Main Menu

(ชี้เป๋า) ผมเจอ เซอร์ปีโก้ ราคานี้สภาพนี้ลงขายอยู่ไม่แพงเลยเอามาให้ดูครับ

เริ่มโดย boyprang, เมษายน 07, 2014, 11:19:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ASENAL

ss กล่องใหญ่ ใส่ถังกล่องเล็ก

+ ท่อ PDK น่าจะเทียม

ip-man

ip-man

อ้างจาก: suphachai เมื่อ เมษายน 08, 2014, 09:36:12 หลังเที่ยง
คันนี้แดชเครื่องLSของผมครับ ตอนนั้นเปลือกฟิวส์ยังไม่มีขาย(ของรถสูตรแพงมาก) เลยสั่งเปลือกไฟเบอร์ของช่างบี ทับสะแกมาทำ ยังมีเจอาร์,บีทเสียดายเหลือรูปนี้รูปเดียว...ตอนนี้แยกขายหมดแล้วเหลือแต่แคร้งค์ฝั่งหมายเลขเก็บไว้เป็นที่ระลึก 555+

สวยครับ แต่ก่อนนิยมกันมากแนวแบบนี้ 

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