Main Menu

ขอถามหน่อยครับ ZX K3

เริ่มโดย NUT ZX, กุมภาพันธ์ 20, 2013, 04:11:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

125cc.Only

คงต้องยกทั้งชุดหน้ามั้งครับ แกนคนละขนาดเลย ของNpro ใหญ่กว่า
เดี๋ยวไปเช็คให้อีกทีละกัน พอดีมีแผงคอกะโชคZX อยู่3ชุด
เอ็นโปรก็มี ลองเทียบกันหน้าจะได้คำตอบ
แต่ก็ไม่รู้ว่าใส่ไปจะติดแฟริ่งมั้ยนะ

NUT ZX

อ้างจาก: 150CC.only เมื่อ กุมภาพันธ์ 22, 2013, 12:27:14 หลังเที่ยง
คงต้องยกทั้งชุดหน้ามั้งครับ แกนคนละขนาดเลย ของNpro ใหญ่กว่า
เดี๋ยวไปเช็คให้อีกทีละกัน พอดีมีแผงคอกะโชคZX อยู่3ชุด
เอ็นโปรก็มี ลองเทียบกันหน้าจะได้คำตอบ
แต่ก็ไม่รู้ว่าใส่ไปจะติดแฟริ่งมั้ยนะ
[/qu
ถ้าอย่างนั้นของเดิม ดีที่สุดใช้หรือเปล่าครับ  แล้ว ของ เคอา กับวิกเตอร์ จะใส่ด้วยกันได้หรือเปล่าครับใส่แล้วจะมีความแตกต่างกันอย่างไงครับ
ได้เริมต้นขึ้นแล้ว......

สองzx korat

อ้างจาก: chann30 เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2013, 12:57:33 ก่อนเที่ยง
พี่ในทูสโตก วัดไฟกล่อง k3 แรงกว่ากล่องทุกรุ่น ครับ ถามช่างแอบ นวดู ^______^ ถึงว่า หากันจัง
ผมลองกล่องไฟมาหมดทั้ง3เบอร์ เจแปน-มาเลย์ แตกต่างกันไม่มากเท่าไหร่ครับ
ปัจจุบัน รถผมเองใช้กล่องมาเลย์ตัวK2 อยุครับ เวิคที่สุด อิอิอิ
ปอลิง เคยลองวิ่งทริปกะพวกk1กับk3 มันก็วิ่งไม่แตกต่างกันเท่าไร อิอิอิ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

sert1322

ขอบคุณมากเลยคับ ที่ให้ความรู้  :D :D :D
[

นนท์ มโนรมย์

แค่นี้ ก็ พอ    .. นนท์ มโนรมย์   0821621735
200 หมู่ 3 วัดกลาง ต.คุ้งสำเภา อ.มโนรมย์ จ.ชัยนาท 17110

นนท์ มโนรมย์

saha

auttayoot

เคยเห็น  ตัว K3   เด็กวัยรุ่น  ขี่ ผ่านไปมา แถวบ้าน เดะลอง แอบไปถามซื้อ ดีกว่า เผื่อ ฟลุ๊ค

นาย อรรถยุทธ นิลจันทร์ ธ.กรุงไทย  สาขาแจ้งวัฒนะ 096-0-18879-7 ออมทรัพย์