Main Menu

ออกมาขอโทษ พี่ต้น 2t mystay ครับ

เริ่มโดย maxtoontaem, กันยายน 11, 2013, 03:05:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

id2524

ผมมองในมุมของ ท่านต้น(ถ้าผมเป็นคนที่โดน ประนาม)

โดนรุมด่าขนาดนั้น ยังไง ความรู้สึกที่ดี คงไม่เหลือเเล้วมั้ง

ไม่ได้เข้าข้างใคร แค่ออกความเห็นครับ อิอิ

maxtoontaem

อ้างจาก: id2524 เมื่อ กันยายน 11, 2013, 06:12:11 หลังเที่ยง
ผมมองในมุมของ ท่านต้น(ถ้าผมเป็นคนที่โดน ประนาม)

โดนรุมด่าขนาดนั้น ยังไง ความรู้สึกที่ดี คงไม่เหลือเเล้วมั้ง

ไม่ได้เข้าข้างใคร แค่ออกความเห็นครับ อิอิ

ครับผมรู้ตัวครับแต่ผมไม่รู้จะทำยังไงดีครับ แต่ผมคุยกับพี่ต้นเเล้วพี่เขาให้อภัยผมเเละก็จะอุดหนุนผมใหม่ถ้าต้องการสิ่งนั้นอะครับ
ผมฟังจากพี่ต้นผมก็สบายใจเเล้วครับพี่ id2524 ยังไงก็ขอโทษอีกทีนะครับขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ ครั้งนี้จะจำเเล้วครับ

pu966

ชาติ. กอบจิติ. เขียนหนังสือเรื่องคำพิพากษา สะท้อนเรื่องคนที่ตกเป็นจำเลยของสังคม. คนที่โดนพิพากษาแล้วว่าเลว ชั่ว ปากต่อปาก. จนสุดท้ายไอ้ฟักต้องติดเหล้า และเสียผู้เสียคน เพราะคนในหมู่บ้านพิพากษาเขาแล้ว ความจริงคือความจริงจะดำรงอยู่ตลอดไป คนที่รู้ดีคือคนสองฝ่าย. ส่วนตัวผมมีอารมณ์ร่วมน่ะกับการได้ยินว่าใครโกง แต่ก็ไม่กล้าตัดใจตัดสินว่าใครเลว เรื่องนี้ผมได้ตามอ่านดูแล้ว เป็นเรื่องเข้าใจผิด กัน. คนขายก็รีบส่งของ คนซื้อก็ไม่ว่างรับสาย เลยคิดกันไปต่างๆนานา.  ยังไงก็มีความรู้สึกดีนิดนึงที่คนผิดก็สำนึกว่าผิด. ขอให้กำลังใจคนขาย. ส่วนคนซื้อจริงๆเป็นคนดีตรงไปตรงมาแต่มาเสียหายกับเรื่องนี้ กให้กำลังใจคุณต้น คนตรังคนตรงครับ อะไรให้อภัยได้ก็ปล่อยวางน่ะครับ แค่ความเห็นน่ะครับ. เราพี่น้องกันทั้งนั้น. คนรักสองทีเหมือนกัน(ผมอยู่ภูเก็ตครับ)

maxtoontaem

อ้างจาก: pu966 เมื่อ กันยายน 11, 2013, 06:29:10 หลังเที่ยง
ชาติ. กอบจิติ. เขียนหนังสือเรื่องคำพิพากษา สะท้อนเรื่องคนที่ตกเป็นจำเลยของสังคม. คนที่โดนพิพากษาแล้วว่าเลว ชั่ว ปากต่อปาก. จนสุดท้ายไอ้ฟักต้องติดเหล้า และเสียผู้เสียคน เพราะคนในหมู่บ้านพิพากษาเขาแล้ว ความจริงคือความจริงจะดำรงอยู่ตลอดไป คนที่รู้ดีคือคนสองฝ่าย. ส่วนตัวผมมีอารมณ์ร่วมน่ะกับการได้ยินว่าใครโกง แต่ก็ไม่กล้าตัดใจตัดสินว่าใครเลว เรื่องนี้ผมได้ตามอ่านดูแล้ว เป็นเรื่องเข้าใจผิด กัน. คนขายก็รีบส่งของ คนซื้อก็ไม่ว่างรับสาย เลยคิดกันไปต่างๆนานา.  ยังไงก็มีความรู้สึกดีนิดนึงที่คนผิดก็สำนึกว่าผิด. ขอให้กำลังใจคนขาย. ส่วนคนซื้อจริงๆเป็นคนดีตรงไปตรงมาแต่มาเสียหายกับเรื่องนี้ กให้กำลังใจคุณต้น คนตรังคนตรงครับ อะไรให้อภัยได้ก็ปล่อยวางน่ะครับ แค่ความเห็นน่ะครับ. เราพี่น้องกันทั้งนั้น. คนรักสองทีเหมือนกัน(ผมอยู่ภูเก็ตครับ)

