Main Menu

ขออนุญาต..ขอเสียง 2stroke ย่านบางแค บางบอน บางขุนเทียน ครับ

เริ่มโดย khantaseree, กุมภาพันธ์ 14, 2010, 01:38:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

familyman

มาลงชื่อ อยู่สุดซอยเทียนทะเลเลยครับ (จุดลงเรือชมโลมา)
แก๊งจักรยานเสือหมอบเยอะมากครับแถวนี้

**ขายโช๊ค YSS serpico ใหม่ๆ พร้อมส่ง 750-
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=48300

khantaseree

อ้างจาก: familyman เมื่อ กันยายน 13, 2011, 09:25:06 ก่อนเที่ยง
มาลงชื่อ อยู่สุดซอยเทียนทะเลเลยครับ (จุดลงเรือชมโลมา)
แก๊งจักรยานเสือหมอบเยอะมากครับแถวนี้

มีจุดตกปลาแบบเงียบๆแนะนำบ้างหรือเปล่าท่าน ปลาโลมาไม่เอานะใหญ่เกิน
แล้วต้องนั่งเรือไปไกลใหมกว่าจะออกทะเล

khantaseree

ไปเที่ยวใหนกันหมด ทำไมเงียบจัง

ใครมีโครงการขี่มอไซค์ไปเที่ยวใหนแจ้งกันบ้างนะครับ

khantaseree

greendevil

~{ Eak_ThaPra }~

แวะมาเยี่ยมครับ ยังพบปะกันบ้างหรือป่าวครับ
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

khantaseree

ช่วงนี้เงียบครับ ทางโซนนี้ไม่ได้นัดเจอกันเลย
อ้างจาก: greendevil เมื่อ ตุลาคม 06, 2011, 02:07:12 หลังเที่ยง
อ้างจาก: khantaseree เมื่อ ตุลาคม 05, 2011, 09:09:18 ก่อนเที่ยง
มีใครไปงานที่สนามโบนันซ่าบ้างครับ
ผมก็พลาดตามเดิมครับ อิอิ

พลาดครั้งนี้ก็ยังมีครั้งต่อไปเรื่อยๆครับ

khantaseree

ชาวโซนเรามีบ้านใครได้รับผลกระทบเรื่องน้ำท่วมยังครับ

รายงานด้วย จะได้ร่วมด้วยช่วยกัน

mm_tt

yama

Nutt

ณัฏฺฐ์ อารมย์สุข
ส่งของ12/2 ม.8 ซ.จรัญฯ35 แขวงบางพรม เขตตลิ่งชัน กรุงเทพ10170
บ/ช กสิกรไทย 0552747447
ติดต่อที่เบอร์ 086-8888-706

khantaseree

บางบอน พระปิ่น5 เป็นไงบ้าง ไม่ได้กลับมา 3 วันแล้ว

วันนี้ช่วงเย็นๆคาดว่าจะได้กลับ

khantaseree

สถานการณ์ตอนนี้เป็นยังไงกันบ้างในแต่ละพื้นที่

คุณ Nutt ขอให้น้ำที่ท่วมแถวบางบัวทองลงไวๆนะครับ

ตอนนี้น้ำประปาบ้านผมมีสีเหลืองและมีกลิ่เหม็นครับ

khantaseree

ชาวบางแคน้ำมาถึงใหนแล้วครับ

บางบอนจ่อคิวรอ

seilencer_TZR

jerryf4_j

khantaseree

jerryf4_j

อ้างจาก: khantaseree เมื่อ พฤศจิกายน 02, 2011, 09:40:41 ก่อนเที่ยง
  เตะแถวไหนท่าน ผมอยู่เอกชัย 109

ผมเตะตรงสวนสาธารณะ ถ.กาญจนาภิเษก ใกล้ๆ แม็กโคร บางบอน

สนใจมาแจมได้ครับ เพราะผมก็ไปคนเดียว ไปขอแจมเขาอีกที 555

khantaseree

สนามพื้นคอนกรีตไช่ใหมครับ

แล้วตอนนี้แถวบ้านสถานการณ์น้ำเป็นอย่างไรบ้าง