Main Menu

โซนราษฎร์บูรณะ พระประแดง สุขสวัสดิ์ และโซนใกล้เคียงมาคุยกัน

เริ่มโดย seilencer_TZR, มีนาคม 18, 2010, 08:52:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

~{ Eak_ThaPra }~

เย็นแล้วสงใสไม่มีคนออกแน่เลนพี่

พี่แม็คก็กลัวน้ำ พี่ตูนก็ติดคอนเสริท

ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

MaX_TzR

เหตุผลหลักคือใกล้จะบวชแล้ว ไม่ตะลอนไปไหนด้วยมอไซฯอีก  เดี๋ยวบวชไม่ได้จะเรื่องใหญ่

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

MiC-SpeeD

MaX_TzR

อ้างจาก: MiC-SpeeD เมื่อ พฤษภาคม 01, 2011, 07:00:37 หลังเที่ยง
เเว๊บๆออกมาก็ได้พี่เเม็ก เเป็บๆเดี๋ยวกลับ อิอิ ;)

อันตรายมันอยู่ระหว่างการเดินทางไอน้อง 555+

เราระวังแล้ว แต่คนอื่นเราก็ไม่รู้จะระวังเหมือนเราไหม

.

MiC-SpeeD

MaX_TzR

ใจโคตรอยากออก

สึกออกมาเมื่อไหร่นะ ถึงไหนถึงกัน 555+

.

Freedom First

อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ พฤษภาคม 01, 2011, 06:02:50 หลังเที่ยง
เหตุผลหลักคือใกล้จะบวชแล้ว ไม่ตะลอนไปไหนด้วยมอไซฯอีก  เดี๋ยวบวชไม่ได้จะเรื่องใหญ่
ไม่มีกระทิบวชไม่ได้ตามนั้น ;)

seilencer_TZR

NeonoN

"เวร ย่อมระงับด้วยการ ไม่จองเวร"  + ไม่จำเป็นต้องมีเหตุผล กับคนที่พูดไม่รู้เรื่อง +

http://th.wikipedia.org/wiki/แผนลับแหกคุกนรก

bas7026

084-102-6501.  บาสครับ

แวะมาลาครับ

ผู้นี้ผมต้องไปแล้ว คงจะไม่ได้เจอกันอีก

คงไม่ได้อยู่กวนตีนพวกพี่ๆอีกแล้ว

NeonoN

อ้างจาก: backawer เมื่อ พฤษภาคม 03, 2011, 07:50:37 หลังเที่ยง
แวะมาลาครับ

ผู้นี้ผมต้องไปแล้ว คงจะไม่ได้เจอกันอีก

คงไม่ได้อยู่กวนตีนพวกพี่ๆอีกแล้ว

อ้าวเฮ้ย ไปไหนอ่ะ พลพรรค รักเอย พี่ไม่ค่อยได้เ้ข้ามาอ่าน เลยตกข่าว

ปอลิง. ไอ้บาส จะถูกใจไรนักหนา พี่ + ให้เองไปหลายดอกละ +ไป + มา อยู่นั่นแหละ

ปอลิง.2 ต่อไป กระทู้จะหาย ซีซีจะหาย แรงม้าจะหาย โดยไม่รู้สาเหตุ เพราะกุขี้เกียจอธิบายละ ทำตัวเปนเงามืดดีกว่า ไม่ต้องเสวนาอะไรมากความ ยืดยาวไร้สาระ ตรรกกะใคร ตรรกกะมัน ตามน้ำ  ;D
"เวร ย่อมระงับด้วยการ ไม่จองเวร"  + ไม่จำเป็นต้องมีเหตุผล กับคนที่พูดไม่รู้เรื่อง +

http://th.wikipedia.org/wiki/แผนลับแหกคุกนรก

MaX_TzR

เรื่องมันยาว

555+

เอกจะไปไหนวะ จะทิ้งกันแล้วหรอ โธ่

.

