Main Menu

บ่นตรง ๆ นะ บอร์ดไม่ไดเล่นเพราะไอ่พวกลูกอีช่างขายเนี่ยแหละ

เริ่มโดย กาฝาก, พฤษภาคม 09, 2014, 05:56:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KenJi

อ้างจาก: กาฝาก เมื่อ มิถุนายน 03, 2014, 11:49:59 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: KenJi เมื่อ พฤษภาคม 31, 2014, 06:00:43 หลังเที่ยง
อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ พฤษภาคม 12, 2014, 04:12:05 หลังเที่ยง
เจอลบแล้วก็แบน แล้วก็สมัครมาใหม่ คงหมดยากครับ

จริงครับ ครั้งแรกผมลบก่อนเพื่อเตือน หากยังมีครั้งที่ 2 หรือ 3 ผมทำการแบนทันที แต่ทว่าอย่างที่พี่เอสว่าแหละครับ "แบนไปแล้วก็มาสมัครใหม่ คงหมดยาก"

แต่ต่อให้มีอีกสักเท่าไร เราก็ยังปฏิบัติหน้าที่ต่อไปเพื่อความเรียบร้อยของเว็บและเพื่อให้สมาชิกใช้งานบอร์ดต่างๆได้อย่างสะดวก

+1 ม้าเอาใจช่วยด้วย

ขอบคุณครับ

+1 คืนให้อิอิ...

kpongh

nang 150

นาย อิทธิศักดิ์ โญสารัย์ ธ.กรุงไทย 309-0188-724  โทร 082-7812705 เหน่ง

KenJi

13/7/57 วันนี้ผมเข้ามาดูแลบอร์ดนี้เนื่องจาก ทำงาน จ.-ศ. ส. - อ. เรียน เลยไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาดูเหมือนแต่ก่อน (จะพยายามเรียนให้จบปีหน้าไม่ไหวอยากจบแล้ว 55+)
รู้สึกว่าจะกลับมาเยอะอีกแล้วนะครับ วันนี้ผมเห็นลงกระทู้ซ้ำ ผิดบอร์ด เข้าข่ายก่อกวนค่อนข้างเยอะเลย ขอจัดหนักๆสักหน่อยนะครับหลังจากที่ไม่ค่อยได้เข้ามาดูแล แบนไป 4 User ซะเลย

ฝากถึงสมาชิกที่ลงกระทู้ขายของผิดบอร์ดบอร์ด กระทู้สมัครงาน กระทู้ซ้ำ ก่อกวนทั้งหลายนะครับ อย่าโกรธกันเลยนะครับ เพราะคุณฝ่าฝืนกฏระเบียบขอเว็บ ทำให้สมาชิกในเว็บส่วนใหญ่เกิดความรำคาญและเกิดความไม่สะดวกในการใช้งานบอร์ดของเว็บ ผมจึงจำเป็นต้องทำการแบน User คุณ เพื่อรักษากฏระเบียบและความถูกต้องของเว็บ เพื่อให้สมาชิกท่านในเว็บได้ใช้งานบอร์ดได้อย่างสะดวกสบายครับ

กฏระเบียบขอเว็บถ้าไม่ได้อ่านก็กรุณาอ่านด้วยนะครับเพื่อตัวคุณเองและสมาชิกท่านอื่น เรื่อง กฏระเบียบ กติกา มารยาท ในการใช้งานเว็ปบอร์ด 2strokeclub.com

-----------------------------------------------------------

ขอความช่วยเหลือจากเพื่อนสมาชิกทุกท่าน
เรื่องการดูแลเวปซื้อขาย
เนื่องด้วยผู้ดูแล อาจจะดูความถูกผิดของกระทู้ไม่ทั่วถึงทุกหัวข้อ
จึงขอความร่วมมือจากสมาชิกทุกท่านที่เห็นกระทู้เข้าข่าย

ลงขายเอกสารไม่ครบ
ไม่มีรูป
กระทู้ส่อว่าอาจจะมีปัญหา
หรือกระทู้ตั้งผิดบอร์ด

กรุณาช่วยลิ้งห์ส่งมาที่ผู้ดูแลท่านใดก็ได้(ชื่อสีชมพู)
ผู้ดูแลจะได้ช่วยพิจารณาว่าจะทำเช่นไรต่อไป
เพื่อป้องกันการผิดพลาด แล้วอาจจะเป็นกระทู้เปรียบเทียบได้

ทุกกระทู้ที่ส่งมา จะ+1แรงม้า
ปล.อาจจะงงว่าแรงม้ามีไว้ทำไม
มันไม่ได้มีประโยชน์ใดๆเลยแต่มันจะแสดงว่าคุณมีดีพอที่จะมีคน+ให้....แค่นั้น

ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความร่วมมือครับ

แจ้งทราบโดยทั่วกันครับ

โดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว และทีมผู้ดูแล

ขอบคุณครับ