Main Menu

2 ล้อมิตรภาพกงไกรลาศ

เริ่มโดย dk, ตุลาคม 15, 2013, 12:46:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dk

รถของเอ็มวิ่งได้ดีมากๆไมล์เท่าไรนั้นผมไม่รู้เพราะผมก็แซดเติมแรงประมาณ190กว่าๆ ของเอมยังแซงเฉยเลย
แต่มันเป็นความสุดยอดทั้งสองคันเมื่อคืนนี้ มันสนุกใด้ใจด้วยกับทั้งสองคนพี่น้อง แด่2ล้อมิตรภาพทุกท่าน

2ล้อมิตรภาพกงไกรลาศ จ.สุโขทัย

super Tiger

ไม่อยู่หลายวัน กลับมาอีกทีมีเซอร์ไพร์เลย55 ขอโทษด้วยนะครับที่มาอวยพรช้าไปหน่อย
ขอแสดงความยินดีกับ กลุ่มสองล้อมิตรภาพกงไกรลาศ ด้วยครับ +1แรงม้าแทนความยินดีด้วยครับ
และก้อดีใจกับทุกๆคนด้วยครับที่ให้การต้อนรับและสนับสนุนกลุ่มสองล้อมิตรภาพอย่างดีอย่างจริงใจไม่มีเปลี่ยน

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

dk

ขอบคุณพี่เสือพี่ชายที่แสนดีของผมผมยังนับถือพี่เหมือนเดิมนะคับ
ที่สร้างห้องใหม่ก็เพราะกลุ่มบ้านกงมากขึ้นจะให้ผมดูแลที่หมดมันไม่ไหวคับพี่เสือ
ผมขอดูแลกลุ่ม2ล้อมิตรภาพกงไกรลาศให้ดีก่อนนะคับ...ส่วนพี่ๆและเพื่อนผมยังเหมือนเดิม
และยังยึดคำที่พี่เสือบอกทุกอย่าง...จากใจจริง

dk

ดีใจคับที่พี่เสือเข้ามาเยี่ยมกันความสัมพันธ์เรายังเหมือนเดิมนะคับ

dk

dk

ผมทดลองการลงรูปคับเพิ่งทำเป็นคับ
เพิ่งเป็นสดๆร้อนๆเลยคับพี่น้อง2ล้อมิตรภาพทุกท่าน

dk

dk

RCS_MAN.PEA

หวัดดีคับ 2ล้อมิตรภาพกงไกรลาศ ทุกท่าน

ผมอยู่หาดเสี้ยว ยินดีด้วยคับ เปิดห้องใหม่

ปล.ด่านตำรวจบ้านกง สุดยอดความขยันจิงๆ ผ่านทีไร ตั้งด่านตลอด

landomking

อ้างจาก: RCS_MAN.PEA เมื่อ ตุลาคม 18, 2013, 07:50:24 หลังเที่ยง
หวัดดีคับ 2ล้อมิตรภาพกงไกรลาศ ทุกท่าน

ผมอยู่หาดเสี้ยว ยินดีด้วยคับ เปิดห้องใหม่

ปล.ด่านตำรวจบ้านกง สุดยอดความขยันจิงๆ ผ่านทีไร ตั้งด่านตลอด

ครับผมสวัสดีคับด่านบ้านกงห้ามขับบ้าบิ่นเด๋วดาบปินจับเอา555ทำป้ายติดไปได้ฮากระจาย

ณัฐพงษ์  ปานยิ้ม 111ม.9 ต.กง อ.กงไกรลาศ จ.สุโขทัย 64170
ธนาคารทหารไทย 4962214799 โทร 0814331411

The Mach Team

นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

option09

ผมก้พึ่งกลับจากโขทัย ไปวิลัยพละมา .   กำลังตั่งรถจอดไฟเลนเเวบๆน่าจะดึกๆอะครับพี่ตำรวจบ้านกง .  ต้องให้พี่เดี่ยวสั่งย้ายให้หมด .         ดีนะด่านบ้านกงคุยง่าย .  เจอด่านบ้านกร่างมีเสียตังเเน่ข้อหาท่อสูตรอิๆ :'(

dk

สวัสดียามเช้าทุกท่านขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาทักทายกับ2ล้อมิตรภาพ....เรื่องตำรวจที่บ้านกงนั้นเป็นเรื่องธรรมดาคับที่ตั้งด่าน
แต่ผมสามารถขอได้...ขอให้ขังรวมนะคับพี่น้อง...555

dk

สวัสดีดีคับพี่ที่หาดเเสี้ยวสะบายดีนะคับยินดีตอนรับคับ

dk

ท่านแก้ว 2 ล้อมิตรภาพกงไกรลาศ

ภาพความสุขที่ออกเที่ยวกันเล็กๆคับ

dk

ท่านแก้วเข้าชอบรวมตัวจากเล็กๆก่อนที่จะใหญ่เป็นพี่น้อง 2 ล้อมิตรกงไกรลาศ

มีแต่รถคนไม่อยู่

2 ล้อมิตรกงไกรลาศ

landomking

แหม่ๆท่านประธานแนะนำสมาชิกจังเลยนะอิอิ

ณัฐพงษ์  ปานยิ้ม 111ม.9 ต.กง อ.กงไกรลาศ จ.สุโขทัย 64170
ธนาคารทหารไทย 4962214799 โทร 0814331411

option09

อ้างจาก: dk เมื่อ ตุลาคม 19, 2013, 09:19:32 ก่อนเที่ยง
สวัสดียามเช้าทุกท่านขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาทักทายกับ2ล้อมิตรภาพ....เรื่องตำรวจที่บ้านกงนั้นเป็นเรื่องธรรมดาคับที่ตั้งด่าน
แต่ผมสามารถขอได้...ขอให้ขังรวมนะคับพี่น้อง...555
ผมชอบจังเอ็ม  พี่เดี๋ยวขอได้ เเต่ให้ขังรวมนิสิครับ คิๆๆๆ      รูปสวยครับวันวานๆๆๆๆ     +1   ทุกท่าน  ??? ??? ???>:(   >:(   >:(

landomking

อ้างจาก: option09 เมื่อ ตุลาคม 19, 2013, 12:52:34 หลังเที่ยง
อ้างจาก: dk เมื่อ ตุลาคม 19, 2013, 09:19:32 ก่อนเที่ยง
ผมชอบจังเอ็ม  พี่เดี๋ยวขอได้ เเต่ให้ขังรวมนิสิครับ คิๆๆๆ      รูปสวยครับวันวานๆๆๆๆ     +1   ทุกท่าน  ??? ??? ???>:(   >:(   >:(
5555ขังรวมยังดีมีเพื่อนคุยกร๊ากกกก

super Tiger

เข้ามาดัน เพิ่มพลัง 2t กงไกรลาศคนละ 1 แรงม้า

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