Main Menu

Original & นวลฉวี บอยปทุม Racing Team

เริ่มโดย only_lek, กุมภาพันธ์ 08, 2010, 10:59:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bangnara

zxpro

ไม่มาแก้ข่าวแสดงว่าจริงอิอิอิ
ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

zxpro

หวัดดีตอนเช้าครับทุกท่าน+1ท่านเล็ก โอเปิ้ล โจฟาส อาฟู่ โหน่ง ท่านอู๋ ท่านโอม ท่านโอ ท่านสอง ท่านปู จ๊ะโอ๋ ครับ
ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

chang-ab

อ้างจาก: zxpro เมื่อ มิถุนายน 18, 2011, 07:51:46 ก่อนเที่ยง
หวัดดีตอนเช้าครับทุกท่าน+1ท่านเล็ก โอเปิ้ล โจฟาส อาฟู่ โหน่ง ท่านอู๋ ท่านโอม ท่านโอ ท่านสอง ท่านปู จ๊ะโอ๋ ครับ

หวัดดีคับป๋าทพ เหมือนป๋าเทพอีคนคับ ???
ทีมงาน"ช่างแอบ" วิ่งทุกครั้งพังทุกเกียร์

zxpro

เหมือนกันแหละพวกเราอิอิอิ
อ้างจาก: chang-ab เมื่อ มิถุนายน 18, 2011, 08:29:46 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: zxpro เมื่อ มิถุนายน 18, 2011, 07:51:46 ก่อนเที่ยง

หวัดดีคับป๋าทพ เหมือนป๋าเทพอีคนคับ ???

jofast

สวัสดีเช้าวันเสาร์สุขสัน
ครับ+1ทท.

zxpro

jofast

แรง แบบแซงย้ากยาก

อันซ้าย หรืออันขวาอันใหนดีกว่ากันพี่

ople

สวัสดีครับเพื่อนกันวันเสาร์+1ทท. :o
ไม่โหดแต่กรูร์....เอาจริง

only_lek

หวัดดี +1 ป๋าเทพ ลุงเปิ้ล น้าโจ ตาปู ยายโอ๋ อาฟู่ ทิดโหน่ง

ปล.เขาจะขนน้องฟ้าไปใหนกันอ่ะ

chang-ab

อ้างจาก: only_lek เมื่อ มิถุนายน 18, 2011, 08:58:49 ก่อนเที่ยง
หวัดดี +1 ป๋าเทพ ลุงเปิ้ล น้าโจ ตาปู ยายโอ๋ อาฟู่ ทิดโหน่ง

ไปจูนรถแถวๆป๊ะอิน ตอนจ๋องโมง
ทีมงาน"ช่างแอบ" วิ่งทุกครั้งพังทุกเกียร์

ople

ไม่โหดแต่กรูร์....เอาจริง

kitikun

สวัสดีพี่ๆที่น่ารัก ทุกท่านตอนเช้า ครับ +1 ด้วย จะได้ ไม่ลืมปืน และปีน

chang-ab

อ้างจาก: opel เมื่อ มิถุนายน 18, 2011, 09:31:26 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับลุงเล็ก ตาแอบด้วย
ตาเปิ้ลป่วยหลอ ดูแปลกอ่ะวันนี้ ไม่ค่อยซ่าเหมือนทุกวัน

only_lek

อ้างจาก: chang-ab เมื่อ มิถุนายน 18, 2011, 09:40:03 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: opel เมื่อ มิถุนายน 18, 2011, 09:31:26 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับลุงเล็ก ตาแอบด้วย
ตาเปิ้ลป่วยหลอ ดูแปลกอ่ะวันนี้ ไม่ค่อยซ่าเหมือนทุกวัน

ตอนนี้รถติดเวลาอยู่ครับ

zxpro

ซ้ายครับ
อ้างจาก: jofast เมื่อ มิถุนายน 18, 2011, 08:51:50 ก่อนเที่ยง

แรง แบบแซงย้ากยาก

อันซ้าย หรืออันขวาอันใหนดีกว่ากันพี่

Naoho Bkk

อ้างจาก: only_lek เมื่อ มิถุนายน 18, 2011, 08:58:49 ก่อนเที่ยง

;) มาเรียกเรา แบบนี้ เลยนะ ลุง เดี๋ยวเถอะ เดี๋ยวให้ตาปู จูบ จุ๊บๆๆ เลยนะตัวเธอว์  8)

ปล. + 1 ทุกๆท่าน ทุกๆลุง เลยครับ

jofast

เล่าสู่กันฟัง..ครับเมื่อสักครู่ออกไปรับรถคันใหม่
มันคือสะปาค135หัวฉีด..ตัวท็อปเทคโนโลยีไดอะซิล นะเนี้ยราคา5หมื่นกลาง

ใอ้สงัด+ใอ้เหี้ยม รถ4เกียร์ ไม่มีครัชมือ ไม่มีดิสหลังด้วย ล้อแม็กดรัมเบรคโอ้ว..

เจ้าของรถ แทบบ้า ขี่cbr150 fi.อยู่ดีๆ โดนบังคับให้ขี่เวฟ125อยู่2อาทิตย์ ดิ้นรน จะเบิกรถใหม่
เจ้านายเลยจัด รถที่cc.เยอะกว่า125 มาให้  ...ผมละสงสารพี่ชายผมจริงๆ

เล่าสู่กันฟังเฉยๆ ครับ ขออภัยที่ต้องรบกวนพื้นที่..

only_lek

อ้างจาก: jofast เมื่อ มิถุนายน 18, 2011, 10:28:31 ก่อนเที่ยง
เล่าสู่กันฟัง..ครับเมื่อสักครู่ออกไปรับรถคันใหม่
มันคือสะปาค135หัวฉีด..ตัวท็อปเทคโนโลยีไดอะซิล นะเนี้ยราคา5หมื่นกลาง

ยืมไปเทสที่คลอง 5 หน่อยดิ