Main Menu

ถามเรื่อง คาร์บูหน่อยคับ Dash vs N-sp (อัตราสิ้นเปลือง)

เริ่มโดย auttayoot, มิถุนายน 04, 2013, 02:20:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

auttayoot

คือ พอดีว่า   น้องผม มัน ขอสลับ คาร์บู  น่ะคับ  คือ คาร์บู ที่ผมใส่อยู่ตอนแรก  เป็น แดช  แล้ว ของน้องผม n pro

จะถาม ว่า    อันไหน เปลืองน้ำมันกว่า กันคับ  >:(   (จริงๆ เอามาใส่แล้วแหละ แต่ยังไม่ได้ลอง วัดความเปลืองเลย)  :o

วันนี้ นั่งเถียงกับมันตั้งนาน  ว่าแดชเปลืองกว่า  สุดท้ายมันก็ยังยืนยัน ว่า n เปลืองกว่าอยู่นั่นแหละ ;)

ป.ล.หลังจากลองใส่  บ่องตง  ลากได้ยาวกว่าเดิมมากกกกก  แต่ พอ รอบเกือบสุด แง๊วววววววววว    ครัชลื่น  กร๊ากๆ ลาก สุดเกียร์ มาซะเท่ ลื่นที เด็กฮาตรึม

นาย อรรถยุทธ นิลจันทร์ ธ.กรุงไทย  สาขาแจ้งวัฒนะ 096-0-18879-7 ออมทรัพย์

DEDOR

เอ็นโปรอยู่กับตัวของมันเอง  ซด ปานตักอาบครับ  ถ้าเสื้อไม่เดิม หรือลูกหลวมมากแล้ว  อิอิ

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

Hunterzero

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

concordlnw999

ผู้หญิงคือรถที่สุดยอดที่สุดในโลก เพราะ
มีไฟหน้าอันแสนงดงาม
มีบั้นท้ายอันน่าดึงดูด
เปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่องทุกเดือนโดยอันโนมัติ
สามารถใช้กับลูกสูบได้ทุกขนาด
มีสารหล่อลื่นเมื่อเครื่องร้อน
สตาร์ทเครื่องได้ด้วยปลายนิ้ว

boonchu

อ้างจาก: DEDOR เมื่อ มิถุนายน 04, 2013, 01:21:03 หลังเที่ยง
เอ็นโปรอยู่กับตัวของมันเอง  ซด ปานตักอาบครับ  ถ้าเสื้อไม่เดิม หรือลูกหลวมมากแล้ว  อิอิ
ปานตักอาบ55555มันกะโพดดอก

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