Main Menu

กลุ่ม "สิงห์(บุรี)2ล้อ"

เริ่มโดย สองzx korat, มีนาคม 10, 2010, 09:32:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

masaru

masaru

masaru

พี่หม่อง-พี่สองบอกว่าพี่หม่องมีเพื่อนแถววัดประศุกหรอครับ แล้วเพื่อนพี่ชื่ออะไรหรอ

2 สโป๊ก

อ้างจาก: masaru เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2011, 11:02:31 ก่อนเที่ยง
พี่หม่อง-พี่สองบอกว่าพี่หม่องมีเพื่อนแถววัดประศุกหรอครับ แล้วเพื่อนพี่ชื่ออะไรหรอ
อ้อมีเยอะวัดดอกไม้ วัดประศุก วัดปลาไหล  เคยไปเป็นถิ่นกินนอนเลยเมาตลอดจำไม่ได้ต้องลำรึก 222

jirapa

วัดดีพี่หม่องและทุกท่าน
มาส่องดูหน่อยว่ามีอะไรกันบ้าง

korawut_13

อ้างจาก: jirapa เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2011, 12:41:42 หลังเที่ยง
วัดดีพี่หม่องและทุกท่าน
มาส่องดูหน่อยว่ามีอะไรกันบ้าง
เจออะรัยมั้ยล่ะกวาง :(
ไม่หล่อ แต่เร้าหรือ จบป่ะ

SING(BURI) 2 WHEEL 08-18512084 BIRD SINGBURI

jirapa

2 สโป๊ก

กวางสบายดีมีตังก์ใช้ไหม /ถ้ามีเอาแบ่งกันใช้มั่งก็ดัยยยยย/

korawut_13

อ้างจาก: jirapa เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2011, 01:37:57 หลังเที่ยง
ยังไม่เจอเลย  พี่เบิร์ดทำไร
ทำงานอยู่อ่ะ กำลังอยู่ในช่วงต่อบัตรต่างด้าว ???
ไม่หล่อ แต่เร้าหรือ จบป่ะ

SING(BURI) 2 WHEEL 08-18512084 BIRD SINGBURI

Naoho Bkk

วันนี้ วันมาฆบูชา คนสิงห์(บุรี)2ล้อ ไปทำบุญที่ไหนกันคับ

สองzx korat

อ้างจาก: R2D2_Ja_ohO เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2011, 07:40:27 ก่อนเที่ยง
วันนี้ วันมาฆบูชา คนสิงห์(บุรี)2ล้อ ไปทำบุญที่ไหนกันคับ
วัดไทย ในอเมริกา ตามนั้น อิอิอิ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

masaru

สวัสดีครับพวกพี่ๆ ตอนนี้เอาชุดสีTzrไปพ่นสีอิกไม่กี่วันกะจะเอามาลงเวปให้พวกพี่ๆได้ชมละครับผม

Naoho Bkk

55555 รอชมนะ มิก    :D :D

อ้างจาก: masaru เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2011, 01:00:27 หลังเที่ยง
สวัสดีครับพวกพี่ๆ ตอนนี้เอาชุดสีTzrไปพ่นสีอิกไม่กี่วันกะจะเอามาลงเวปให้พวกพี่ๆได้ชมละครับผม

chang-ab

วันนี้ตาเล็กกบดานอยู่ที่สิงห์บุรี ม่ายรู้จะเข้าตัวเมียงหรือป่าว ???  ตาหม่องกับตาเบิร์ดลองโทรชวนตาเล็กไปเวียนแก้วกันดูซิครับ >:(
ทีมงาน"ช่างแอบ" วิ่งทุกครั้งพังทุกเกียร์

2 สโป๊ก

อ้างจาก: chang-ab เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2011, 03:18:27 หลังเที่ยง
วันนี้ตาเล็กกบดานอยู่ที่สิงห์บุรี ม่ายรู้จะเข้าตัวเมียงหรือป่าว ???  ตาหม่องกับตาเบิร์ดลองโทรชวนตาเล็กไปเวียนแก้วกันดูซิครับ >:(
ตาเล็กป๊อด

chang-ab

เอาอย่างนี้ก็แล้วกันตาหม่อง นัดเจอกันแถวๆท่าข้ามเลยเป็นไง ??? ร้านอาหารเยอะดี คนละครึ่งทาง บอกกล่องว่าไปเวียนเทียนที่วัดท่าข้าม :-\
ทีมงาน"ช่างแอบ" วิ่งทุกครั้งพังทุกเกียร์