Main Menu

โซนราษฎร์บูรณะ พระประแดง สุขสวัสดิ์ และโซนใกล้เคียงมาคุยกัน

เริ่มโดย seilencer_TZR, มีนาคม 18, 2010, 08:52:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MiC-SpeeD

อ่า ขอคำปรึกษาพี่พี่หน่อยนะครับว่า

กำลังจะสั่งท่อรีดมาใส่ครับมันจะดีไหมครับเเล้วจะวิ่งกว่าเดิมหรือว่าอืดเพราะ
รถผมเดิมๆลูก1.00 เองครับไม่รู้จะตัดสินใจยังไงดีขอความชัวร์ก็เสียตังค์ครับ :(  :o

MaX_TzR

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

MiC-SpeeD

MaX_TzR

อืม คงงั้น อะ มั้ง เหอะ เหอะ

ดูอย่างรถพี่  ท่อเดิมวิ่งชิบหายวายป่วน 555

.

seilencer_TZR

MaX_TzR

.

Freedom First

~{ Eak_ThaPra }~

5555+

นี่พักเที่ยงเลยมานั่งเล่นได้เดี๊ยวบ่ายไปทำงานต่อและ
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

DarkEdition

"อันขี้เหล้า ขี้ยา หมาไม่ Dag คนก็แปลกDag ได้ไม่อายหมา"

MaX_TzR

เพลงมันส์ดี มีแนวนี้อีก ลงมาเลยนะครับ ชอบฟัง อิอิ

เอาม้าไปกิน  เดี๋ยวไปแจ้งตำรวจก่อน

.

narokawayg

โซนนี้รวมไปเล่นน้ำที่ไหนหรือเปล่าครับ

ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

NeonoN

อ้างจาก: narokawayg เมื่อ เมษายน 13, 2011, 01:31:41 ก่อนเที่ยง
โซนนี้รวมไปเล่นน้ำที่ไหนหรือเปล่าครับ
เอาไงดี ไปแจม แถวจรัลป่าว หรือใครมีที่แถวไหนอ่ะ
"เวร ย่อมระงับด้วยการ ไม่จองเวร"  + ไม่จำเป็นต้องมีเหตุผล กับคนที่พูดไม่รู้เรื่อง +

http://th.wikipedia.org/wiki/แผนลับแหกคุกนรก

อ้างจาก: NeonoN เมื่อ เมษายน 13, 2011, 03:42:14 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: narokawayg เมื่อ เมษายน 13, 2011, 01:31:41 ก่อนเที่ยง
เอาไงดี ไปแจม แถวจรัลป่าว หรือใครมีที่แถวไหนอ่ะ

ซอย 13 อะนะ ไปสิ

narokawayg

อ้างจาก: NeonoN เมื่อ เมษายน 13, 2011, 03:42:14 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: backawer เมื่อ เมษายน 13, 2011, 09:12:21 ก่อนเที่ยง

ซอย 13 อะนะ ไปสิ

ผมยังไม่รู้ไปไหนเลย แต่ต้งอทำรถก่อน

ซอย พาณิชธน มีขาใหญ่อยู่อ่ะ ไม่กล้าไป เกิดไปพูดจาขัดคอขาใหญ่เค้า

ในเว็บอย่างมากโดนรุม ไปขัดหน้างาน โดนลิ่วล้อรุมตื้บ แหงๆเลย

ปุ๊_ทาลิ

อยู่บ้าน ล้างรถแล้ว ไม่อยากเปลอะแป้ง ล้างยากโคตร

เยี่ยมชมผลงานได้ที่ https://www.facebook.com/AuanPhraSamut

NeonoN

"เวร ย่อมระงับด้วยการ ไม่จองเวร"  + ไม่จำเป็นต้องมีเหตุผล กับคนที่พูดไม่รู้เรื่อง +

http://th.wikipedia.org/wiki/แผนลับแหกคุกนรก

MaX_TzR

.

DarkEdition

"อันขี้เหล้า ขี้ยา หมาไม่ Dag คนก็แปลกDag ได้ไม่อายหมา"

seilencer_TZR

ออกไปขี่รถเล่นกันมะ ? แถวๆ วุฒากาศ สก็อยเยอะดี 555+