ผมขอขอบคุณพี่มากนะครับแต่ยังไงก็กอบกู้ชื่อเสียงพี่ต้นไม่ได้มาก แต่ผมยอมรับครับผมผิดพี่ต้นเขาทำงานผมคิดไปเองอย่างที่พี่บอก พี่เขาอยู่มานานกว่าผมอีก
เเละที่ผมรู้ไม่เท่าการอันใดก็ขอโนะครับผมนานๆเล่นทีเลยไม่เข้าใจ ว่าที่นี่เพื่อนพี่น้องกันทั้งนั้นอะครับ
(ส่วนคนซื้อจริงๆเป็นคนดีตรงไปตรงมาแต่มาเสียหายกับเรื่องนี้ กให้กำลังใจคุณต้น คนตรังคนตรงครับ อะไรให้อภัยได้ก็ปล่อยวางน่ะครับ )
พี่เขาวันๆทำงาน รถ ทั้งวันครับ เลยไม่ว่างรับสายเลย  (พี่ต้น จ.ตรัง ไม่โกงชัวครับ)

abuman

อ้างจาก: maxtoontaem เมื่อ กันยายน 11, 2013, 06:00:56 หลังเที่ยง
อ้างจาก: maxtoontaem เมื่อ กันยายน 11, 2013, 05:58:51 หลังเที่ยง
อ้างจาก: abuman เมื่อ กันยายน 11, 2013, 05:27:23 หลังเที่ยง
อ้างจาก: maxtoontaem เมื่อ กันยายน 11, 2013, 05:17:27 หลังเที่ยง
ขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นนะครับ เเต่ยังไง พี่ต้นเข้ามาดูก็ให้อภัยอย่าถือโทษโกรธผมเลยนะครับพี่ต้น ขอบคุณมากครับ
ไม่รู้ว่าดีพอไหมเเต่ผมทำได้ดีที่สุดเเล้วนะครับ แล้วถ้าผมขาดแคลนจะมาลงขายใหม่นะครับ เพราะตอนนี้ไปเล่นกระบะเเล้วครับลูก3-4เดือนเองไม่อยากขี่มอไซค์ อันตรายครับ
ยังไงก็ 2stroke มีแต่คนมีน้ำใจครับ โอกาศหน้าถ้ามีโอกาศกลับมาเล่น2จังหวะอีกจะมา WEB 2stroke เป็นที่แรกเลยครับ ขอตัวไปอยู๋กับลูก สัก4-5ปีครับ
เเล้วของที่เหลือจะส่งให่พรุ่งนี้เเล้วค่อยไปแพร่นะครับพี่ต้น จะได้หายโกรธผม อิอิ เเล้วที่พี่ต้นบอกผมถ้าผมขายจะ PM ให้พี่คนแรกเลยครับ
ไม่รู้จะได้มีโอกาศเข้ามาอีกหรือป่าวแต่ผมขอกระทู้นี้จบลงตอนที่พี่ต้นมายกโทษให้ผมนะครับ นะครับ ผมฝากพี่ต้นปิดกระทู้ด้วยนะครับ สินค้าที่ผมต้องส่ง โช๊ค NO แผงคอ NO มือครับ CB400 
                                                    ขอให้ชาว 2stroke เจอแต่สิ่งดีดี นะครับ  สวัสดี ครับผม
อ้าวจะวางมือเลยรึตาแม็ก.....จับหลังเเดชมีหลงๆอยู่มั้ยคับ

