Main Menu

2t RX-S 115 ปั1982!!! ช้วยหน่อยเด็กใหม่

เริ่มโดย soap.e.euds, มีนาคม 17, 2015, 04:25:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

soap.e.euds

พีครับ แอดไลร์ผมมาได้ไหม ผมสนใจเรืองแตงรถแนวนีมากเด็กใหม่โดนหลอกมาเยอะ ID Line : Soap666
ผมขับ rx-s115 อยากทำมาก ขอคำแนะนำบ้าง เรืองว่าพีมาอะไรไปบ้าง ต้องดัดแแปลงไรบ้าง... พอมีพีๆ คนไหนใจดีช่วยกันทำหรือให้คำแนะนำไหมผมอยู่สะพานใหม่

รูปเปรภผมต้อนนี พีแนะนำเพิมดิ พวกไมบ ล้อ ช้วงหน้า นะคับ

aoaaued

อ้างจาก: soap.e.euds เมื่อ มีนาคม 17, 2015, 04:25:30 ก่อนเที่ยง
พีครับ แอดไลร์ผมมาได้ไหม ผมสนใจเรืองแตงรถแนวนีมากเด็กใหม่โดนหลอกมาเยอะ ID Line : Soap666
ผมขับ rx-s115 อยากทำมาก ขอคำแนะนำบ้าง เรืองว่าพีมาอะไรไปบ้าง ต้องดัดแแปลงไรบ้าง... พอมีพีๆ คนไหนใจดีช่วยกันทำหรือให้คำแนะนำไหมผมอยู่สะพานใหม่

รูปเปรภผมต้อนนี พีแนะนำเพิมดิ พวกไมบ ล้อ ช้วงหน้า นะคับ

คงจะหาคนตอบโจทย์ตามที่ท่านต้องการยากซักหน่อยนะ นอกเสียจากมีความคุ้ยเคยกันมาแต่ยังไงก็ขอเอาใจช่วยให้เจอคนใจดีครับ อีกทางนึงผมว่าค่อยๆทำไปศึกษาหาความรู้เล็กๆน้อยๆมาลองทำครับ  มีอะไรติดขัดก็เข้ามาถาม คงจะเพื่อนๆสมาชิกคงจะเข้ามาให้คำตอบเรื่อยๆครับ