23 หลังเที่ยง
รถผมเรียบร้อยโรงเรียน kr แล้วครับ ตามรูปลายเซ็นเลย

ไปดูเพิ่มได้ที่ห้องโชว์สองล้อคู่ใจคร้าบบบ   :( ???
แค่สีรถก็จี๊ดเลยนะพี่เอก หุหุ

อ้างจาก: sodaban เมื่อ กรกฎาคม 04, 2010, 07:41:31 หลังเที่ยง
อ้างจาก: makatho เมื่อ กรกฎาคม 04, 2010, 03:00:48 หลังเที่ยง
แล้วพี่ต้องอยู่บ้านไหนครับ
แปป
ผมอยู่ หน้าศูนย์ขนส่ง ใกล้ๆกับศูนย์พระเครื่องบรมอาสน์(วันอาทิตย์) วันไหนกลับมาบ้านเลยมาหาผมในเมือง ได้นะครับ เออ...แล้วเรื่องคู่กรณี ไปถึงไหนแล้ว? วันนี้ ผมไปดู Flash มาแล้วสภาพตามรูปครับ ราคา 3500 บ. ยังไม่ได้ต่อรองนะครับ 3ถ้วนๆน่าจะได้ครับ............ต้อง

เมื่อวานมันโทรมาหาผมแล้วล่ะพี่ต้อง แล้วมันก็ยืนยันคำเดิมจะให้ซ่อมรถให้ มันพูดประมานว่า
เราพร้อมจะคุยกันวันไหนดี ต่างคนก็ต่างอยากได้รถเอามาใช้ ให้เตรียมพร้อมเร็วๆ ก็ดี
ทีนี้ผมถามแล้วจะเอางัย มันก็บอกจะให้ซ่อมรถให้น่ะ
ถ้ามันโทรมาอีกทีนะผมจะบอกมันเลยผมไม่เอารถแล้ว ถ้าอยากได้คืนก็ออกค่าซ่อมให้ผม แล้วผมจะไปเซ็นเรื่องให้ เลยล่ะ
มันไม่เคยพูดดีดีกับผมซักครั้งเลยเนี่ย
คนเห็นแก่ได้แบบนี้ มันน่าันัก