มีพี่เเล้ว DASH ผมเอ้ย DASH พี่สิ เป็นไงบ้างครับ จับหลังDASH มีครับเติมเงินให้20ค่าส่งละกันผมให้ อิอิ สมนาคุณ ลูกค้า DASH เเล้วกันครับ

ส่งที่อยู่ SMS มาที่ 0897865161 เติมเงินเบอร์นี้เลยก็ได้ครับ Dtac 20บาท อิอิ
จัดไปครับเด่วพรุ่งนี้จัดให้เติมให้30เลย....

sutinun

ลูกผู้ชาย ผิดก็ยอมรับ กล้าที่จะขอโทษ ดีมากเลยคับ

JO WANGPONG

keeauto

อ้างจาก: id2524 เมื่อ กันยายน 11, 2013, 06:12:11 หลังเที่ยง

ผมยังจำเรื่องราวได้ดีถ้าไปเอาที่เขาโพสก์ไว้มันดูจริงจังอย่างต่อเนื่องจนไม่น่าจะใช่ความเข้าใจผิดธรรมดา  คือรายงานผลรายวันเลยทีเดียวทั้งบอกว่าคุณต้นไม่ยอมรับสายและให้ผู้หญิงมารับแทน 

toy-ser-swanboy

เยี่ยมครับพี่......กล้าทำกล้ารับ นับถือครับผม........แฮปปี้กันทั้ง2ฝ่ายแน่นอนครับ

maxtoontaem

นี่ครับพี่ต้นรูป ของที่ส่งวันนี้
1.โช๊คหน้า NO
2.แผงคอ NO
3.แฮนเนียมหมอบ
4.มือครัช CB400  แถมไปนะครับ

และผมขอตัวไปอยู่กับลูก ตจว. เเล้วครับพี่ต้น ยังไงอย่าถือสาโกรธ เด็กคนนึงเลยนะครับ
สวัสดีครับ ชาว 2stroke ขอให้รับงาน ทั้งวันทั้งคืนเงินไหลมาเทมานะครับ 

2T 2T 2T

ของที่ส่งครับ

D-500

ซื้อ-ขายแลกเปลี่ยนรถยนต์เดิมๆ รถแรง รถยุโรบวางเครื่องแต่งซิ่ง
                     T.081-6666643
นาย ศุภชัย มีแสงนิล กสิกรไทย สาขาถนนโรจนะ 4522116144

โชค..โซนรั่ว ... ลั้ัลลา

เจ็บมาเยอะ  หมดมาเยอะ กับสองคันนี้

ลมโชย...BANG NA

เบอร์บัญชี เดชชัย 1712070950 ทหารไทย
TEL.0865548329

ถ้ารถคุณอยากใหม่...อยากสวย
**คลิ๊กที่ภาพเลยครับ แล้วคุณจะพบกับสิ่งใหม่ๆๆ**

peterr ser L1

:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
มันต้องอย่างนี้คับ ลูกผู้ชายตัวจริง กินกะทิงแดงหรือเปล่าคับ
เต้อ L1 หนึ่งเดียวในพิโลก

ใครอุดหนุนของๆผม ผมขอให้รวยๆ ... ใหญ่ๆ ขอให้มีรูแทง ขอให้มีแรงทิ่ม กันทุกๆคนนะคับ โอมเพี้ยง
บัญชี วาสนา เอี่ยมเจริญ ธ.กรุงไทย 767-0-0-950-7-5 [ของๆเราๆรับประกัน]

maxtoontaem

พี่ต้นบอกว่าไม่โกรธผมๆก็ดีใจเเล้วครับเเละพี่เขายังบอกอีกนะว่าให้ผมเล่นเถอะ แล้วพี่เขาจะอุดหนุนผมอีกครับ ขอบคุณทุกเเรงใจนะครับเเละขอขอบคุณพี่ต้นมากๆครับ