Main Menu

กระทู้สุมหัวชาว 2ล้อหวานเย็น ปากน้ำ-ลาดกระบัง-บางนา-อ่อนนุช-เเละทั่วไทย คร้าบ.!!

เริ่มโดย bangpoo 88, กุมภาพันธ์ 19, 2010, 06:01:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

juyjeffy

สามหนุ่มสามมุม ทริปเล็กๆโมหม้อ..จอโค้งพี่อิง  บ้านช่างกิ๊ก บางน้ำเปรี้ยว

ชัชเตอร์กดติดวิญญาณเด็กแว๊น

*นักการภารโรง*..TZ..

สวัสดี. ชาวปากน้ำ บางปิ้ง บางปู เทพารักษ์ เเพรกษาสมุทรปราการ.  ..แวะมาทักทายครับ
ทุกคนคงสบายดีมีเงินใช้กันนะครับ...ว่างๆ จะมาเที่ยวใหม่ครับ...สวัสดีครับ..
ไปละ....
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

Witt-RRw

บัญชี ธ.กรุงเทพ ออมทรัพย์  นายวิทมนต์ พันกง 088 00 6 904 2
โทรฯ 081 910 หก เจ็ด ห้า 9
ที่อยู่ในการส่งของ
35/106 ซ.เรวดี ต.ตลาดขวัญ อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000

bangpoo 88

อ้างจาก: *นักการภารโรง*..TZ.. เมื่อ พฤษภาคม 28, 2012, 01:48:30 หลังเที่ยง

สวัสดี. ชาวปากน้ำ บางปิ้ง บางปู เทพารักษ์ เเพรกษาสมุทรปราการ.  ..แวะมาทักทายครับ
ทุกคนคงสบายดีมีเงินใช้กันนะครับ...ว่างๆ จะมาเที่ยวใหม่ครับ...สวัสดีครับ..
ไปละ....

เเวะมาเยี่ยมรอบหลัง เอาหนมมาฝากมั่งนะพี่..อิอิ..

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

inging

ข่อยจากอิสานหลายปี..ข้อยมาอยู่กรุงศรี..อิๆๆ

mike-สำโรง

เสา-อาทิตนี้ไปพัทยาใครอยากไปด้วยยกมือขึ้น(เด๋วจะหาว่าไม่ชวนอิอิ)

pepsi-leo.139

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

Mtz

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ พฤษภาคม 28, 2012, 08:50:58 ก่อนเที่ยง
หวัดดีพี่น้องบางปู บางปิ้งฯทุกท่าน ไม่ได้เจอหลายวันคิดถึงๆ...!
หวัดดีครับพี่โต้งสุดหล่อ ขวัญใจสาวๆ  :( :(

mike-สำโรง

ไม่ดึกดอกแค่เกืบช้าวเอง...
เอารถไปทำไรร้านช่างกิ๊กละ

Mtz

อ้างจาก: mike-สำโรง เมื่อ พฤษภาคม 28, 2012, 10:44:07 หลังเที่ยง

ไปนั่งเล่นกันครับ อิอิ

พัทยาบ่ไปด้วยดอก จะไปโคราชจ้า 

mike-สำโรง

อ้างจาก: Mtz เมื่อ พฤษภาคม 29, 2012, 12:05:46 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: mike-สำโรง เมื่อ พฤษภาคม 28, 2012, 10:44:07 หลังเที่ยง

ไปนั่งเล่นกันครับ อิอิ

พัทยาบ่ไปด้วยดอก จะไปโคราชจ้า 
คิดถึงน้องตั้นอะดิ้อิอิ

IVORY150

ติดต่อผมได้ที่กระทู้นี้ครับ >>>  http://rinrat.com/nsr/n/index.php?topic=2.0

https://www.facebook.com/gearlinkracing2557/

*นักการภารโรง*..TZ..

หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

bangpoo 88

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

Tong_2T_150

อ้างจาก: Mtz เมื่อ พฤษภาคม 28, 2012, 10:34:57 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ พฤษภาคม 28, 2012, 08:50:58 ก่อนเที่ยง
หวัดดีพี่น้องบางปู บางปิ้งฯทุกท่าน ไม่ได้เจอหลายวันคิดถึงๆ...!
หวัดดีครับพี่โต้งสุดหล่อ ขวัญใจสาวๆ  :( :(
เอ็มพูดความจริงแบบนี้เขินจริงๆ..!ฮี่ๆ

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

Witt-RRw

บัญชี ธ.กรุงเทพ ออมทรัพย์  นายวิทมนต์ พันกง 088 00 6 904 2
โทรฯ 081 910 หก เจ็ด ห้า 9
ที่อยู่ในการส่งของ
35/106 ซ.เรวดี ต.ตลาดขวัญ อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000