Main Menu

สกลนคร...รายงานตัวครับผม...พี่ๆ น้องๆ ชาว 2T ทั้งหลาย

เริ่มโดย visitsak, กุมภาพันธ์ 26, 2010, 02:13:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

visitsak

ต้วนี้...สุดยอดครับ...คุณ พงษ์...แปลงโฉมซะเล็กน้อย...ก็โฉบเฉี่ยว...ได้แล้วครับ...

GTO-M4.Sk

วันนี้แล้วสินะครับ

มิตติ้งที่ปั๊ม ปตท. หน้า ม.เกษตร ตอนเย็น....

ว่าแต่....จะไป กี่โมง ครับ ??
>:( >:( >:(

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

Nawapon666

แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

piak13

นั่นสิครับ กี่โมงกันดี ดีนะครับที่ช่วงนี้อากาศอุ่นขึ้นมานิ๊ดนึง ไม่เย็นเหมือน2-3วันก่อน

แต่ สงสัยผมคงไม่ได้เอามอไซค์ไปหละครับ เพราะว่าวันนี้ ที่ม.เกษตรฯมีงานเลี้ยงส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ แล้วแม่ไอ้ตัวเล็กก็ต้องขึ้นแสดงบนเวที เลยไม่มีคนดูแลลูก ผมก็เลยต้องกระเตงไปด้วย จะขี่มอไซค์ก็กลัวลูกหนาว และก็ต้องขอออกตัวไว้ก่อน ว่าผมคงอยู่ด้วยนานไม่ได้ เพราะติดภารกิจเป็นพ่อลูกอ่อนนี่แหละ แอบแว๊บไป แว๊บมา งานดันมาชนกันซะนี่ อิ อิ

นเรศ คำพันธ์ โทร. 085-4514238
ธนาคารกรุงศรี หมายเลขบัญชี 421-1-22477-9 ออมทรัพย์
สาขามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(สกลนคร)

ento

แหม่ๆ....เดี๋ยวเย็นนี้แวะไแจมจักหน่อยกะ๊น๊า....

Nawapon666

เรียบร้อย กลับมาแล้ว ครับผม

เดียวให้โจ้ ลงรูป งานนี้มีเซอร์ไพรส์ เพราะมีพี่คนหนึ่ง

ติดตามบอด แล้วก็ไปด้วย อิอิ
แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

GTO-M4.Sk

:'( :'( มาแล้วครับ ภาพการมิตติ้งเล็กๆ ของกลุ่ม 2t สกลนครครับ  :'( :'(

มีแต่ภาพรถซะส่วนใหญ่ (เพราะมือกล้องบ้ารถครับ)  >:( >:(

ผมนัดเจอกันกับเพื่อน ที่บ้านเจ้าเก่ง กัน 3 คน แต่ดันมีแค่ผมกับเก่งแค่สองคน เหงาๆ อ๊ะ  :P :P

มาถึงสถานที่นัดหมาย คือปั๊มน้ำมันหน้า ม.เกษตร เวลา เกือบ 6 โมงครับ เงียบเหงา

ซักพัก มีพี่ขี่รถเข้ามาอีก 2 คนครับ (ดีใจมากๆ ไม่เหงาแล้ว  >:( >:( >:()

แนะนำสมาชิกกันหน่อยครับ
พี่เปรมครับ กับ NSR RR ยำๆ ไวๆ ม่าๆ  >:( >:(

พี่อาทิตย์ กับ TZM ตัวแรง แซงรถสามล้อ

รูปนี้ เจ้าเก่ง กับ npro คู่ใจ+ไตทำงานหนัก  >:( >:(

แถมครับ กล่องไฟเจ้าเก่ง ชนิดตัดรอบ(แบบไม่ทันตั้งตัว)  >:( >:( >:(

ไม่เหงาแว้ว รถคะเจ้าหล่ะมีแต่คันงามๆ แม๊ะ ...

อ๊ะ.... พี่คนนี้เค๊าซุ่มทำอะไรอยู๋  8) 8)

พบปะพูดคุย ตามประสา คน สองล้อ  :D

แหม่ .... พี่เค๊าว่านั่งคร่อม npro แล้วมันหล่อยังงี้นี่เอง  >:( >:(

พี่คนนี้มาแบบพระเอกเลยครับ ทำซะงงไปตามๆกัน เค๊าก็รัก 2t เหมือนกันเด้อ ชื่อพี่แมน CBR 1000 '07 ครับ

อ๊าก .... ของแพงมา ขอคร่อมหน่อยเต๊อะ ตะเอง  :-\ :-\

หลังจาก ได้พบปะพูดคุยกันพอหอมปากหอมคอ ท่ามกลางบรรยากาศหนาวๆ + สาวๆ มาเติมน้ำมัน
ก็ได้เวลาอันพอเหมาะ ที่จะแยกย้ายกันกลับบ้านครับ
เนื่องจากแต่ละคน มีภารกิจ หน้าที่ และการงานเยอะครับ

สรุป.... ผมมัวแต่ถ่ายรูปคนอื่น จนลืมถ่ายรูปตัวเองครับ เทพมากๆ
:P :P :P

Nawapon666

mans

ถ้ามี มิตติ่งอีกบอกด้วยนะครับ ผมขอเอา NOVA TENA RS ของพ่อไปครับ
CBR1000RR  ขอจอดไว้ที่บ้าน
ชื่อแมนครับ ชวนกันแหน่เด้อ 080-5547475

piak13

ขอโทษทุกๆท่านด้วย ที่ไม่สามารถไปได้จริงๆ ทั้งๆที่ตั้งและพูดไว้เสียดิบดี ขอโทษอย่างแรงครับ

