Main Menu

พี่ๆครับ กาวที่ใช้ทาเวลาจะประกอบฝาสูบ หาซื้อได้ที่ไหน ราคาเท่าไหร่

เริ่มโดย Apiwat2012, ธันวาคม 28, 2013, 07:57:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

puttasak

หน้าเสื้อ หน้าฝา ดีๆ ใช้ประเก็นแท้ ไม่ต้องใช้กาวนะครับ

Arm TZ

ผมก็ไม่ใช้กาวครับ ผมเอาฝาสูบกับเสื้อสูบวางทาบบนกระจกเอากระดาษทรายรองแล้วก็ถูทาบกับกระจก

แต่เสื้อสูบต้องถอดโบล์ทออกก่อน แค่นี้เรียบกริบ แต่ถ้าสภาพเสื้อฝาหน้าสัมผัสดีไม่ผุก็ไม่ต้องทำแบบผมก็ได้แค่ทำความสะอาดก็พอ

FVCCHONRI

33/12 ม.2 ต.บ้านสวน อ.เมือง จ.ชลบุรี 20000