Main Menu

สอบถามครับเกี่ยวกับแผงคอครับ

เริ่มโดย KRR SSR, มีนาคม 22, 2013, 06:03:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KRR SSR

แผงคอระหว่าง KR กับ ZX มันสามารถใช้ร่วมกันได้มั๊ยครับ แผงคอบนครับ 

สามารถสลับกันได้มั๊ยครับ (แผงคอของ KR ตัวใหม่ๆๆง่ะครับ)

??? ??? ???

GENIUS

ช่วยตอบพอดีผมมี KR SE98 , ZX 150 , VICTOR

( SE98 ขายไปแล้ว )

แผงคอ ZX 150 น่าจะใส่กับ KR รุ่นตูดเป็ดที่ใช้แฮนด์ Serpico ได้ครับ

เพราะใช้แผงคอล่างอันเดียวกันเลยครับ

แต่จะใส่กับ VICTOR หรือ KR รุ่นท้ายแบนไม่ได้ครับ

เพราะแผงคอล่างไม่เหมือนกันครับ

โดยแผงคอบน-ล่างของ KR(ตูดเป็ด) SER ZX 150 จะกว้างกว่าหน่อยนึงครับ

KRR SSR

อ้างจาก: GENIUS เมื่อ มีนาคม 22, 2013, 09:48:41 หลังเที่ยง
ช่วยตอบพอดีผมมี KR SE98 , ZX 150 , VICTOR

( SE98 ขายไปแล้ว )

แผงคอ ZX 150 น่าจะใส่กับ KR รุ่นตูดเป็ดที่ใช้แฮนด์ Serpico ได้ครับ

เพราะใช้แผงคอล่างอันเดียวกันเลยครับ

แต่จะใส่กับ VICTOR หรือ KR รุ่นท้ายแบนไม่ได้ครับ

เพราะแผงคอล่างไม่เหมือนกันครับ

โดยแผงคอบน-ล่างของ KR(ตูดเป็ด) SER ZX 150 จะกว้างกว่าหน่อยนึงครับ

ขอบคุณมากครับ  กระจ่างแจ้งครับผม