Main Menu

ตัวฉันเกิดมาเป็นหนุ่มสุพรรณ

เริ่มโดย nitro, พฤษภาคม 11, 2010, 03:33:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eakkachai

อ้างจาก: kumwong เมื่อ มิถุนายน 14, 2014, 12:32:55 หลังเที่ยง
สมาชิกใหม่ แต่ดูมานาน สุพรรณบ้านช้าน
+1 อยู่ส่วนไหนของสุพรรณคับ ..

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

kumwong

kumwong

ขอโทษทีครับลืมไป ขอถามหน่อยที่สุพรรณสามารถทำkrที่ไหนบ้างพอดีพึ่งได้รถมาอยากเช็คเครื่องว่าต้องทำอะไรตรงไหน ขอบคุณล่วงหน้าครับ

eakkachai

อ้างจาก: kumwong เมื่อ มิถุนายน 15, 2014, 09:43:26 ก่อนเที่ยง
ขอโทษทีครับลืมไป ขอถามหน่อยที่สุพรรณสามารถทำkrที่ไหนบ้างพอดีพึ่งได้รถมาอยากเช็คเครื่องว่าต้องทำอะไรตรงไหน ขอบคุณล่วงหน้าครับ
อืมม ไม่เคยทำรถในสุพรรณซะด้วย

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

kumwong

wat Victor

ถึงพี่น้องชาว2Tสุพรรณทุกท่าน
อยากนัดพูดคุยเรื่องการที่เราอยากจะจัดมิตติ้งนับ3หน่อย เอาวันไหนดี

ศิริวัจน์  กุลณามาก
โทร 0808106674

eakkachai

วันอาทิตย์ปลายๆเดือน หรือเดือนหน้า ..พอได้อยู่

lloudo_naja

"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

eakkachai

wat Victor

ตกลงประมาณสิ้นเดือนนัดเจอกันหน่อยนะครับ

eakkachai

อ้างจาก: wat Victor เมื่อ มิถุนายน 20, 2014, 01:01:37 หลังเที่ยง
ตกลงประมาณสิ้นเดือนนัดเจอกันหน่อยนะครับ
อาทิตย์ 29..แล้วกัน เครไหมคับ

tee zx150

อ้างจาก: eakkachai เมื่อ มิถุนายน 20, 2014, 10:48:41 หลังเที่ยง
อ้างจาก: wat Victor เมื่อ มิถุนายน 20, 2014, 01:01:37 หลังเที่ยง
คิดถึงมิตรสหาย ...ชาวสุพรรณ ทุกๆท่านคับ...29นี้ ไปร่วมทำบุญกันนะคับ เงินจะนำถวายวัดพระบาทน้ำพุ ผมก็ลง ขี่สนุกๆๆ อิอิ

eakkachai

อ้างจาก: tee zx150 เมื่อ มิถุนายน 24, 2014, 08:56:49 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: eakkachai เมื่อ มิถุนายน 20, 2014, 10:48:41 หลังเที่ยง
คิด
ถึงมิตรสหาย ...ชาวสุพรรณ ทุกๆท่านคับ...29นี้ ไปร่วมทำบุญกันนะคับ เงินจะนำถวายวัดพระบาทน้ำพุ ผมก็ลง ขี่สนุกๆๆ อิอิ
ผมว่างช่วงเย็นอะดิ..เสีดาย

akekonsr

:(รายงานตัวคับหลังจากลืมรหัสเตรียมตัวเคลื่อนไหวแร้วคับ

eakkachai

สมาชิกใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ อิอิ..

akekonsr

kumwong

ถึงพี่ชาวสุพรรณทุกท่านครับ คือผมอยากให้พวกพี่นัดเจอกันบ้างที่สุพรรณจะได้ทำความรู้จักแลกเปลี่ยนความรู้กัน ผมต้นครับ  ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ

akekonsr

อ้างจาก: kumwong เมื่อ กรกฎาคม 01, 2014, 07:11:58 หลังเที่ยง
ถึงพี่ชาวสุพรรณทุกท่านครับ คือผมอยากให้พวกพี่นัดเจอกันบ้างที่สุพรรณจะได้ทำความรู้จักแลกเปลี่ยนความรู้กัน ผมต้นครับ  ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ
ทิ้งเบอโทรไว้ได้เรยคับเดวจัดให้อิอิอิ

wat Victor

อ้างจาก: akekonsr เมื่อ กรกฎาคม 01, 2014, 09:56:32 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kumwong เมื่อ กรกฎาคม 01, 2014, 07:11:58 หลังเที่ยง
ทิ้งเบอโทรไว้ได้เรยคับเดวจัดให้อิอิอิ
โทรมาหาผมได้เลยอยากเจอกันวันไหนบอกมาเลย
อ้างจาก: eakkachai เมื่อ มิถุนายน 29, 2014, 03:12:45 หลังเที่ยง
สมาชิกใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ อิอิ..

สมาชิกใหม่ ใหญ่จังเลย

eakkachai

มีแน่นอนคับ ช่วงหลังๆนี่ห่างหายไปนานนิดนึง ปล.สมาชิกส่วนมากจะทำงานต่างจังหวัดกัน