Main Menu

โซนราษฎร์บูรณะ พระประแดง สุขสวัสดิ์ และโซนใกล้เคียงมาคุยกัน

เริ่มโดย seilencer_TZR, มีนาคม 18, 2010, 08:52:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MaX_TzR

แน่จิงไปตั้งทู้ดิ ท้าเลย

555555555555+ คิดแล้วฮาว่ะ

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

chimkul01

ใจมันรักทำงัยอ่าพ่อ

นายฮาดีย์ ฉิมกุล
086-787-1291
403-024649-2 ไทยพานิชย์ สาขา บิ๊กซีหนองจอก

NeonoN

ถ้าชอบไม่เหมือนกันก้ไม่ต้องเถียงกันหรอก เสียเพื่อนเปล่าๆ
แต่ถ้าอยากรู้ว่า 250 แรงแค่ไหน อยากลองก้จัดได้นะ อยู่ใกล้ๆกัน เส้นไหนลากยาวได้ ก้นัดกันไปลองได้เลยนะ
ลองเพื่อให้รู้  แต่ไมไ่ด้เืพ่อเอาชนะกัน เอาเป้นเอาตายนะ
บางที่ 150 อาจจะชนะ หรือ 250 อาจจะชนะ  พี่ว่า มันก้ยังไม่แน่ซะทีเดียว อยู่ที่ว่ารถใครทำมาแรงแค่ไหนด้วย
แต่ที่แน่ๆ ทิ้งกันไม่มาก สูสี แน่นอน ตามนั้น

ปล.แค่ถ้า 150 ไม่สมบูรณ์ จริงๆ โดนทิ้งกระจาย ตามนั้น
"เวร ย่อมระงับด้วยการ ไม่จองเวร"  + ไม่จำเป็นต้องมีเหตุผล กับคนที่พูดไม่รู้เรื่อง +

http://th.wikipedia.org/wiki/แผนลับแหกคุกนรก

chimkul01

เล่นๆๆกันครับ ก็แค่อย่าลืม 2จังหวะและกัน หันไปเล่นนู้นนี้อ่า
555 รถผมโดน เป็นทุ้งแน่ ไม่สมบูรณ์

อ้อ นึกว่า ตั้งกระทู้ ทั้งโซน ใส่ อุ้ง หมี

403-024649-2 ไทยพานิชย์ สาขา บิ๊กซีหนองจอก

NeonoN

สิ่งที่พี่คิดว่า 250 ดีกว่า ก้ตรงที่มันสวยกว่า ใหม่กว่า เท่กว่า รุปลักษณ์ ใกล้เคียง Bigbike
ทุกวันนี้ ขี่ KR ไปทำงาน คลอ่งตัวกว่า Ninja เยอะ  แต่ความรู้สึกมันอยากขี่ Ninja มากกว่า ถึงแม้มันจะมุดยากกว่าก้ตาม  ???
"เวร ย่อมระงับด้วยการ ไม่จองเวร"  + ไม่จำเป็นต้องมีเหตุผล กับคนที่พูดไม่รู้เรื่อง +

http://th.wikipedia.org/wiki/แผนลับแหกคุกนรก

MaX_TzR

เขาไปทริปมิได้หรอกที่บ้านเค้าหวง เค้าต้องเข้าเฝ้าพระเจ้า 5 เวลา

มีทติ้งเล็กๆของโซนยังไม่มาเลย เจ้าโครงแดงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

แง่มๆ เกรียนได้ใจจิงกรุ

.

VR►LEMON◄ทีเด้ดพระประแดงนะเออ

พี่ฟู มีนม หนู เหลือๆๆๆมั้งไหม

แบบว่า เบอร์ 195 หรือ 200 อ๊

ขอซื้อต่อก็ได้ ลำบากมากตอนนี้

มิตรภาพสำคัญกว่า เงิน

MaX_TzR

อ้างจาก: kikluxtae เมื่อ มีนาคม 11, 2011, 05:42:22 หลังเที่ยง
พี่ฟู มีนม หนู เหลือๆๆๆมั้งไหม

