Main Menu

กลุ่ม "สิงห์(บุรี)2ล้อ"

เริ่มโดย สองzx korat, มีนาคม 10, 2010, 09:32:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สองzx korat

ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

only_lek

อ้างจาก: jirapa เมื่อ กันยายน 25, 2010, 09:03:13 ก่อนเที่ยง
ผมเคยเจออยู่คนนึง แกขี่  เซอร์สีส้มไม่รู้คนเดียวกันป่าว
โครตหยิ่งเลยครับ  ขอบอก

ผมจำไม่ได้ว่าคนใหน แต่เวลาซื้ออะหลั่ยจะให้เพื่อนเข้าไปซื้อให้ เพราะเขาเป็นเพื่อนกัน

only_lek

อ้างจาก: jirapa เมื่อ กันยายน 25, 2010, 09:25:22 ก่อนเที่ยง
โดนมาแยะแล้วพี่ขอบอกยิ่งกว่าคุกซะอีก

มันมีอะไรยิ่งกว่าคุกอีกหรอ กวาง

คุกทหารที่ลพบุรีพี่ก้อเคยเข้าไปแล้วนะ

jirapa

SER964

พี่น้องชาวสิงห์ มีท่านใดสนใจขับรถเล่นไปนครสวรรค์  พรุ่งนี้จะไปมิตติงที่นครสวรรค์
วุฒิสุพรรณ ser964

only_lek

อ้างจาก: SER964 เมื่อ กันยายน 25, 2010, 11:48:46 ก่อนเที่ยง
พี่น้องชาวสิงห์ มีท่านใดสนใจขับรถเล่นไปนครสวรรค์  พรุ่งนี้จะไปมิตติงที่นครสวรรค์
วุฒิสุพรรณ ser964

พรุ่งนี้ไปงานแดร๊กคลอง 5

ไม่งั้นเจอกันแน่

jirapa

korawut_13

อ้างจาก: jirapa เมื่อ กันยายน 25, 2010, 09:03:13 ก่อนเที่ยง
ผมเคยเจออยู่คนนึง แกขี่  เซอร์สีส้มไม่รู้คนเดียวกันป่าว
เซอร์ส้ม ล้อทองคู่ ชื่อหนุ่ม น่าจะอยู่รุ่นเดียวกับท่านสอง ท่านสองรู้จักฉัตรชัย บัวรักษ์มั้ย อยุ่ช่างยนต์ขับserม่วงดำกับnova super สีดำอ่ะคับ เห็นว่าเรียนช่างยนต์
ไม่หล่อ แต่เร้าหรือ จบป่ะ

SING(BURI) 2 WHEEL 08-18512084 BIRD SINGBURI

korawut_13

อ้างจาก: only_lek เมื่อ กันยายน 25, 2010, 09:54:20 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: jirapa เมื่อ กันยายน 25, 2010, 09:25:22 ก่อนเที่ยง
โดนมาแยะแล้วพี่ขอบอกยิ่งกว่าคุกซะอีก

มันมีอะไรยิ่งกว่าคุกอีกหรอ กวาง

คุกทหารที่ลพบุรีพี่ก้อเคยเข้าไปแล้วนะ
เข้าไปทำอะรัยมาอ่ะพี่เล็ก

SING(BURI) 2 WHEEL 08-18512084 BIRD SINGBURI

jirapa

อ้างจาก: only_lek เมื่อ กันยายน 25, 2010, 09:54:20 ก่อนเที่ยง

สุดๆไปเลยครับต้องลอง

jirapa

อ้างจาก: korawut_13 เมื่อ กันยายน 25, 2010, 06:59:34 หลังเที่ยง
เซอร์ส้ม ล้อทองคู่ ชื่อหนุ่ม น่าจะอยู่รุ่นเดียวกับท่านสอง ท่านสองรู้จักฉัตรชัย บัวรักษ์มั้ย อยุ่ช่างยนต์ขับserม่วงดำกับnova super สีดำอ่ะคับ เห็นว่าเรียนช่างยนต์

นั้นแหละแม่งโคตรหยิ่งเลยพี่

PLUK_mmc

อ้างจาก: korawut_13 เมื่อ กันยายน 25, 2010, 07:05:58 หลังเที่ยง

เข้าไปทำอะรัยมาอ่ะพี่เล็ก

ตามนั้นครับ หุหุ
เลี่ยงเมืองดิพี่ เคลีย์ได้

jirapa

PLUK_mmc

เกรียนก็ไม่ต้องสนใจ
หลายๆคนในสิงห์ที่เล่น 2จังหวะก็เยอะเหมือนกัน
แต่เข้ามาดูเฉยๆ ไม่ได้รู้จักหน้าค่าตาเหมือนเรา
แต่ถ้าจะเข้ามาแล้วแค่ป่วนหรือยังไม่พร้อมก็ยังไม่ต้องเข้ามาครับ
พร้อมเมื่อไรค่อยเข้ามาดีกว่าครับ

jirapa

korawut_13

ทางหลวงตามเราไม่ทันหรอกคับ เมื่อก่อนไป พอมาทีก้อหนีที แต่มันต้องเยอะจัดๆเลยนะเขาถึงมา ปกติแค่ออกไปลองแว๊ดสองแว๊ดไม่มีปัญหา  เคยขับแดชหนีฉลามอ่ะนะ ทำมัยมันตามแต่กูฟระ พอหนีพ้นกลับมาถามเพื่อน มันบอกว่าน้องมึงอ่ะ(น้องชายซ้อนไปด้วย)
ตีตูดไส่มัน(ประมาณตีตรูดตัวเองยั่วเขาอ่ะ)ไอ้เราก้อบีดหนีไปเหอะ มันบอกมันมันใจว่าเราหนีพ้น เวร :-*

jirapa

PLUK_mmc

อ้างจาก: korawut_13 เมื่อ กันยายน 25, 2010, 08:55:55 หลังเที่ยง
ทางหลวงตามเราไม่ทันหรอกคับ เมื่อก่อนไป พอมาทีก้อหนีที แต่มันต้องเยอะจัดๆเลยนะเขาถึงมา ปกติแค่ออกไปลองแว๊ดสองแว๊ดไม่มีปัญหา  เคยขับแดชหนีฉลามอ่ะนะ ทำมัยมันตามแต่กูฟระ พอหนีพ้นกลับมาถามเพื่อน มันบอกว่าน้องมึงอ่ะ(น้องชายซ้อนไปด้วย)
ตีตูดไส่มัน(ประมาณตีตรูดตัวเองยั่วเขาอ่ะ)ไอ้เราก้อบีดหนีไปเหอะ มันบอกมันมันใจว่าเราหนีพ้น เวร :-*

กร๊ากกกกกกกก

only_lek

อ้างจาก: PLUK_mmc เมื่อ กันยายน 25, 2010, 09:20:56 หลังเที่ยง
อ้างจาก: korawut_13 เมื่อ กันยายน 25, 2010, 08:55:55 หลังเที่ยง

กร๊ากกกกกกกก

จัดไปครับ

เลี่ยงเมืองทางมันโค้งไม่ใช่หรอ