อันเนื่องด้วยภารกิจพ่อลูกอ่อนอันหนักหนา เพราะพาลูกเข้าไปในงาน(ที่ม.เกษตรฯมีงาน ชนกันพอดี)คุณลูกได้เจอกับเพื่อนๆก็เลยเล่นอย่างสนุกสนาน ชวนไปไหนก็ไม่ยอม กว่าแม่เค้าจะเสร็จภารกิจ กลับมาอยู่ดูแลคุณลูกได้ ก็ประมาณ 3 ทุ่มกว่าๆ รีบออกมาที่ปั๊ม ก็ไม่เห็นมีมอไซค์เลยซักคัน(ณ ตอนนั้น ไม่มีมอไซค์ เลยจริงๆ) ครั้งต่อไป ขอแก้ตัวใหม่ก็แล้วกัน ครั้งนี้ บุญผมคงไม่ถึง อิ อิ  เพราะนัดหมายไว้ตั้งหลายวัน แต่กลับมีงาน เข้ามาแทรก เหมือนบุญมีแต่กรรมบังเนอะ อิ อิ 

นเรศ คำพันธ์ โทร. 085-4514238
ธนาคารกรุงศรี หมายเลขบัญชี 421-1-22477-9 ออมทรัพย์
สาขามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(สกลนคร)

mans

เห็นแล้วอยาก หา NSR150SP มาใช้งานออกทริป มิตติ้ง สักคัน รอผม ปั๊มตังค์ก่อนนะครับ

visitsak

ขอโทษมากๆ...อีกเสียงนะครับ...เมื่อวาน...ได้เดินทางไปแข่งกีฬาที่ จ. กาฬสินธ์...ว่าจะมาให้ทัน...แต่ไม่ทันจนได้...คุณ พงษ์...โทรหา...และน้อง เก่ง...ก็โทรหาเหมือนกัน...
ขอ ประธาน อภัย มากๆ อีกครั้งนะครับ...เพื่อนๆ สมาชิกทั้งหลาย...

mans

เอาข่าว มาฝากคร้าบพี่น้อง ผมเล็ง NSR150SP อยู่คร้าบเป็นรถอยู่แถวหมู่บ้านผมเอง เจ้าของ
เขาเป็นโรงมะ..จากโลกไปแล้ว  ตอนนี้ไม่มีคนดูแลต่อ ผมว่าจะไปลอง ถามดูว่าเขาจะปล่อยให้ผมไหม ถ้าได้ นี้สุดยอดไปเลย

Konrakroad

อ้างจาก: mans เมื่อ ธันวาคม 29, 2011, 03:56:07 หลังเที่ยง
เอาข่าว มาฝากคร้าบพี่น้อง ผมเล็ง NSR150SP อยู่คร้าบเป็นรถอยู่แถวหมู่บ้านผมเอง เจ้าของ
เขาเป็นโรงมะ..จากโลกไปแล้ว  ตอนนี้ไม่มีคนดูแลต่อ ผมว่าจะไปลอง ถามดูว่าเขาจะปล่อยให้ผมไหม ถ้าได้ นี้สุดยอดไปเลย

ขอให้สมหวังกับรถที่อยากได้ ถ้าอยู่ใกล้กว่านี้จะไปแจมด้วยอยู่ เห็นชาวสกลนครมิ้ตติ้งแล้วหนองคายผมไม่รู้จะนับหนึ่งได้ตอนไหน

โทร 0815153375

นาย ฉลาด  พรมบุบผา 233 หมู่ 8 บ้านโนนฤาษี ต.กุดบง อ.โพนพิสัย จ.หนองคาย 43120

กรุงไทย สาขาโพนพิสัย  เลขบัญชี 980-4-70967-8

http://mx7.com/main/

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: mans เมื่อ ธันวาคม 29, 2011, 03:56:07 หลังเที่ยง

ถ้าได้แล้ว ขี่มาอวดผมบ้างเด้อคับ
:( :(

Nawapon666

mans

เสียดายครับ ไปถามดูแล้ว ยังไม่ได้คำตอบ แต่เคยมีคนไปถามแล้ว เขาไม่ขาย ผมจะลองไปถามอีกที
ผมเสนอราคาไว้ 20พัน เขาจะเอาไม่หน้อ มันเป็นรถที่ไม่มีคนขับมา 3ปีแล้วครับ เห็นจอดอยู่นาน
แถวบ้านผมเอง ตอนนั้นผมมีรถ 3 คันเลยไม่ได้อะไรมากมาย แต่ตอนนี้อยาก กลับไม่ตามความฝันตอนเด็กแล้วครับ
ผมเคยนั่งเฝ้า NSR150 ตอนเขาจอด มันช่างเท่จริง

mans

หาวันมิตติ่งเล็กๆ อีกไหมครับ เอาแถวปั้มนอกเมืองก็ดี  ตอนนี้ยังไม่มีสปอร์ต 150 แต่ เอา NOVA TENA พ่อไปก็ได้
เดี๋ยวซ่อมบำรุงก่อนเอาไปมิตติ่ง มีแต่ขับไปนา โทรมสุดๆ