Main Menu

LEO 120 ยังพอเล่นได้อยู่มั้ยครับ

เริ่มโดย GENIUS, มีนาคม 16, 2013, 11:57:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pond smile-s

อ้างจาก: ray เมื่อ มีนาคม 19, 2013, 11:06:39 ก่อนเที่ยง
ผมตัวจริง LEO ขอยืนยัน อะไหล่เทียบกับ 150 KAWA ได้หลายอย่างครับ มีสมุดอะไหล่จะหาของง่ายมากผมมีอะไหล่สำรองสำหรับรถผมเกือบร้อยรายการแล้ว
และยังไม่หยุดเก็บด้วยจะหาไปเรือยๆ ถ้าต้องการข้อมูลเกี่ยวกับอะไหล่ PM หาผมได้เลยยินดีช่วยเหลือ รถผมลีโอเสื้อทองมือ 1  15 ปีเต็มครับไม่เคยมีปัญหาเลย

รถสวยมากเลยคับท่าน

keeauto

อะไหล่มันก็น้อยลงตามกาลเวลาน่ะเเหละ  เอาง่ายๆไปเดินร้านอะไหล่หาดูก็ได้  รถพวกนี้ใช้ใจรักและไม่ได้เอาไปซัดกระจายอย่างพวกแดชที่อะไหล่เกลื่อนกลาด ถ้าจะใช้งานมันหนักไม่แนะนำ

nat_18

ถ้าใจรักจัดไป อะไหล่ ค่อยว่ากัน

สเตอร์ ของ ksr ก็ใส่ได้ หรือของ rc คว้านรูก็ได้

ขนาด dt125 จดทะเบียนปี 26 ยังมีอะไหล่ขายเลย