Main Menu

สกลนคร...รายงานตัวครับผม...พี่ๆ น้องๆ ชาว 2T ทั้งหลาย

เริ่มโดย visitsak, กุมภาพันธ์ 26, 2010, 02:13:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aoaaued

สวัสดีครับ เพื่อนๆ2tสกลนครทุกท่านครับ ศุกร์ที่ืื 26กย.นี้จะได้ไปแบนโค้งบนภูพานอีกแล้ว ขอให้ปลอดฝนทีเถิดจะได้แบนได้มันๆ  อิอิอิ

aoaaued

เสาร์ อาทิย์นี้ สกลปลอดฝน ท้องฟ้าปลอดโปร่ง อากาศดีจัง

Nawapon666

แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

piak13

สวัสดีครับ ไม่ได้แวะเข้ามาเสียนาน  ยังสบายกันดีไหมครับ

นเรศ คำพันธ์ โทร. 085-4514238
ธนาคารกรุงศรี หมายเลขบัญชี 421-1-22477-9 ออมทรัพย์
สาขามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(สกลนคร)

aoaaued

อ้างจาก: piak13 เมื่อ ตุลาคม 01, 2014, 06:27:58 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ ไม่ได้แวะเข้ามาเสียนาน  ยังสบายกันดีไหมครับ

สวัสดีครับ เพื่อนๆ2t สกลนครทุกท่าน

lloudo_naja

"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

visitsak

สวัสดีครับ...พี่น้อง...อากาศเริ่มเย็นแล้วนะครับ...

aoaaued

อ้างจาก: visitsak เมื่อ ตุลาคม 06, 2014, 09:50:03 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ...พี่น้อง...อากาศเริ่มเย็นแล้วนะครับ...

สวัสดีครับ +1 ให้ทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมบ้านนี้ครับ
ออกพรรษา(8ตค.57)ผมจะไปดูไหลเรือไฟ ที่นครพนม  คงจะพักแรมที่สกลนครแหละ เพื่อนๆสกลนครท่านใดว่างและสนใจไปดู ไปพร้อมกันกับผมได้ครับ รถพอมีที่ว่างผมจะออกจากสกลนครช่วงเย็นๆครับ งานเลิกแล้วก็กลับมานอนสกลแหละ ท่านใดว่างไปนำกันเด้อ จะได้รู้จักมักคุ้นกันบ้างครับ  เบอร์โทรติดต่อ 061 476 8975 ais

lloudo_naja

ผมยังอยู่ที่พระอิน อยู่เลยพี่ ส่งลูกชายไปดูแทน แล้วครับ 555 เดินทางปลอดภัย น่ะครับ
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

piak13

ดูเผื่อด้วยนะครับ คุณวิรัช  วันนี้ติดเวร พอดีเลย  ลูกชายอยากไป ก็เลยต้องผิดหวัง  หาคนแลกเวรก้ไม่ได้ เฮ้อ..

ขอให้สนุกนะครับ

ธนาคารกรุงศรี หมายเลขบัญชี 421-1-22477-9 ออมทรัพย์
สาขามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(สกลนคร)

lloudo_naja

visitsak

ไม่มีโอกาสได้ไปเลยครับ...ดูข่าวอยู่ที่บ้าน...สวยมาก...

aoaaued

อ้างจาก: lloudo_naja เมื่อ ตุลาคม 08, 2014, 03:54:41 หลังเที่ยง
ผมยังอยู่ที่พระอิน อยู่เลยพี่ ส่งลูกชายไปดูแทน แล้วครับ 555 เดินทางปลอดภัย น่ะครับ

ขอบคุณครับ +1แรงใจไป

อ้างจาก: piak13 เมื่อ ตุลาคม 08, 2014, 06:58:47 หลังเที่ยง
ดูเผื่อด้วยนะครับ คุณวิรัช  วันนี้ติดเวร พอดีเลย  ลูกชายอยากไป ก็เลยต้องผิดหวัง  หาคนแลกเวรก้ไม่ได้ เฮ้อ..

