Main Menu

จะกลับ อุดร ด้วยมอเตอร์ไซค์สักครั้ง

เริ่มโดย paopiaw, มีนาคม 26, 2014, 10:27:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

paopiaw

----- Club ใจง่าย ------  247

lloudo_naja

ตอนผมขับเอ็นโปร จาก สกลนคร ถึง นวนคร ใช้เวลา 5 ชม ครับ เอาซ่ะ ไข่ชา เลย 55 แต่ มันมาก ลองครั้งเดียว ครับ พักหลัง ต้องพัก ตามระยะ ครับ อิอิ
"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

EOT.

อ้างจาก: aoaaued เมื่อ เมษายน 07, 2014, 03:29:17 หลังเที่ยง
อ้างจาก: paopiaw เมื่อ เมษายน 07, 2014, 02:56:42 หลังเที่ยง
อุดรทีเที่ยวเยอะนะ แหล่มๆทั้งนั้น อิอิ

อุดร มีรถไฟฟรีจากกรุงเทพด้วยละ ใครไม่เคยใช้บริการลองไปนั่งดูบ้างดิ เคยนั่งไปครั้งนึงเมื่อซักสามปีที่แล้ว ขนาดเป็นรถด่วนด้วยนั่งกันข้ามคืนเลยถึงโน่นร่วมสองโมงเช้า วันนั้นดันมีคลอดลูกกันบนรถอีก จอดรอรถพยาบาลมารับกลางทางเป็นชั่วโมง เซ็งสุดๆ เข็ดแล้วไม่ขอใช้บริการ รฟท.อีกต่อไปครับ

.......ทรมานสุดๆใครไม่เคยลองนั่งไม่รู้หรอก ผมเข็ดแล้วกับ รฟท.

:-*

......คนบนทาง

The_son

อ้างจาก: paopiaw เมื่อ เมษายน 07, 2014, 02:56:42 หลังเที่ยง
อุดรทีเที่ยวเยอะนะ แหล่มๆทั้งนั้น อิอิ
จะไปซอยใหนดีละท่าน ชวนแนเด้อ
ซ่อมวันละนิด จิตแจ่มใส

paopiaw

----- Club ใจง่าย ------  247

aoaaued

ไปมารึยังครับ
ผมขึ้นอีสานรอบที่ 3 แล้วนะครับ บ่ายๆเดินทางครับ