Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

นักบิดชนบท

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

Peek2TZ

อ้างจาก: sirikhun2515 เมื่อ ธันวาคม 30, 2012, 06:09:59 ก่อนเที่ยง
ดีครับ
ไม่ทราบว่าใครพอจะรู้จักร้านทำสี TZM ทั้งคัน
แถวๆนนทบุรีบ้างครับ ขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ

ไม่แนะนำ แถวประชาชื่นครับ โดนแขวนอยู่ เกือบปี เพราะลาย ยามาฮ่า มันง่ายจัด
MY BIKE MY STYLE - (ธนาคารกรุงไทย ออมทรัพย์ 106-0-215268 ธัญญพัฒน์)-0831646286

Hunterzero

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

poy

อ้างจาก: @@TaJung@@ เมื่อ ธันวาคม 30, 2012, 11:40:04 ก่อนเที่ยง
บูญพาวาสนาส่ง  ทำให้ตอนนี้ต้องเข็นสตาร์ทรถแบบจารย์วิน   ขี่รถจาก กทม. สงสัยหลุดหายแถวๆเมืองพล  เพราะถนนมันขรุขระ  เซ็งเลยตู ฮ่าๆๆๆๆ
คิดซะว่ากำลังคร่อม ตัวแรง motogp ซิคับลุง อิอิ

BigChang

มานเท่ใช่ไหมหละ ตาลุงจุนเลยเรียนแบบ
ถึงมึงจะคิดว่ากูมานเลวกูก็อยู่ของกูได้กับเพื่อนด้วยใจล้วนๆโดยที่ไม่ต้องมีคนดีอย่างพวกมึง พวกกูอยู่กันได้ด้วยใจไม่ใช่ตอแหลใส่กันไปวันๆ เบื่อจริงๆเลยพวกชอบแทงข้างหลังเพื่อน

poy

BigChang

ถึงมึงจะคิดว่ากูมานเลวกูก็อยู่ของกูได้กับเพื่อนด้วยใจล้วนๆโดยที่ไม่ต้องมีคนดีอย่างพวกมึง พวกกูอยู่กันได้ด้วยใจไม่ใช่ตอแหลใส่กันไปวันๆ เบื่อจริงๆเลยพวกชอบแทงข้างหลังเพื่อน

Hunterzero

smash756

ติดต่อผมได้ทาง... facebook
http://www.facebook.com/profile.php?id=100003760232964#!/
ลิ้งค์เช็คสถานะ EMS ครับ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/
LS 125...ใครมีก้อ ลงกันมาเยอะๆ นะครับ...(ซ้ำไม่เป็นใรครับ) http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=20224.0

นักบิดชนบท

วันนี้พาพวกลิงไปเที่ยวสวนสัตว์มาครับ

หาเรื่องแท้ๆวิ่งจับลิงสองตัวเหนื่อยชิบหายเลย 555

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

Hunterzero

@@TaJung@@

ปีเก่ากำลังจะผ่านไป  ปีใหม่กำลังจะเข้ามา
ขอให้สมาชิกทุกท่านจงมีสุขภาพ ทั้งแข็ง โด่ ไม่เจ็บไม่ไข้ ไร้โรคภัยเบียดเบียน
สุขภาพกระเป๋าเพิ่มพูน รวยทรัพย์ รวยหญิง มีแต่เข้า  ไม่มีออก

Happy  New Year&Happy NewMear...อิอิอิ
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

poy

Hunterzero

สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้ากับพี่ๆทุกคนนะคร้าบบบบบบ

Vilator

ดีปีใหม่ครับทุกท่าน  ขอให้รักเรายังเหมือนเดิม มิตรภาพไม่จืดจาง มีแต่เพิ่มขึ้นตามอายุ กันทุกปี ทุกปีนะครับ
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

~{ Eak_ThaPra }~

ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

นักบิดชนบท

ปีใหม่นี้ขอให้ทุกท่านมีแต่ความสุข มีเงินมีทองใช้กันทุกท่าน สุขภาพแข็งแรงครับ

Hunterzero

poy

ดีปีใหม่คับ
ขอให้มีสาวๆซ้อนท้ายมากหน้าหลายตานะคับ อย่างอื่นลุงๆท่านอื่นให้ไปหมดละ

BigChang

หวัดดีปีใหม่ขอให้รวยๆเงินทอง คิดรถได้รถ คิดอะไหล่ได้อะไหล่  คิดถึง ญ ขอให้ได้ ญ สุขภาพร่างกายแข็วแรง เดินทางไปไหนขอให้ปลอดภัยทุกที่ๆไป ทุกท่านนะครับ