ขอให้สนุกนะครับ

ขอบคุณครับ  +1แรงไปครับ
ผมก็ได้ไปเห็นวิวทิวทัศ์งามๆของฝั่งโขง ปีนี้น้ำน้อยมาก  ของฝั่งลาวเขาก็ล่องเหมือนกัน เห็นมี6-7ลำและไม่ใหญ่ ส่วนของไทยอลังกามาก ใหญ่โพด แต่ก็นั่งดูของเราได้ 4 ลำ ง่วงนอนเลยกลับครับ
รถยนต์ไปกันมากมายมาจากทั่วศาลาทืศ วนหาที่จอดกันจ้าละหวั่น  ก็ไม่เหงาครับ

อ้างจาก: visitsak เมื่อ ตุลาคม 09, 2014, 02:20:18 หลังเที่ยง
ไม่มีโอกาสได้ไปเลยครับ...ดูข่าวอยู่ที่บ้าน...สวยมาก...

ดูข่าวอยู่ที่บ้านก็ดีครับ ไม่เหนื่อย ตอนจะไปครื้นแครงเหมือนไก่จะบิน  ตอนกลับ ง้วงง่วงเหมือนห่าจะกิน  อิอิอิ  +1แรงให้ครับ

piak13

หน้านี้ หน้ากฐิน  ชาวสองล้อ ไม่มีชวนกันไปทำบุญบ้างเหรอ   

17-18 ผมจะไปถวายกฐินที่อ่างทอง  มีใครอยู่แถวนั้น แสดงตัวด้วย  จะแวะขอข้าวกินสักมื้อ  อิ อิ

Nawapon666

แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

aoaaued

อ้างจาก: piak13 เมื่อ ตุลาคม 13, 2014, 05:30:49 หลังเที่ยง
หน้านี้ หน้ากฐิน  ชาวสองล้อ ไม่มีชวนกันไปทำบุญบ้างเหรอ   

17-18 ผมจะไปถวายกฐินที่อ่างทอง  มีใครอยู่แถวนั้น แสดงตัวด้วย  จะแวะขอข้าวกินสักมื้อ  อิ อิ

มาอ่างทองหรือครับ  แล้วทอดกฐินอำเภออะไรล่ะ หรือที่ตัวเมือง บางปะอินห่างอ่างทองไม่ถึง60กม. ถึงอ่างทองโทรหาบ้างนะครับ (0800 13 8800 วิรัช) เผื่อมีเวลาแว๊บไปพบปะกันบ้าง เสียดายรับปากน้องร่วมงานเขาไว้ซะ ต้องอยู่เวรแทนทั้ง2วันเลย ครับ

aoaaued

อ้างจาก: Nawapon666 เมื่อ ตุลาคม 14, 2014, 05:02:54 หลังเที่ยง
สกล หนาวแล้วววววว ครับผม

จริงเหรอ !  ขอบคุณที่บอกกล่าวกัน
วันปิยะตั้งใจว่าจะไปสกลฯอีกรอบอยู่พอดี คงจะได้สัมผัสอากาศเย็นๆนะครับ

lloudo_naja

lloudo_naja

piak13

อ้างจาก: aoaaued เมื่อ ตุลาคม 15, 2014, 08:52:51 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: piak13 เมื่อ ตุลาคม 13, 2014, 05:30:49 หลังเที่ยง

มาอ่างทองหรือครับ  แล้วทอดกฐินอำเภออะไรล่ะ หรือที่ตัวเมือง บางปะอินห่างอ่างทองไม่ถึง60กม. ถึงอ่างทองโทรหาบ้างนะครับ (0800 13 8800 วิรัช) เผื่อมีเวลาแว๊บไปพบปะกันบ้าง เสียดายรับปากน้องร่วมงานเขาไว้ซะ ต้องอยู่เวรแทนทั้ง2วันเลย ครับ

เพิ่งเห็นข้อความ น่าเสียดายมาก  เพราะคืน16 นอนที่อยุธยา 

ทำไม โอกาสไม่สมพงษ์กันซะเลย อิ อิ