Main Menu

มารายงานตัวกันหน่อยสิ มีใครใช้งานในเวบนี้บ้างเอ่ย

เริ่มโดย chaomaz_150, กรกฎาคม 23, 2007, 11:29:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wuthahaha

[email protected]      (คุยได้ทุกคนครับสาวๆยิงดี)

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

cinos

ชื่อ cinos ครับ
อยู่เชียงใหม่ 0815949848
พิ่งได้ zx150 6ปี อาการหนักมาคันนึง
เครื่องร้อนสุดๆคาดว่าปั๊มน้ำไม่หมุน
หน้ากากปังไมลล์แตก
เหล็กยึดแฟริ่งเรือนไมลล์คด
ตัวบังสเตอร์หน้าแตก
รุ่นนี้ยังมีอะไหล่ป่าวครับ

cinos

cinos ครับ [email protected]
อยู่เชียงใหม่ 0815949848
พิ่งได้ zx150 6ปี อาการหนักมาคันนึง
เครื่องร้อนสุดๆคาดว่าปั๊มน้ำไม่หมุน
หน้ากากปังไมลล์แตก
เหล็กยึดแฟริ่งเรือนไมลล์คด
ตัวบังสเตอร์หน้าแตก
รุ่นนี้ยังมีอะไหล่ป่าวครับ

chaomaz_150

zx150 ยังมีอะไหล่อยู่ครับ

ทั้งร้านขายส่ง คาวาซากิ ที่เปิดมะสมัย 2 จังหวะ แล้วก็ 0 พระราม 9

แล้วก็ตามร้านขายซากรถมอไซเก่า ๆ อาจจะมีหลงเหลือ

Blackbird

Guttjang ครับ
[email protected]

nethahaha

เน็ตครับ มาช้าไปหน่อย [email protected] กำลังจะได้รถคืนละซ่อมไกล้เสดละครับ

monotaro

ขอทำความรู้จักทุกๆคนด้วยครับ

" นัต " ครับ [email protected]

ขี่ N-pro อยู่เพชรบูรณ์ครับ \^o^/

Hunterzero

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

nott

น๊อตครับ  อยู่สุรินทร์  [email protected] ช้านีสสสสสสสสสสสสสสสสสสสนึงครับ

NNN

,MNS  มันคือไรคับ.... ??? ??? ???

แบบว่าไม่รู้จักงะ......(ใช้คอมฯมาสิบปีแล้วมั้ง ไม่เคยเล่นเน็ตเลยน๊ะเนี่ย) ???

ทำฯไงช่วยบอกทีคับ.... :-\ :-\ :-\

un750

หุหุหุ กำลังจะตาม อดีตแอดมิน ไปติด ๆ กรั๊ก กรั๊ก กรั๊ก กรั๊ก กรั๊ก กรั๊ก กรั๊ก

NNN

[email protected]    นุ้ย คร๊าบบบบบบบ.....เรื่องรถ คงไม่ต้องบอก.... ;D :P ;D :o ;D ;D

chao_kr150sp

งื่มม กลับมาดูอีกที คนเก่า ๆ ก็หายไปเยอะนะเนี่ย  :D

monotaro

ขุดกระทู้ขึ้นมาซะแล้ว

งั้น เด็กใหม่อย่างกระผม ขอแนะนำตัวด้วยเลยละกันครับ  ;D

:: monotaro
:: ชื่อ นัต ครับ อายุ 14
:: ขี่ NSR-ProArm
:: อยู่ เพชรบูรณ์

อยากปายมิตติ้งกะพี่ๆ มากมายๆๆๆๆๆๆๆๆ

I love 2 stroke -ควันโขมงจงเจริญ-  ;)

Hunterzero

ผม​
:: Hunterzero
:: ​ชื่อมัด
:: ​อยู่​ ​นครสวรรค์
:: ​ใช้​ JR-S

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

nethahaha

เน็ต ครับอยู่บางแคครับ ป้วนเปี้ยนแถวๆปทุมวัน รัชดา บ่อยๆครับ ^^
์NSR RR 3ก้านตัวใหม่ครับ