Main Menu

คาร์บูdash

เริ่มโดย somlak, พฤษภาคม 02, 2013, 09:33:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

somlak

รถdash เสื้อls ไซล์.50 รีดls ไอดีไอเสียเดิม คาร์บูdash นมหนู112  ถ้าจะเอา132ของlsมาใส่จะวิ่งดีขึ้นไหมครับ  กินน้ำมันมากขึ้นมากไหมครับ  ปัจจุบันขับขี่นิ่มสนุกดีครับ ไม่ขับรถเร็วใช้ในเมืองไม่เกิน60เลย แต่บิดมันดี อยากรู้ว่าถ้าเปลี่ยนแล้วจะสนุกขึ้นอีกไหมครับ (นมหนูมีอยู่แล้วเพราะมีคาร์บูlsอยู่)

aoaaued

ถ้าขับไม่เร็ว ไม่ถึงร้อย ก็ใช้เดิมๆน่ะดีทีแล้วไม่ต้องปวดหัวกับปัญหาที่จะตามมาครับ

boonchu

นม L132ก็จริงแต่เข็มเร่งก็อ้วน
นม แดช112เข็มเร่งผอมกว่า
ถ้าเอา นม ลงอย่างเดียวเดาว่าสดุดแน่ๆ(สำลักอ่ะ)

kagwangpong

สิ้นเปลืองน้ำมันเปล่าๆ เพราะเครื่องไม่ได้ทำอะไรเดิมๆจากโรงงานจบ