Main Menu

เรียนเพื่อนๆสมาชิก2strokeclub.com ทุกท่านนะครับท่า&

เริ่มโดย KenJi, กรกฎาคม 18, 2015, 04:56:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Yamato

แจ้งทุกท่าน กท.ผิดกฎ ก็โดนลบเหมือนเดิม ดันครับ

makatho_2T_PL

imajins

นพดล  0890552516  ที่อยู่  อ.บางโฉลง  บางนา ตราด กม 18  ม.หัวเฉียว

KenJi

KenJi

Yamato

Yamato

รบกวน สมช.เรืองตั้งกระทู้  รบกวนกดยืนยันครั้งเดียวนะครับ Server เราช้า เนื่งจาก เจอกระแส เฟส เล่นงาน เข้าใจตรงกันนะครับ ขอบคุณครับ

KenJi

ตั้งแต่ผมทำงาน นานๆ จะได้เข้ามาดูที ทำให้ไม่ค่อยมีเวลามาดูแลเหมือนแต่ก่อนบอร์ดเลยมีกระทู้ผิดกฎเยอะเลย แต่จะพยายามหาเวลามาดูแลครับไม่อยากให้บอร์ดรก

อ่านกฏระเบียบก่อนตั้งกระทู้กันก่อนนะครับ

KenJi

Yamato

KenJi

khantaseree

KenJi

KenJi

KenJi

อ้างจาก: Yamato เมื่อ ธันวาคม 02, 2015, 09:15:58 หลังเที่ยง
รบกวน สมช.เรืองตั้งกระทู้  รบกวนกดยืนยันครั้งเดียวนะครับ Server เราช้า เนื่งจาก เจอกระแส เฟส เล่นงาน เข้าใจตรงกันนะครับ ขอบคุณครับ

ตามคุณชัยเลยครับ ช่วงนี้เว็บอาจจะช้าและคนน้อยสักหน่อยเพราะไปสิง Facebook กันเยอะ 555+
กระทู้ไหนซื้อ-ขายเสร็จสิ้นแล้ว ล็อคกระทู้แล้ว ผิดกฎระเบียบ ส่งลิงค์มาให้ผู้ดูแล คนไหนก็ได้นะครับ... ทุกลิงค์ +1 แรงบ้า เฮ้ย แรงม้า

Yamato

ขอบคุณทุกท่านครับ ถึงจะเงียบไปบ้าง แต่...เหมือนเดิมนะ ดันๆ