แบบว่า เบอร์ 195 หรือ 200 อ๊

ขอซื้อต่อก็ได้ ลำบากมากตอนนี้

ไม่ได้โมฯ คาบูเลยพี่น้อง มาอย่างไรขี่อย่างนั้น มันไม่วอดไม่เป็นไรเลยอ่ะ ก็เลยไม่ได้ไปยุ่งกับมัน

.

seilencer_TZR

ตามแอดมินทั้ง 2 ว่านั้นแหละ

2 จังหวะ เป็นเพียงความทรงจำ ที่คงวิ่งอยู่ในใจเราเสมอ

ปล.วันนี้พี่ลัีกไม่โทรบอก ว่าจะไปหรือไม่ไป ปล่อยให้นอนแหง่วอยู่บ้านรอเนี่ย แอบมีเคือง ง่วงก้อง่วง

~{ Eak_ThaPra }~

ระหว่าที่พวกท่าน รบกัน ทางวาจา :-[

จนพี่ Admin ต้องมาแจม ::) (มาแนะนำ)

ไอเราก็นั่งเปลี่ยนชุดคลัทช์ไป ดูกระทู้ไป จนเสร็จ ความไคร่ ในการเปลี่ยนคลัทช์

ไม่มีไรมา(โม้)บอกเฉยๆ

ปล.ไม่อยากไปโม้กระทู้ขี้โม้
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

MaX_TzR

ทู้นั้นมีแต่    ปะ ระ มา จาน   อย่าไปรั่วนะฮ๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

.

seilencer_TZR

ก้ากๆๆๆ สึนามิจะมาละ

แว็นหนีไปไหนดีครับ พี่น้อง 555555+

khantaseree

แอบมาดู... เย็นวันเสาร์นี้รวมตัวกันที่ใหนครับ
เผื่อชวนเพื่อนโซน บางบอน บางแค มาแจรม

อ้างจาก: seilencer_VR150 เมื่อ มีนาคม 11, 2011, 05:58:21 หลังเที่ยง
ตามแอดมินทั้ง 2 ว่านั้นแหละ

2 จังหวะ เป็นเพียงความทรงจำ ที่คงวิ่งอยู่ในใจเราเสมอ

ปล.วันนี้พี่ลัีกไม่โทรบอก ว่าจะไปหรือไม่ไป ปล่อยให้นอนแหง่วอยู่บ้านรอเนี่ย แอบมีเคือง ง่วงก้อง่วง

ไปไหนอะพี่ รถยังไม่เสร็จเลย
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

MaX_TzR

เย็นเสาร์ ผมไปบ้านเพื่อนที่พระราม 2

ถ้าจะมีทติ้งก็จัดไป 555+

.

ปุ๊_ทาลิ

อ้างจาก: khantaseree เมื่อ มีนาคม 11, 2011, 08:48:58 หลังเที่ยง
แอบมาดู... เย็นวันเสาร์นี้รวมตัวกันที่ใหนครับ
เผื่อชวนเพื่อนโซน บางบอน บางแค มาแจรม
ไม่ข้ามไปฝั่งบางปูละครับ เขามีงาน

เยี่ยมชมผลงานได้ที่ https://www.facebook.com/AuanPhraSamut

chimkul01

รอ ซอ่อมมีโอเสร๊จ ซ่อมวิชาที่ตกอีก(เดี๊ยวหาว่าผมอ้างอีก) ผมไปแน่ครับ ตอนนี้จะทำอะไรก็ไม่ได้ เล่นคอมยังบ่นเลย

มารับที่บ้านหน่อยดิ  จะได้ไปด้วย

พี่ปุ๊

วันนี้เอาล้อเขียวไปลองวิ่ง รู้สึกไม่ค่อยโดนเลยอะพี่

ผ้าคลัทช์ แผ่นเหล็กใหม่นะพี่

ปุ๊_ทาลิ

เยี่ยมชมผลงานได้ที่ https://www.facebook.com/AuanPhraSamut

chimkul01

กินเสร็จเอาเปลือกใส่เป๋าเสื้อน่ะ อย่าโยน เดี๋ยว .....  โดน.....คันหลัง