Main Menu

สกลนคร...รายงานตัวครับผม...พี่ๆ น้องๆ ชาว 2T ทั้งหลาย

เริ่มโดย visitsak, กุมภาพันธ์ 26, 2010, 02:13:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nawapon666

หมดแล้ว ครับผม ไว้โอกาสหน้า จะทำให้ดีขึ้นกว่านี้ และเวลายาวกว่านี้นะ ครับผม
แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

DEDOR

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

piak13

มีรถเมื่อไหร่จะไปร่วมแจม

ถ้าสมาชิกท่านใดเจอ Proarm TZM Gramma Serpico FSX ช่วยแนะนำด้วยนะครับ จะเป็นพระคุณอย่างยิ่ง
แล้วจะร่วมออกทริปด้วยคน

นเรศ คำพันธ์ โทร. 085-4514238
ธนาคารกรุงศรี หมายเลขบัญชี 421-1-22477-9 ออมทรัพย์
สาขามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(สกลนคร)

GTO-M4.Sk

ป๊าด..... แถวหนิ่มีแต่รถงามๆ แม๊ะ.. !!

เสียดาย คั่นบ่คาซ่อมรถส่งแก๊ซ ป่านนี้คงได้ขี่เซอร์ไปแล้ว ...~~

:P :P :P

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

visitsak

ดูภาพแล้ว...โซน สกลนคร ของเรา OK นะครับ...น้องเก่ง...เสียดายมากๆ ที่พี่ไม่ได้เข้าร่วมด้วยครับ...ไว้โอกาสหน้า...คอยเจอกันนะครับ...

piak13

ที่สกลมีร้านชุบโครเมี่ยมไหมครับ ถ้ามี อยู่แถวไหนครับ

ธนาคารกรุงศรี หมายเลขบัญชี 421-1-22477-9 ออมทรัพย์
สาขามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(สกลนคร)

lloudo_naja

ชาว 2t ทางบ้าน มีใครเข้าพรรษาบ้าง หน้อ วันหลังว่าจะเอาภาพ มิตติ้ง นับ9 Be It Love นวนคร มาฝากให้ดูกัน ส่วนผมออกพรรษาแว๊ววว 555
"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

sansamak

เข้าพรรษาเข้าไปแล้วครับ ที่เหลือก้อรอออกพรรษา  สรุปงดเหล้าเพียงสองวันนี้ครับที่เหลือตามปกติ อิอิ  ขำๆครับ

visitsak

...ชุปโครเมียม...ปรากฏว่า...สกลนคร...ไม่แน่ใจนะครับ...ผู้รู้...ช่วยตอบที...( ของผมส่งชุปฯ ที่ขอนแก่นครับ...ชุปฯ หนาดีนะครับ)

Nawapon666

ผมว่ามีแน่ ในสกล ร้านชุบเนี้ย แต่มันไม่มีชื่อเสียง (ชุบแล้วเหลือง) เพื่อนบอก เลยไม่สนใจ

ส่วนมากตามร้านจะส่งไปชุบหมด จากที่ผมสังเกตุหลายๆร้านใน อ.เมืองสกล

เขาจะส่งไปชุบที่ ของแก่น หมด เพราะว่า โครเมียมจะไม่เหลืองแล้ว ยังหนาแถมลอกยากอีก ครับผม
แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

visitsak

รถคันเก่าพี่...ชุปที่อุดร...แสงอรุณโครเมียม...งานออกมาไม่ดี...นานๆ เข้าเหลือง...ชุปบางไปหน่อย...มา KR คันนี้เลยส่งชุปที่ขอนแก่นเลยครับ...งานออกมาเนียนมาก...

piak13

sansamak

เงียบเหงาๆๆๆ ทำไรกันน้อคนสกล ส่างละบ้อน้อ 5555

visitsak

piak13

สวัสดีครับ ชาวสกลทุกท่าน แวะมาทักทายครับ เปี๊ยก ม.เกษตร

ขอถามหน่อยครับ โปรอาร์มที่ร้านยาง ตรงข้ามค่ายกฤษฯ เป็นรถใครเหรอครับ สมาชิกเว็บเรารึเปล่าครับ พอดีเห็นจอดอยู่

Nawapon666

555+ รถผมเอง ครับ

ร้านยาง กับ อู่ คนละร้านกันนะ

อู่ เป็นของพี่ผม ส่วนมากผมจะไปช่วยพี่ทำงาน

ถ้าวันไหนไม่เห็น เอ็นโปร ก็จะเห็น cb750 แทน อิอิ

DEDOR

อ้างจาก: Nawapon666 เมื่อ กรกฎาคม 27, 2011, 10:02:38 หลังเที่ยง
555+ รถผมเอง ครับ

ร้านยาง กับ อู่ คนละร้านกันนะ

อู่ เป็นของพี่ผม ส่วนมากผมจะไปช่วยพี่ทำงาน

ถ้าวันไหนไม่เห็น เอ็นโปร ก็จะเห็น cb750 แทน อิอิ

อืมๆ รู้พิกัดแล้ว  เดี๋ยวจะแอบไปลักเอามาขับ  อิอิ

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

Nawapon666

ช่วงนี้ เห็น เอ็นโปร คันหนึ่ง รู้สึกจะบิ้วใหม่ เพราะสีสดทั้งคัน

ตอยเย็นๆ จะขับจาก อ.เมือง ไปทางบ้านธาตุเสมอ

จะทักก็ทักไม่ทันเพราะขับเลนในตลอด

DEDOR

อ้างจาก: Nawapon666 เมื่อ กรกฎาคม 28, 2011, 07:57:49 หลังเที่ยง
ช่วงนี้ เห็น เอ็นโปร คันหนึ่ง รู้สึกจะบิ้วใหม่ เพราะสีสดทั้งคัน

ตอยเย็นๆ จะขับจาก อ.เมือง ไปทางบ้านธาตุเสมอ

จะทักก็ทักไม่ทันเพราะขับเลนในตลอด

ถือไม้หน้าสามลัดตีหัวโลด  อิอิ  เบิดหลาย

Nawapon666

อ้างจาก: DEDOR เมื่อ กรกฎาคม 28, 2011, 08:34:36 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Nawapon666 เมื่อ กรกฎาคม 28, 2011, 07:57:49 หลังเที่ยง

ถือไม้หน้าสามลัดตีหัวโลด  อิอิ  เบิดหลาย

ถ้าเป็น พี่ด้อ แบบนี้เลย อิอิ