Main Menu

ถามเรื่องโครง akira หน่อย

เริ่มโดย auttayoot, มีนาคม 20, 2013, 05:54:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

auttayoot

คือว่า โครง akira ตัว มีครัช กับไม่มีครัช  ต่างกันมั้ย คับ  

แล้วก็  ถ้า  ผม ยกเครื่อง akira อีกเครื่องใส่แทน  ผมจะ สามารถแจ้งเปลี่ยนเครื่องได้มั้ย (เครื่องที่ใส่แทนมีเล่ม โอนได้แจ้งจอดใว้้)  หรือว่า มันต้องเป็น เครื่องใหม่เท่านั้นหว่า

นาย อรรถยุทธ นิลจันทร์ ธ.กรุงไทย  สาขาแจ้งวัฒนะ 096-0-18879-7 ออมทรัพย์

nat_18

jofast

ไม่ต่างครับ ไม่ว่าตัว mหรือrr จะ5 จะ6 ก็โครงเดียวกัน

auttayoot

ขอบคุณ มาก คับ  ทั้ง2ท่าน แต่ตอนนี้เครื่องเดิม ผมแก้ปัญหา ไฟหาย ได้แล้ว = =" เลยไม่ค่อย อยาก จะ เปลี่ยนเครื่องแล้ว

(ไฟหาย เป็นมาเกือบปี  ที่แท้เป็นเพราะไฟท้ายดวงเดียว ถอดปุ๊ปหายเลย จะบ้าตาย 555+)

นาย อรรถยุทธ นิลจันทร์ ธ.กรุงไทย  สาขาแจ้งวัฒนะ 096-0-18879-7 ออมทรัพย์