NeonoN

มีคนว่าผม "อย่าใช้อำนาจในทางที่ผิดดีกว่าไหม"
มีคนว่าผม "รั่วนิดรั่วหน่อยก็แบน  บางคนรั่วโครตๆๆ  ก็ไม่เห็นโดนแบน"
เคยทำตอนไหนอะไรบ้าง ผมไม่เคยแบนใครเลย นอกจาตาหมอ พวกที่สมัครมาเป้นชื่อสแปมภาษาอังกฤษ และพวกที่เข้ามาชวนคนทำงานทางเน็ต

ผมเบื่อมาก พวกที่นึกจะด่าก็ด่า พูดแต่สิ่งที่ไม่จริง ไม่รู้อะไรแล้วพูด มองโลกด้านเดียว
2 กระทู้ที่มีปัญหา เรื่องเกิดจากมีคนแจ้งมา ว่า...อย่างโง้นอย่างงี้ 
อืมใช่ มันไม่ได้ผิดกฎเวป และผมไม่ได้กล่าวโทษอะไรใคร และผมไม่ได้ใช้อำนาจลงโทษใคร

ที่ผมนำข้อความที่มีคนแจ้งไปลง เืพื่อให้ คนบางคน รู้ตัวว่า ทำอะไรลงไปบ้าง แล้วตอนนี้มีคนบางคนในเวป เขาไม่พอใจสิ่งที่คุณทำ  เผื่อจะได้ปรับปรุงหรือแก้ไขก็ว่ากันไป
สรุป สิ่งที่ได้มา ผมโดนด่ากลับ ใช้อำนาจมั่ว แบนคนมั่ว สองมาตรฐาน ซึ่งที่อ้างมาทั้งหมด ยกตัวอย่างให้ดูได้ป่าว แมร่งพูดลอยๆดีจริงๆ เหอๆ

การที่เราขับรถปาดหน้าคนอื่น มันไม่ได้ผิดกฎจราจร แต่ว่ามันผิดมารยาทป่าว   สิ่งที่ไม่ผิดกฎ ใช่ว่าจะถูกเสมอไป หัดมองมุมกลับกันบ้าง

ปอลิง. ผมบอกแล้วผมจะไม่พูดกับคนที่พูดไม่รู้เรื่อง ผมมาบอกในกระทู้นี้ เืื่พื่อให้เืพื่อนๆ ผมได้เ้ข้าใจเท่านั้น คนอื่นช่างมัน ผมไม่แคร์
ปลิง.2 ใครมาห้าวในกระทู้นี้ ลบหมด ตามนั้น

Freedom First

ความในใจของพี่นนท์
ผมรับทราบและเข้าใจคับพี่ ไม่ได้เอนเอียงหรือเลียไข่แต่เข้าใจจริงๆ

เฉยๆเลยดีกว่าคับ เดี๊ยวผมเกรียนกะพวกนั้นเอง

เรื่องที่มาลา
ไม่ได้ไปไหนไกลหรอกคับ แค่ต้องไปชายแดนฝั่งเขมร ช่วงจังหวัดศรีสะเกษ

นายให้ไปช่วยงานราชการ(งานที่ต้องใช้นายทหารนอกราชการ)

เดี๊ยวก็กลับมาเกรียนต่อที่นี่แหละคับ ถ้าไม่โดนตะกั่วหรือลูกปลายซะก่อน

MaX_TzR

.

อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ พฤษภาคม 03, 2011, 10:21:49 หลังเที่ยง
รีบมานะเอก

เดินทางปลอดภัยนะ

แม้งเอ๊ย ซิ้ง ชิบ

น้ำตาไหลเลยพี่

คนผิวคล้ำ น้ำใจงามจริงๆ

prayna71club ( เต่า )

ในที่สุดเราก้ได้จากกัน... VICTOR SE
อะไหล่เก่า-ใหม่ --- > http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/board,72.0.html  คลิ๊กเลยครับ
572-2-26884-0 กสิกรไทย สาขา บางใหญ่ นาย ธีรพล เกตุแก้ว
ติดต่อ  เต่า  092-468-5949